maswali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maswali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nolakinabo, Feb 16, 2012.

  1. n

    nolakinabo Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman ndugu zangu nataka kujua hivi huwa serikali ni nani mpaka leo sielewi Mara serikali imekataza hiki majibu
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Kuna serikali nyingi, kuna serikali ya wanafunzi ya chuo kikuu, kuna serikali ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania, na serikali zingine.

    Wewe unaulizia serikali ipi mkuu?
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaonaje?
     
  4. n

    nolakinabo Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna serikali ya jamuhuri ya muungano
     
  5. n

    nolakinabo Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nataka kujiuna na freemason tanzania wanapatikana wapi nipen namba zao
     
  6. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    babu yko hana hzo namba? Mana,ke ni member mzur sana!
     
Loading...