Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ECKERNFORDE university.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by FLORID, Aug 23, 2011.

  1. F

    FLORID Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf family naombeni kufahamu kama ECKERNFORDE University kimesajiliwa
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,739
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Ukiisha jua?
     
  3. R

    Rakeem Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye orodha ya tcu kinatambulika lkn ubora wa elimu yenyewe sasa ndo issue.think twice
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 5,535
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kama TCU wameshakipa accreditation that means kuna vigezo wametimiza ikiwemo hicho chuo kuwa na qualified lecturers. Kama elimu ubora wake uko chini basi wa kulaumiwa ni TCU
     
  5. Tosha

    Tosha Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eckenforde University kinatambulika na TCU japo hakuna taarifa wazi juu ya hatua iliyofikia katika utambuzi(kumbuka kuna hatua tatu:provisional Licensing, Accreditation and Chartering). chuo hiki kimeorodheshwa katika vyuo vinavyopokewa wanafunzi kwa mwaka huu wa masomo pita hapa chuo cha tisa ukurasa wa tano http://tcu.go.tz/uploads/file/TCU GUIDE.pdf pia kwa taratibu za utambuzi wa chuo unaweza check TCU Website na ukajisomea THE UNIVERSITIES (CHARTERING, REGISTRATION AND
    ACCREDITATION PROCEDURES) REGULATIONS, 2006 hapa http://tcu.go.tz/uploads/file/Annex III.pdf swali je chuo cha Eckenford kipo ktk hatua gani kati ya zile tatu?hapo mkuu TCU bado wana orodha ya zamani hawaja updates katika mtandao wao so watu wa Eckenforde na TCU wenyewe wanataarifa sahihi na tuwalaumu TCU kwa kuweka orodha ya vyuo na colleges iliyopitwa na wakati check hiyohttp://tcu.go.tz/uploads/file/Status of Universties.pdf walitakiwa wawe wana update taarifa zao kwani ni muhimu sana kwa umma,taasisi nyingi tanzania za serikali na binafsi hawafanyi updates katika website zao,mimi naishiwa nguvu juu ya tabia hii mbaya!nini maana ya taarifa katika mtandao km taarifa hizo zimepitwa nawakati?
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndo nakisikia leo
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 5,535
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kwani hiki chuo kina website?
     
  8. Tosha

    Tosha Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ooh wana website na wemaandika hivi"Eckernforde Tanga University (ETU) is a new private university registered by the Tanzania Commission for Universities with Certificate of Provisional Registration (CPR) No. 034 of 2[SUP]nd[/SUP] November 2010. We are now offer the following academic programmes in the year 2011/2012.
    Faculty of Education.
    Bachelor of Arts with Education in the following subject combinations;
    Kiswahili
    History
    Geography
    English
    Entry Requirements; A Minimum grade of 2.5 with principal passes in two arts subjects at ‘A' level

    The following programmes will also be offered during the current academic year;

    Certificate/Diploma in Business Administration and Management
    Certificate/Diploma in Tourism and Hospitality Management
    Certificate/Diploma in Accountancy
    Diploma in Educational Management and Teaching
    Diploma in Primary Teacher Education
    Certificate/Diploma in Community Economic Development
    Certificate/Diploma in Law

    Certificate/Diploma in Clearing and Forwarding

    Certificate/Diploma in library Archives and Record Management
    Certificate/Diploma in Procurement and Supplies Management
    Certificate/Diploma in Human Resource Management (HRM)
    Certificate in Information and Communication Technology (ICT)
    Certificate in Library Studies

    Diploma entry requirements: Advance qualifications of A-level with at least and/or Related Certificates accepted.​
    Certificate entry requirements: A certificate of Secondary Education Examination ( "O" Level) with at least THREE passes (CSEE).
    unaweza wacheck ktk link hii ETU Home
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,238
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    huh................kila kukicha utaskia _____________,___________,__________university,mwisho wa siku patageuka kua algeria
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    ndio mkuu hiki chuo mwaka huu ndio intake yake ya kwanza.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    si bora hicho hata pale chalinze kuna bango lao kuna hiki hapa kinaitwa university of bagamoyo

    University of Bagamoyo (UOB)
    Bachelor of Law
    Bachelor of Science in Computer Science
    Bachelor of Science Information, Communication Technology(ICT)
    Bachelor of Science Mathematics and Statistics
    Bachelor of Science with Education (Mathematics, ICT and CTS)
    Bachelor of Science with Education (Mathematics, Statistics and CTS)
    Bachelor of Arts Education (English, Geography and CTS)
    Bachelor of Arts Education (Psychology, Philosophy and CTS)
    Bachelor of Arts Education (English, Kiswahili and CTS)

    Je kuna mtu anayekijua..
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mmekariri chuo ni udsm peke yake....! ETU wameanza mdogomdogo kutua bachelor za education! ... sio kitu mbaya hapo
     
  13. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh safi sana. Naona huo ni mwendelezo wa harakati za kuwa na vyuo vikuu vya kata kama ilivyo katika sekondari..Aaaaahaaaa
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu huu utitiri wa vyuo vikuu vipya kujaza courses za ungwini badala ya kuhimiza math and science ndio kuliangamiza taifa.
    TCU wawe makini na quality of eduaction inayotolewa na sio kujali sana number ya wanaojiunga na vyuo na wawe pia strict ktk entry qualifications bila ku-compromise admissions
    Mkakati unatakiwa kuanzishwa institutes of science and tech.
    Hizi institutions zilizopo za social sciences zinatosha sasa.
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />Nelson Mandela Institite of science and TECHNOLOGY!(NMIST),KIAANZA NA WANAFUNZI WA MSC NA PHD. Ni juhudi japo kidogo.
     
  16. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 805
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mvung ndo chuo chake
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kwani kiko upande gani wa bagamoyo hiki?