JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
HABARI ZENU vipi naomba mnipokee nimekuja kwa mara ya pili nilikuwa bize na matatizo
0 Reactions
13 Replies
2K Views
........isiwe taabu ....lol
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kuku wa Man City. Kichapo cha Bao 6 kwa 1 walichopata Man United, kimewafanya mashabiki wa Man U Duniani wahahe kutafuta kila kisingizio cha kichapo hicho. Kuku huyu mashabiki wamedai alikuwepo...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
911
MAN;Hello!is this 911? POLICE;Yes!What is your emergency? MAN;Two girls are fighting over me! POLICE;What is wrong with that??! MAN;The ugly one is winning...Hurry!!
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Ni Upungufu wa Bia Mwilini ambao huwa unawakabili wadau mbali mbali wa kinywaji hicho. DALILI ZAKE: 1.Kiu sana 2.Njaa kali sana (Maana ukinywa lazima nyama choma) 3Kukosa ofa (Kama na mdoezi)...
0 Reactions
21 Replies
3K Views
Huyu mtoto inaonekana ni msumbufu sana shuleni...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Haya ni maneno ya binti yangu Antonia Masoy Kwenye Mahafali yake ya kuhitimu shahada yake jana. Kila la kheri.
2 Reactions
31 Replies
4K Views
Mkeo/mume BF/GF wako ulichompendea ni nini.......mjini shule!
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Jamaa alikusanya watu wa makabila maarufu hapa tz ili wamfanyie jingle ya label yake"ISSUE KUKAZA".MUHAYA;Kouku inshuu kukaaza. MPEMBA;Yakhee ishu nkukazaaa. MMAKONDE;Baa soomoo,ishu kukka a za...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
http://www.youtube.com/user/yomama?feature=grec_index#p/u/5/idk67_96LlE HAHAHAHAHH ZAWADI YANGU HIYO WAKUU...UKIJISIKIA UCHOVU TEMBELEA HUMO UTACHEKA MPAKA BASI HAHAHAHHAHA KUNA WATU VICHAA SANA...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Na mahsusi kwa story mbali mbali tunazokutana nazo kwenye dala dala.Naanza na hii. Oya, Shika Mchuma! Kondakta: Kaa mkao wa pesa. Abiria: Si tumetosha? Twende basi! Kondakta: Tunafanya kazi...
0 Reactions
34 Replies
14K Views
HE : Can I buy you a drink? SHE : Actually I'd rather have the money. HE : I'm a photographer. I've been looking for a face like yours. SHE : I'm a plastic surgeon. I've been looking for a face...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Doctors recommend that women reduce the risk of getting breast cancer by having their breast sucked .It is said that regular sucking of the breast lowers the risk level that tends to build up...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
First law: A boy in love with a girl continues to be in love with her and a girl in love with a boy continues to be in love with him, until and unless any external agent(brother or father of the...
1 Reactions
8 Replies
10K Views
Mtoto aliibiwa baiskeli akaenda polisi kuripoti,polisi akamuuliza!unahisi ni nani aliekuibia?mtoto akajibu,wazazi wangu,akaulizwa kwanini unahisi ni wazazi wako?mtoto-jana usiku nilimsikia mama...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Maisha yetu yamekua magumu haina haja tena kumiliki hizi takataka, na kila mwenye nayo aichome moto ili tuwe wasafi tunapoenda kuanza harakati za kupigania/kudai uhuru wa pili wa watu wa Jamhuri...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Inasemekana..mabint wa miaka ya 1960 walikua wakisema hv "LOV ME BUT DONT TOUCH ME"na wa miaka ya 1970 walikua waksema "TOUCH ME BUT DÖNT KISS ME" na miaka ya 1980 "KISS ME BUT DONT DO...
4 Reactions
21 Replies
3K Views
duuuuuuuuuuuuuuuuuh!
1 Reactions
23 Replies
3K Views
jamani gadafi kafa au kauwawa?
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…