Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Mimi ni muhitimu wa bachelor degree of Political Science with Education. Miaka minne baada ya kumaliza tuu chuo nilipata kazi katika kiwanda cha biscuits kama supervisor. Ila kiwanda hicho sasa...
2 Reactions
47 Replies
7K Views
Unaweza usiamini ukiangalia shule zetu kongwe zinavyoburuzwa na sekondari za kata zenye miundombinu isiyo rafiki kwa wanafunzi, hazina chakula cha mchana, watoto wanatembea umbali mrefu hata...
4 Reactions
22 Replies
3K Views
  • Closed
Habarini za kazi wapendwa poleni na majukumu ya kila siku Naomba mwenye kufahamu utaratibu wa kurudia masomo ya kidato cha nne aniambie je? iwapo mtu anataka kurudia masomo yote aliyofanya...
1 Reactions
21 Replies
6K Views
Nimeajiriwa as mwalimu, na ajira yangu nilipata kupitia postgraduate diploma In education, nataka nisome postgraduate diploma in curriculum. Je, inaweza nisaidia kufanya transfer kutoka kuwa...
0 Reactions
5 Replies
985 Views
Wakuu tutegemee lini matokeo ya form six kutangazwa?
2 Reactions
20 Replies
3K Views
Habari za humu ndani wakuu, kuna kozi imeanzishwa chuo kikuu cha Mzumbe kwa ngazi ya Bachelor kozi tanjwa hapo juu. Mimi ni Clinical Officer mwajiriwa wa serikali ninawaza kwenda kuisoma kozi...
0 Reactions
7 Replies
7K Views
Habari Waungwana..Naomba kuuliza jinsi ya kulipia hizo Asilimia 25 kwa bodi ya mikopo kwa mnufaika wa mkopo aliyesitisha masomo miaka ya nyuma.Asante
0 Reactions
10 Replies
4K Views
Karibu Chuo Kikuu mdogo wangu! Hiki ndio kile chuo ulichokua ukikitamani siku zote, hongera na karibu sana. SI ULISIKIA KUNA BATA!? 1. Hili ndilo eneo pekee wanafunzi wanaingia darasani Kwa...
8 Reactions
18 Replies
4K Views
Wakuu mdogo wangu kapata division 1 ya 9 (PCB). Kozi zipi anaweza eligible kuomba?
1 Reactions
13 Replies
1K Views
Mmeamkaje wakuu? Yaani mafunzo ya vitendo(field) yanaanza tarehe 11 mwezi huu wa saba, ila mpaka muda huu wanafunzi hawajapata/hawasa-sign fedha/malipo yao ya 'field'. Huu tuuite ni uzembe au...
0 Reactions
1 Replies
487 Views
Hongereni sana Machame girls, hakika Mmeng'aa Sana Matokeo ACSEE 2022, https://matokeo.necta.go.tz/acsee2022/index.htm
1 Reactions
12 Replies
1K Views
Mimi ni Dr. Adinan Juma, daktari na mkufunzi wa vyuo vya Afya mwenye uzoefu wa zaidi ya miaka 10. Nimekuwa akifundisha wanafunzi wa level za Diploma mpaka PhD. Leo nataka nikupe dondoo 5 muhimu...
1 Reactions
2 Replies
2K Views
Yani shule ya serikali haina division 4 wala zero? https://matokeo.necta.go.tz/acsee2022/results/s0129.htm
1 Reactions
13 Replies
1K Views
It is normal for students to dislike examination. However, that situation is not unique to anyone and can be easily dealt with. Therefore, to manage exam phobia 9 fear for exam) so that the you...
0 Reactions
0 Replies
883 Views
Wataalam wa elimu naomba nipate ushauri hatua za kufuata. Nna mdogo wangamemaliza sekondari shule za Kenya mpaka darasa la nane Sasa anataka kuja kuanza KUJIUNGA na chuo hapa bongo.Walaam naomba...
0 Reactions
0 Replies
909 Views
Leo Baraza la mitihani limetangaza matokeo ya kidato cha 2,4 na mitihani ya ufahamu kwa wanafunzi wote waliofanya hiyo mitihani mwaka 2021. Mwezi june 2022 itatutangazia matokeo ya form 6 pia...
5 Reactions
24 Replies
3K Views
Habari za leo WanaJF, Rejea, kichwa cha uzi hapo juu. Napata changamoto namna ya kutuma maombi katika tovuti ya Chuo cha Upolisi Moshi TPS MOSHI – NIDHAMU UAMINIFU NA HAKI maana kwenye website...
0 Reactions
14 Replies
9K Views
wakubwa shikamooni! wenzagu wadogo za saa hizi! Naomba mwenye link ya form six results anisaidie! Sent from my TECNO BD4j using JamiiForums mobile app
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Back
Top Bottom