Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Naombeni kuuliza wapendwa hivi ukipata kazi na payrol itoke baada ya muda uiache upate kazi nyingine je utakaporipoti kuta kuwa na tatizo lolote? je haitaleta usumbufu kwenye payrol?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kwa wale wanafunzi wa St Augustine walioanza 2nd sem tangu tar 13 february msitegemee kupata boom hivi punde. Kuna tetesi ya kwamba yule jamaa Alex akishirikiana na baadhi ya viongozi wamedeposit...
3 Reactions
74 Replies
7K Views
Kuna taarifa muhimu kwaajili ya wanafunzi waliodahiliwa na tume ya vyuo vikuu mwaka jana lkn wakashindwa kujiunga na vyuo husika kutokana na sababu mbalimbali, mtembelee website ya TcU.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Missed :p
0 Reactions
8 Replies
1K Views
2. STASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM: MUDA WA MAFUNZO NI MIAKA 2 Mwombaji awe na sifa zifuatazo: (a) Mwalimu mwenye Stashahada ya Ualimu fani ya Sayansi au Sayansi ya Jamii na uzoefu kazini...
0 Reactions
2 Replies
7K Views
Aisee, watu wamechoka maisha ya kitaa, majina ya wanaopangiwa hurushwa wapi na lini yanaweza toka maana shule za private wameshaanza kufungua......
0 Reactions
10 Replies
5K Views
As-Salamu Alaykum wana JF. Wana jamvi wenzangu naomba msaada wenu wa kiushauri. Kuna vijana walimaliza form four mwaka jana na matokeo yao yametoka mwaka huu, lakini kwa bahati mbaya wakafeli kwa...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
jaman ndugu zangu nataka kujua hivi huwa serikali ni nani mpaka leo sielewi Mara serikali imekataza hiki majibu
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Ni wiki ya pili sasa tangu chuo cha muhimbili kifungue lakini wanafunzi bado hawajapewa fedha zao za kujikimu.
0 Reactions
2 Replies
2K Views
critically comment on the manifestation of urbarn systems concept in tanzania.
0 Reactions
0 Replies
879 Views
Nani alaumiwe? Mholanzi aliyemchapa vibao Mwalimu Mkuu baada ya kukuta wanafunzi wako madarasani hawasomi wakati walimu wamekaa wanapanga ratiba? Huyo Mholanzi ni mfadhili wa shule. Au ndio kale...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
:p
0 Reactions
1 Replies
1K Views
2. STASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM: MUDA WA MAFUNZO NI MIAKA 2 Mwombaji awe na sifa zifuatazo: (a) Mwalimu mwenye Stashahada ya Ualimu fani ya Sayansi au Sayansi ya Jamii na uzoefu kazini...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Wanafunzi wamekuwa wakigoma kuonyesha udhalimu wa serikali na viongozi wake.sasa nimefurahi kuona hata jumuiya ya wafanyakazi waajiriwa wamelianzisha .huu ndo mwanzo wa mwisho wa umasikini wa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Florida dad makes teen son wear sign outdoors for failing three classes. for more information visit yahoo.uk
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jmn eti chance za vyuo zinatoka lini hasa kwa hz INSITUTE za Serikali e.g:KILIMO, MIFUGO & UVUVI
0 Reactions
23 Replies
12K Views
Ndugu zangu, Shule ya sekondari Majengo iliyopo mjini Moshi itaadhimisha Jubilee ya miaka 25 mwezi Oktoba 2011. Ili kupamba maadhimisho haya imeonekana ni muhimu wanafunzi wote waliomaliza katika...
0 Reactions
15 Replies
5K Views
Na Mwinyi Sadallah 11th March 2012 Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania, (TCU) imesema iwapo itasimamia ipasavyo sheria yake Vyuo Vikuu vya Tanzania vitalazimika kufungwa...
2 Reactions
9 Replies
3K Views
Nataka kujua taaluma yake ni Dokta, Mwalimu, Padre, Mwanasheria, Mchumi au nini.
0 Reactions
13 Replies
3K Views
Back
Top Bottom