Hivi ndugu mnaukumbuka ule mkasa uliotokea kenya kama miaka miwili iliyopita? Watu zaidi ya kumi walipata upofu wengi kufariki baada ya kunywa changa'a iliyoongezwa chemical.
Sasa jana nilikutana...
A man called his mom fro USA.
Man: Mom i have IADS.
Mother: Don't come back home my son.
Man: why mom?
Mother: if you come back home, then your wife will be infected, from your wife to your...
Nyoka na mama yake
Siku moja nyoka mmoja akiwa na familia yake wakipaata msosi,motto wa nyoka akaanza kumuuliza mama yake
Motto:eti mama,ni kweli tuna sumu kama watu wanavyosemaga?
Mama:ndio...
Mmakonde>>atakulisha panya ukadhani kuku wa kienyeji
Mchaga>>atakuuwa ili arithi mali
Mmasai>>ukitoka tu mwenzako anachomeka mkuki nje anaingia ndani kupiga mzigo
Mfipa>>atakuwekea limbwata uwe...
A conversation btn a gal & a boy from different country;
gal:hi!,i like u.
Boy:wow!,u like me!,realy?
Gal:yeah!
Boy:so where r u from?,my no.2355667861
gal:from east africa,myn is...
jamani naomba msaada wa ushauri nina rafiki wa kalamu kutoka ivory cost,ila kwa sasa yuko kwenye kambi ya wakimbizi senegal baada ya kutokea machafuko na wazazi wake wote kuuwawa,
sasa ameniomba...
I have never been active but now i will be full time. most of my contribution will be about politics.No body who doesn't now the country is going one way we need to talk to remained our big...
Mtoto mdogo wa miaka sita alikuwa amesimama nje ya nyumba yao akilia.gafla akatokea mpita njia mmoja akamuuliza
mpita njia>>we mtoto unalia nini?
Mtoto>>wazazi wangu wanapigana sana huko ndani...
Am very sick.I have just spent the whole day on bed.,
My stomach is aching very bad and i gat a severe flue to the extent am vomiting blood!I need your prayers,
Wadau mie ni mpenzi wa jukwaa hili, but nna muda kidogo sikatizi mitaa hii.
Haya basi niwaache na hii ;
Shoga huyu veterani (kwa jina maarufu Jeifoo) alikua kakaa kitini nje ya nyumba...
Mzee mmoja alikuwa anafuga kasuku dume, yule kasuku akawa na mchezo wa kuingia banda la kuku na kuwapiga miti(kuwa sex).
Mzee alivyomstukia akawa anampa kila aina ya adhabu kasuku haachi.akaamua...
A: ndizi bei gani?
B: moja shilingi 100
A: mimi nina shilingi 60
B: kwa shilingi 60 hapo utapata maganda tu
A: basi chukua shilingi 40 unipe ndizi, maganda siyataki kaa nayo tu
" hahahaha...
President Boris Yeltsin called Clinton with an emergency:
"Our largest condom factory has exploded!" the Russian President cried.
"My people's favorite form of birth control! This is a true...
Kulikuwa na watoto wawili mapacha wa kike na wakiume,walikuwa kila siku wao ni kula kuku na chipsi,yule wa kike akakuwa mapema akota vivuzi badala ya kuagiza kuku chipsi akaagiza chipsi mayai...