JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
GrEatThinkers, Nimetafakari sana nimeona kwa kuwa Inafaa yale madampo ya Uchafu tuyape majina ya viongozi wezi,wahuni, wavunja sheria nk. Hii itaturahishia kuwakumbuka milele, kizazi baada ya...
2 Reactions
6 Replies
2K Views
wadau nnaombeni mchango wenu: hivi ingekuwaje wanaume nao wangekuwa wanabeba mimba? mkisha fanya ngono mimba ni fifte fifte kwa mwanaume au mwanamke. maza aliniambia wangekuwa wanabomoa nyumba kwa...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Teja 1 alikuwa anasikiliza mawaidha msikitini. Shekhe akauliza je, nabii gani alikuwa wa kwanza kuongea na wanyama?....... teja akanyoosha mkono na kujibu: nazani atakuwa nabii TAAZANI... wa2...
0 Reactions
6 Replies
3K Views
salaam ndege mia ndege wakasema sisi sio mia ukitaka tuwe mia ongeza wengine kama sisi na nusu yetu na robo yetu na wewe mwenyewe je ndege walikuwa wangapi?
0 Reactions
13 Replies
3K Views
Jamaa 1 alishtakiwa kwa kufanya ngono na mwanae. Alipopewa nafasi ya kujitetea mahakamani aliuliza. Jamaa: ndugu hakimu kipi hustahili kuliwa kati ya mtaji na faida...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
..Nimekubali Dar kiboko... ..Yaan nimeamka Asubuhi na Mapema...lakini maji hakuna..yamekatika...Umeme pia umekatika..nikachelewa kuoga na kunyoosha... Naingia Barabarani...Foleni....nafika Ofcn...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Dada yangu Kongosho habari? Kwanza hongera kwa kutimiza mwaka ukiwa JF. Leo naomba niwasaidie wengine ambao wamekuwa na maswali meeeeeeeeengi juu ya dada Kongosho.... hii thread...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
Baba na mama,ni matumaini yangu kuwa mtasoma ujumbe wangu huu kwenye karatasi niliyoiweka juu ya meza,naomba msishtuke mana ni mambo ya kawaida kwenye maisha tunayoishi,najua mtaumia kwa vile bado...
2 Reactions
10 Replies
2K Views
Siku moja huko maeneo ya hifadhi ya Ngorongoro wamasai waliiba simu ya mmoja wa wahifadhi wakaondoka nayo. Mhusika alipokuwa anaitafuta simu akawa anabip bila kupokelewa. Siku iliyofuata...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
ati ukichukua maeneo na viwanja vyoooote vinavyomilikiwa na chama cha kijani kwa nchi nzima na kuyaweka pamoja, unaweza pata eneo la kuweza anzisha wilaya mpya!! halafu ukichukua majengo, magari...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Inasemekana waliozaliwa nje ya ndoa ni sawa na nguruwe a.k.a haramu.........ha ha ha
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Kulikuwa na mkutano wa madaktari bingwa kutoka nchi mbali mbali duniani wakati wa lunch kwenye meza wakakutana madaktari kutoka Ujerumani, China na Tanzania, wakawa wanajadiliana mafanikio...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Niko vibaya kuanzia akili/kimwili na hata kipesa...sasa suluhisho langu nimeona nimtafute huyu bwana labda ataweza kuokoa hili jahazi...Bishanga nakupa first priority...hii ni special kwake kwa...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
CRAZY WIFE. Ilikuwa mida ya usiku, baada ya kula chakula cha lala salama mke akamwambia mumewe MKE: Honey, leo tubadilishe style. Kila siku style hiyo hiyo! (Mume kwa furaha akajibu) MUME...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Umekuta nguo inauzwa 10,000 ukaenda kwa dada na kaka yako kila mmoja akakukopesha 5,000, ulivyokwenda kununua nguo ukakuta bei imepungua inauzwa sh 9700, ukarudishiwa 300, ulivyorudi home ukaamua...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Vifaa vya kunywea mbege vimeitwa majina mengi tofauti.Na hiki ni kifaa gani na matumizi yake ni nini? Mdau Reactions:: . Wednesday, March 21, 2012 2 comments...
0 Reactions
17 Replies
5K Views
Watch a WOMAN eat an ice cream cone and you'll have a pretty good idea about how she'll be in bed...its a fact...
1 Reactions
57 Replies
4K Views
Communication is the key i believe it, we gain knowledge through it! No body knows everything, yet nobody knows nothing! How can i know something you know that i dont know? Ofcourse its through...
2 Reactions
51 Replies
3K Views
baada ya kutoka SHY patupu...kesho zamu ya GEITA...Nimekwepa baiskeli hapa shinyanga nimechoka...
0 Reactions
40 Replies
3K Views
C lengo langu kukudanganya ila na wewe mdanganye mwenzako... Juzi niliambiwa na bibi niwashe moto nikatafuta makaratasi sikupata..akanipa noti ya sh 5000 niwashie... Kwetu tuna nawa mikono...
0 Reactions
22 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…