Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Wana JF ni vyuo gani vya elimu ya juu vinaendeshwa/ongozwa kisiasa?
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Nimepoteza Mawasiliano na hawa Ndugu zangu Keffa Mkongwa na Betty Singano wote waliwahi soma Njombe Secondary Kidato cha tano na sita. Walikuwa class mate wangu. mwenye taarifa nao kati yao...
0 Reactions
2 Replies
3K Views
kwa wale wenye sifa au ndugu zao wajalibu kuomba scholaship hii hapa Government Scholarships – Developing Countries Scholarship Awards within the Foreign Development Assistance Programme -...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Naomba msaada hivi katika 'A' level ukichukua combination ya HKL (History, Kiswahili, Language) mtu hutegemea kazi zipi atakapoendelea?
0 Reactions
3 Replies
2K Views
For those interested and of a background in C#, Excel, Access, Delphi, JavaScript, Visual Basic, an easy route into web development is available in morfik 3.0. A recent acquisition of morfik by...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wakati umefika sasa kuanza rasmi harambee kwa ajili ya kuwalipia watoto wetu ada za vyuo vya elimu ya juu.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
SHULE ya msingi Mazizi iliyoko kata ya Gwata, tarafa ya Mikese, wilaya ya Morogoro imefaulisha mwanafunzi mmoja katika kipindi cha miaka saba iliyopita ilipoanzishwa shule hiyo. Akizungumza...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Ni kweli preta inaweza kuwa ngumu kuelewa but ninachomaanisha ni kwamba every successfull man amestruggle vya kutosha. Achilia mbali mafisadi coz wale si watafutaji, bali wanyonyaji!!!:cool:
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Salaam wanajamii. Naomba msaada wakuu kuhusu scholarship ya shahada ya uzamili nje au ndani ya nchi. Nimehitimu shahada ya kwanza ya elimu(Bachelor of Education) UDSM mwaka 2005. Natamani...
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Utafiti unaonyesha jinsi watoto wetu wanavyopata elimu duni. Fuatilia utafiti huo hapa chini http://www.twaweza.org/uploads/files/Je_watoto_wetu_wanajifunza.pdf
1 Reactions
1 Replies
1K Views
:thinking: Dah! Wandugu nimekwama kidogo naumri nao umesoge naombeni mnikumbushie swala moja tu. Nataka kuandika HIstoria ya maisha yangu kutokana na kwamba nimepitia maswaibu mengi sana sasa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ebwana washkaji tuskate tamaa ktk swala zima la Education as we as more you struggle as more you succefull so mazee na waungwan wote wa MABUGHA CDTTI Haswaaa Tongora kaza buti mwana.:thinking:
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ndugu zangu nimesikia kile chuo kikuu cha kilimo wanafunzi wameanza kulipia cheti cha degree pamoja na trancript. sana mimi nauliza hii ccm inatupeleka wapi? ada yenyewe hatuwezi kulipa hizo 40%...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Wadau: Sijui kama na shule nyingine kuna tatizo kama hili:- Binti yangu amemaliza kidato cha nne "Kisutu Girls" mwezi huu na Graduation ilikuwa tarehe 26 Oct 2010. Kama ilivyo kawaida wamepewa...
0 Reactions
2 Replies
6K Views
Naisikitikia nchi yangu Tanzania kwa kile kilichokilichotangazwa na Prof. Magembe kuwa serikali itafuta mitihani ya Darasa la saba ili kuwawezesha wanafunzi wote kuingia kidato cha kwanza...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Salaam! Naombeni msaada wa information kuhusu faida na hasara za kufanya kazi kama Assistant Lecturer au Lecturer pia ningeomba mwenye data anisaidie salary scale ya Assistant Lecturer(M.Sc...
0 Reactions
14 Replies
4K Views
Waziri wa elimu wa ccm ametangaza leo kuwa elimu ya msingi sasa itakuwa form 4 ifikapo 2012.je hii si ina maanisha elimu bure mpaka form 4?source TBC1
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Wakuu naomba mpitie hiyo makala hapo chini muone naomna sekta ya vitabu ilivyovamia Bongo. Ni makala kutoka gazeti la Mwananchi leo jumanne tar 26 2010 Mkanganyiko vitabuni Kitabu...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Experienced Accounting and Finance Tutor for University students (Open university and the like) and professional qualification students (like CPA and ACCA) is available. If you need assistance...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Back
Top Bottom