Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Jamani naomba kuuliza. Chuo cha ustawi kimefutiwa usajiri kwamba kilikuwa hakina sifa ya kutoa shahada. Itakuwaje kwa walio pata shahada kabla ya kufutiwa usajiri huo. TCU tunaomba majibu
0 Reactions
0 Replies
1K Views
wana jf, hawa tcu wanenichanganya jumla. Walitoa list ya wanaotakiwa kufanya second app sikuwemo then jana nikapata info kuna list nyingine kucheki nimo na deadline imepita ila kuna opt ya kutuma...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
WATAHINIWA AMBAO HAWATARUHUSIWA KUFANYA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE {CSEE}2011 HAWA HAPA, WATAHINIWA WALIOONDOLEWA KWENYE USAJILI WA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE (CSEE) 2011
0 Reactions
0 Replies
3K Views
ndugu zangu nimepotelewa na vyeti vyangu vyote kwenye daladala ya mwenge karikoo naomba msaada, siku ya jumatano
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Examination Result for: GATCE 2011 GATSCCE 2011 DSEE 2011...
0 Reactions
0 Replies
6K Views
Wana JF, Naamini hili ni jamvi lililojaa watu waelewa, wasomi, na wenye upembuzi yakinifu. Katika kuhitimisha masomo yangu napaswa kufanya research. Nimeamua kuangalia THE CHALLENGES...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
Jamani kuna mdogo wangu amemaliza Form six HGL mwaka juzi akapata Division 3 akiwa na principle tatu.Hata hivyo kulingana hali ya maisha kuwa ngumu niliamua kumtafutia kibarua amudu kujikimu...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Wana jf kwa walio karibu na source yaani NECTA naomba kama matokeo yameshatolewa au lah!
0 Reactions
1 Replies
5K Views
Ndugu wana jf family naombeni kufahamu kama ECKERNFORDE University kimesajiliwa
0 Reactions
16 Replies
16K Views
Wasomi wengi tanzania hawana faida wala msaada wowote katika taifa letu. Isipokuwa kwa wanasiasa, Je kwa kuanzia vyuoni, nini faiada ya msomi wa leo? KIFANYIKE NINI MSOMI AWE NA NAFASI YAKE TZ?
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Wandug nmemaliza 4m6 na nategemea kujiunga na chuo kimojawpo ila mpaka cc huw naskia2 kuhsu aslmia za mkopo ila cjajua iyo asilimia 100,80 au 20 ni tsh ngapi na jins znavyotumika kulipia gharama...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Kwa wale wanosubiri selection za vyuo kutoka Tcu na grade za mkopo kutoka bodi ya mikopo kuachiwa kati ya leo ama kesho source. wadau wa ndani ya tcu and heslb
0 Reactions
12 Replies
3K Views
Cheki dogo alivyokariri miji mikuu http://www.facebook.com/video/video.php?v=10150209572308135 Jamani samahani nilishindwa ku-link jana.
0 Reactions
0 Replies
927 Views
Check out this scholarship at Sydney Achievers International Scholarships – Undergraduate and Postgraduate ~ Scholarships for Tanzanians
0 Reactions
1 Replies
1K Views
kwa wale MLIOMBA tcu na majina hapa
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Habari zenyu wana JF? Nimekua nikipata shida na wasiwasi mkubwa kwa elimu yetu ya Tanzania hasa kutokana na namna mbalimbali zitumikazo kuwapata wasomi wa shahada mbalimbali za elimu ya juu...
0 Reactions
2 Replies
44K Views
Wadau. Mi naona sasa ni wakati muafaka wa kujadili kwa kina kuhusu mtihani wa kidato cha pili kuendelea kuitwa wa Taifa. Hivi una mantiki kweli! We jiulize kama wanaenda wote kidato cha tatu...
0 Reactions
12 Replies
4K Views
HIGHER EDUCATION STUDENTS' LOANS BOARD Website under maintainance, will resume today 23th August 2011 by 6:00pm
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Mimi nimesikitika sana watz wenzangu je nyinyi mmelipokeaje? Ishu ni kwamba wahadhiri walikuwa wanamadai ya msingi kwa uongozi wa chuo hicho kilichokuwa na sifa zamani lakini sasa kimegeuka...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…