JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Jamaa ilikuwa ni siku ya birthday yake, akashangaa mke wake na watoto wake hawamwambii happy birthday, akaenda kazini akashangaa hata wafanyakazi wake hawamwambii happy birthday, akaamua kuingia...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
help center | e-mail options | report spam The YouTube account for xxxxxxx@yahoo.co.uk will be deleted on Dec 18, 2011 if you do not click the link below to upgrade your account...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Ilikuwa kipindi cha masika msitu ukiwa kijani tupu ndipo kikao kilifanyika. Wajumbe wote katika kikao kile walitakiwa kujifunga majani, yaani walipaswa wote wawe wa kijani ili iwe ngumu...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Ilikuwa mchana wa saa 9 hivi, leo hii. Nilikuwa nimetoka kupata chips kibandani kwa Mangi, nikapita dukani kwa Jose kupata maji ya Tsh. 50, maarufu kama condom au diripu. Wakati huo Aswile akaja...
0 Reactions
54 Replies
4K Views
Nilikuwa na mdogo wangu leo mchana mjini na tukapita mahali fulani tukapishana na magari yamewasha taa mchana kweupe.dogo akaniuliza na mazungumzo yalikuwa hivi..... Dogo : Ati bro kwanini haya...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wanasiasa 10 walipata ajali mbaya hukoo Msoga alitokea mkulima mmoja alichimba shimo na kuwazika, \ Polisi... walikuja na kuanza kumhoji; Polisi:Uliona ajali? Mkulima:Hapana, nilikuta...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Heshima mbele kwanza!Week Iliopita nilikuwa natoka mahala,sasa kuna duka moja maarufu sana mitaa yetu tunayoishi sasa nikaingia hapo dukani kabla hata sijauliza kitu nachotaka simu yangu ikaita...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
imepita kama siku mbili hivi nilikua maeneo ya dit ninakula kwa wale wanaofahamu eneo ni MANGESHO sasa nikawa nimeweka bag ya laptop kwenye kiti ambacho nilikua nimekalia..! akaja jamaa mmoja...
0 Reactions
159 Replies
9K Views
Ndiyo hivyo jamani hatimae nimetoka kwenye Ban baada ya kumtukana Rejao humu jamvini.
0 Reactions
29 Replies
2K Views
hivi kwa nini music wa taarab mara nyingi ujumbe wake ni wa kutambiana kuchukuliana mwanaume,utasikia 'huna mambo',hunirushi roho...utalijua jiji. nimesikiliza ni wanawake kutambiana kumchukua...
2 Reactions
35 Replies
10K Views
Unakuta mtu anakutania: unakuwa mshamba kama wa URU(mchaga) acha kuwa kama mnama(mkibosho) wewe ndakoruuu nini(mmeru) mwana siku hizi unapiga suruali za kina mwaitege(mnyakyusa)...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Walikaa madaktari bingwa kati ya China,Ujerumani na Tanzania wakipeana taarifa kuhusu utendaji wao wa kazi nchini mwao; MCHINA; ''Nchini mwetu alizaliwa mtoto hana mkono,akawekewa wa bandia ss hv...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Jamani, si maneno yangu, bali oneni wenyewe picha hii ya Waziri Mkuu wa Uganda akiwa na mawaziri wake
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Mheshimiwa Edward Ngoyai Lowassa, baba wa uendeshaji wa harambee, huku kwetu Namasakata Tunduru kuna kanisa la Anglikana mbalo hatuna kanisa, tunasali chini ya mkorosho na tuna waumini wapato 48...
1 Reactions
20 Replies
3K Views
Make Sure You Read And Approve What Your Doctor Has Written On That ED Sheet Otherwise...................
2 Reactions
39 Replies
3K Views
KIJANA Carl Griffiths, 19, (pichani) ndiye mwanaume mwenye miguu mirefu duniani. Kituko ni kwamba anatumia ukubwa wa miguu yake kunasa wanawake. Carl, raia wa Uingereza, amesema kuwa mpaka sasa...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
yan nimekubuhu kwa ufisadi! amini usiamini siko peke yangu! juzi kati kuna lecturer ametuuzia maksi tano kwa shilingi elfu nane(8000) tu! inapendeza aisee!
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Kuna mtoto wa jirani anafanyiwa birthday, anaitwa Latifah a.k.a 'Tifa'! sasa kulikuwa na kasherehe mshenzi hapa Mikocheni uswahilini, camp ya Adventure, kalikofuatiwa na disko vumbi a.k.a kigodoro...
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Yaani saluni za wanawake zina vibweka, majungu, umbea, magigambo na uwongo wa kila namna. Leo nikiwa saluni kujiweka safi, mara akaingia dada mmoja na mizigo yake, anaonekana ametoka shopping...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
FaizaFoxy, : Dadangu, hata mie nimezaliwa na kulelewa ndani ya CCM. Nadhani tunahitaji mabadiliko. Sijui unafanya kazi serikalini, au wapi, Mie nafanya Private Sector, lakini baba yangu mzazi ni...
15 Reactions
85 Replies
7K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…