Nini Hatma ya waliokosea applications za loans? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Hatma ya waliokosea applications za loans?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by p_prezdaa, Aug 12, 2012.

  1. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Loans Board imetoa majina ya undergraduates walifanya makosa mbalimbali katika ujazaji wa forms zao za mikopo, lakini hawajasema nini wanatakiwa wafanye ndio kusema imekula kwao au ndo nini kinafuata kwa watu hao,,,,
     
  2. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah wameanza visa, walianza na priority and non priority sasa wamekuja na hl na hawajasema hawa wa2 wafanye nini
     
  3. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,149
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hali ni tete ila watu wakiingia chuo wakaraise sijui itakuwa vipi maana maandamano siku hizi ni hatari.
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hao ndo kwishnei..!!
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,452
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hao mkuu...mhh...cjui nsemeje..ukichek ya walim,madokta na hili tif tifu la vita,nahisi watakua wanawapotezea mana(wanavyodai au watavyodai) serikali imefulia....mh bariki mana hali si njema!!
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndo njia za kunyimana mkopo hzo
     
  7. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Xaxa nini maana ya kauli mbiu ya hii bodi yao maana mmnh, kigugumizi atiee
     
Loading...