Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Hi guys, I m new here n wish u all Jamaa a Prosperous New Year. What is website to download Necta std7 results for 2011? My daughter's primary headmaster anaona uchungu kutoa matokeo kwa sababu...
0 Reactions
4 Replies
40K Views
Wale tuliosoma mpilipili(1999)Lindi seco(2003),ubungo islamic(2006)
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Wadau 2mezoea kujua kuhusu binadamu kila cku! leo 2hame kdgo, swali langu kwenu je kobe (kasa) wanakutanaje kimaumbile?? ili hali wote wamejengewa nyumba wanatembea nayo! msaada kwenye hili wakuu!
0 Reactions
15 Replies
5K Views
Good day Jf members, will you kindly tell me what are the functions of the titles mentioned and qualities one should have to become: 1.JF Senior expert member 2.Senior member 3. JF Premium...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
KOLEJ UNIVERSITY L e g e n d a LINTON UNIVERSITY COLLEGE E d u c a t i o n G r o u p WORLD CLASS DEGREE PROGRAMMES Studying with Legend a Education Group means being part of a...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Break news Wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate Boom lao ifahamike pesa imeingia leo Udsm bt Maboko katoa tamko No bum bila Ada Je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh...
0 Reactions
66 Replies
7K Views
ninamdogo wangu nataka nimpeleke ufundi,ufundi gani una lipa?
0 Reactions
4 Replies
5K Views
Serikali yakerwa kufukuzwa wanafunzi Ndanda • Yaruhusu wafanye mtihani na Abdallah Khamis Mbali na hatua hiyo, wanafunzi wote wa kidato cha tano na sita waliofukuzwa wataruhusiwa kufanya...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Natafuta mwalimu aliepangwa mkuranga,kibaha,bagamoyo,moro town au dar,ambae anataka kwenda shy town.
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Tatizo kubwa la wazazi kususa kuwapeleka watoto shule na kulipia michango ya shule ni matokeo mabovu ya mitihani ya kidato cha nne. Shule zipo katika mazingira magumu yasiyo rafiki ya kielimu...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ndugu zangu, naomba kujua chuo kizuri kati ya udsm computer center na learn it. Nataka nimpleke kijana aliyemaliza form four akajifunze computer application hasa course ya international computer...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Ndugu zangu, Nina mdogo wangu kamaliza Form four nataka asome computer courses hasa Ms,word, excel, powerpoint ETC.Je wapi ni mpeleke ambapo wanaweza kumfunza computa na akaelewa, kati ya UCC na...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Tax
nisaidieni kuna mtu anataka kusoma diploma ya TAX je chuo gani anaweza soma?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
wanafunzi hao wameonekana kwa warden wakichukua magodoro yao na na kuelekea hostel tayari kwa kufanya UE jumatatu.. Viongozi hao ni pamoja na wenyeviti wa mahall.. Swali ni je wamerudi jumla...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Kwema wanajamvi? Kama kichwa kinavyojieleza, nilipokea ujumbe kutoka ofisi ya Mshauri wa Wanafunzi saa 3 hivi asubuhi, ikinitaarifu kuwa nisubiri chumbani kwangu niletewe barua yangu. Karibu saa...
0 Reactions
110 Replies
11K Views
:eyebrows: JAMANI I AM TIRED MATOKEO YANATOKA LINI
0 Reactions
2 Replies
957 Views
Jamani tokea nimezaliwa hadi leo nimekuwa mkubwa .....nimekuwa nikisikia udsm kila mwaka lazima kuwepo na migomo na maandamano........lakini vyuo kama ifm,ustawi,cbe,muccobs,mzumbe na...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kuna uhalali wowote walimu wa Bukoba manispaa wa kulipishwa sh.10.000 kwa ajili yq vitambulisho katika zoezi la kuhakiki watumishi au ni mradi wa watu wachache wenye uchu wa pesa.Hii ilitokea trh...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Jamani naomba msaada wa full information na gharama za kujisajili kufanya mitihani ya bodi ya wahasibu Tanzania
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Hivi uko rufiji kukoje?kule ni halmashauri au la,msaada tubadilishane na mtu mimi niende Bagamoyo yeye Rufiji.
0 Reactions
3 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…