a good piece i came across.Naomba tufungue hii link hapa tusome wote.
www.thecitizen.co.tz/magazines/33-success/24681-poor-cv-skills-cost-me-a-job.html
Wanajamvi
You can study either at Harvard or Stanford for free. The once despised Open Distance learning degrees are now geared to overtake campus based degrees. Be the first to study the degrees...
Loans Board imetoa majina ya undergraduates walifanya makosa mbalimbali katika ujazaji wa forms zao za mikopo, lakini hawajasema nini wanatakiwa wafanye ndio kusema imekula kwao au ndo nini...
Imeandikwa sana kwenye vyombo vya habari kuwa kuna madenti wana desturi ya 'kujiuza' na hata baadhi ya vyuo vimetajwa tajwa kama vile IFM, SAUT, UDOM na hata Mabibo Hostel imehusishwa. Kisha...
Kwa mwalimu mwenye Diploma ya ualimu akisoma Kozi ya ''public administration and education'' je mwalimu atawekwa upande wa uongozi katika nyanja za elimu, je mhusika ataweza kupata kazi wapi...
Ingia kwenye site www.tcu.go.tz
APPLICANTS WITH MISSING INFORMATION INTO THE 2012/2013 ADMISSIONS THROUGH CENTRAL ADMISSION SYSTEM
Utaona kichwa hiki cha habari ingia humo ucheki, kama haumo...
Ukiangalia kwa wenzetu kuna vyuo vinafundisha michezo mbali mbali, na wanaosoma kozi hizo ni wanamichezo. Mfano caster semenya ni mwanafunzi wa university of pretoria, anasoma sports science. Huku...
Kwanza nitangulize shukrani zangu kwa wote mliopitia uzi huu na wote watakaotoa msaada ahsanteni.naomba yeyote mwenye link za kuweza ku-download katiba ya jamuhuri ya muungano wa tanzania.najua jf...
Asalaam alyekum wadau wote..
Hakika jana baada ya kumwona mwakilishi mmoja wa nchi yetu huko London akipewa kichapo kama mtoto.... Nina wasiwasi saana na tutakachokipata huko olympic 2012 London...
Naomba wote wanaochukua masomo ya History, kiswahili, na Language waweze kujitokeza ili tuweze kubadilishana ideas kuhusu masomo hayo, tuone nikwanamna gani tunaweza kufaulu vizuri masomo hayo...
me nina bachelor tofauti na ualimu lkn maisha yanaonekana kubana mtaani zaidi ya mwaka bila kazi. nataka kuomba nafasi ya kufundisha kwa wizara ya elimu. utaratibu ukoje? msaada kwa anaejua
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.