Msaada: Ajira kwa Diploma ya Uhasibu kutoka Open University

Msaada: Ajira kwa Diploma ya Uhasibu kutoka Open University

josee88

Member
Joined
Dec 5, 2016
Posts
13
Reaction score
21
Msaada tafadhali

Mhitimu wa diploma ya uhasibu kutoka chuo Kikuu Huria Tanzania, anaweza kuajiriwa katika taasisi mbalimbali ikiwemo na serikalin km Mhasibu msaidizi?
 
Msaada tafadhali

Mhitimu wa diploma ya uhasibu kutoka chuo kikuu huria Tanzania, anaweza kuajiriwa ktk taasisi mbalimbali ikiwemo na serikalin km mwasibu msaidizi.
Je, ameshawahi kuomba hizo ajira na kukataliwa kwa sababu ya hiyo kozi toka chuo hicho?
 
Msaada tafadhali

Mhitimu wa diploma ya uhasibu kutoka chuo Kikuu Huria Tanzania, anaweza kuajiriwa katika taasisi mbalimbali ikiwemo na serikalin km Mhasibu msaidizi?
Huwezi kupata nafac ya ajira may be ungekuwa mtumish tayari ungefanyiwa categorization ,
 
Hawezi kupata kwa sababu gani???
Huna maarifa ya kutosha compare to yuke aljyesoma campus , aliyesoma campys upo compete sana compare to open ,open ni kwa ajili ya kuendeleza career yako ,ili kuboresha utendaji wa kazi kazini
 
Huna maarifa ya kutosha compare to yuke aljyesoma campus , aliyesoma campys upo compete sana compare to open ,open ni kwa ajili ya kuendeleza career yako ,ili kuboresha utendaji wa kazi kazini
Kitaaluma mambo yote uliyoandika hayana usahihi hata kidogo.

Graduate wa OUT ni sawa na graduate wa chuo kingine chochote na katika ajira hakuna privilege kwa graduate wa campus dhidi ya yule wa OUT au yeyote yule wa distance learning.

Graduate wa OUT wana meet TCU/NACTE terms zote sawa na wanafunzi wengine, pia vigezo vya kudahiliwa ni vile vile sawa na Wanafunzi wengine.
 
Msaada tafadhali

Mhitimu wa diploma ya uhasibu kutoka chuo Kikuu Huria Tanzania, anaweza kuajiriwa katika taasisi mbalimbali ikiwemo na serikalin km Mhasibu msaidizi?
Kijana mhitimu wa OUT ana sifa sawa na mhitimu wa chuo kingine chochote. Kwa hiyo kuajiriwa ni suala la competency yako mwenyewe na jinsi utavyoupiga mwingi kwenye interview.
 
Back
Top Bottom