Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Pana wanafunzi wanaopata "A" ya Economics A-Level? Naomba kufahamishwa.
4 Reactions
12 Replies
3K Views
Mwanao akimaliza la sana usihangaike, mpeleke QT miaka miwili, then akimaliza aendelee, save money and time.
1 Reactions
12 Replies
620 Views
Habari zenu ndungu zangu.. Kuna uwezekano wa mtu aliyemaliza form 6 PCM mwaka huu ( division III.14 ) akachukua degree ya computer science. Physics-E...
2 Reactions
21 Replies
3K Views
Wanasema lugha ambayo Mungu alitumia kuumba ulimwengu ni hesabu. Hata wanapoangalia na kulinganisha performance ya elimu kwa nchi mbalimbali, huangalia Hesabu na sayansi. Sasa basi, ufaulu wa...
4 Reactions
24 Replies
4K Views
Link: Free Online Course Materials | MIT OpenCourseWare MIT chuo namba moja duniani kwenye maswala ya Technologia wanaweka Course zao nyingi Online bure! Kwa sasa kuna course 1,900 online...
1 Reactions
1 Replies
2K Views
Habari watanzania, leo nimekuja na hili swali, maana limenichanganya kidogo. Nina mdogo wangu amepata 4.7/5.0 hapo UDBS-UDSM na yeye ndo alikuwa na GPA kubwa kushinda wote hapo cha ajabu...
5 Reactions
91 Replies
17K Views
Nina C mbili, D moja na E sita kwa kidato cha nne lakini Stashahada nina ufaulu wa GPA 3.4 Je, naweza kuhangaikia kuanza kusoma shahada mwaka huu?
0 Reactions
59 Replies
17K Views
The Bachelor of Science in Social Protection at the Institute of Finance Management is a degree program designed to provide students with a comprehensive understanding of social protection systems...
0 Reactions
1 Replies
3K Views
A Bachelor of Science in Social Protection can open up a wide range of career opportunities in various fields related to social work, social welfare, and social development. Here are some areas...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Msaada tafadhali Mhitimu wa diploma ya uhasibu kutoka chuo Kikuu Huria Tanzania, anaweza kuajiriwa katika taasisi mbalimbali ikiwemo na serikalin km Mhasibu msaidizi?
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Mimi ni muajiriwa mpya katika taasisi fulan ya afya kabla ya ajira kutoka nilisha kua na plan ya kujiendeleza katika masters level Sasa nataka kufanya maombi ya masters in health economics and...
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Wanaofanya kazi hii wanasoma course gani? Naomba mnitajie katika lugha ya kiingereza ili twende sawa.
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Nimeona vyuo vya VETA vimecategorized mara RVTSC, DVTC na VTC, Je! vinatofautianaje kwa utoaji wa coarse mbalimbali hapa Tanzania.
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Wana bodi kwakua NECTA hawakupi cheti kingine ikiwa umepoteza cheti cha form 4 na form 6 je kama ukitengeneza cha mitaani na kikafanana na kile kile cha mwanzo na kina index number yake hivi nayo...
3 Reactions
33 Replies
14K Views
Siku za nyuma nilidhani chuo kikuu cha mtakatifu Augustine (SAUT) kilichopo mkoani Mwanza hakina uwezo wa kuzalisha vijana na wasomi wenye kuweza kulisaidia taifa katika kusukuma gurudumu la...
9 Reactions
221 Replies
52K Views
Habari Wanabodi, Nina binti yangu yuko mwaka wa kwanza chuo akiwa na 80% ya mkopo HESLB ila amekuwa shortlisted usaili wa Jeshi la Polisi. Hivyo naomba mawazo yenu aendelee na Chuo au aende...
5 Reactions
68 Replies
6K Views
Hivi unaweza ukaajiriwa kwa postgraduate diploma ya business administration.Naombamsaada kwa wenye uzoefu.Natanguliza shukrani zangu wakuu
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Hello wakuu nikozi gani VETA ukijifunza kwa Sasa inalipa Sana mtaani msaada please [emoji120][emoji120][emoji120]
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Back
Top Bottom