JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Wapendwa wana JF wenzangu, ninapenda kuwatahadharisha watumiaji wote wa facebook waliopo katika jamvi hili hata wale ambao hawapo katika jamvi hili kuwa makini pale mtumiapo facebook maana leo...
0 Reactions
32 Replies
3K Views
Ni jini mahaba, anaenda kwa jina la Maimuna! Just imagine her kama Jlo, Jokate or Hadija Kopa, ndivyo atakavyo appear! Once u have her in ur dream ndivyo utakavyo yern for more! Gals u r not...
1 Reactions
49 Replies
3K Views
Kama mpo hebu tupeana mashavu wana au vp? Me ni Edward wa Chuga npo hapa hapa xul 2taftane japo matcha wanaleta za kuleta khs 4ne!
0 Reactions
2 Replies
714 Views
Jamaa aliingia baa akiwa na bastola na kukuta baa imejaa watu , wengi wakiwa mwanaume na mwanamke. Akasimama katikati ya baa na kupiga risasi moja juu na kutamka kwa sauti. "NAMTAFUTA MKE WANGU...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Mama mmoja kaenda sokoni kununua kasuku.Aliwakuta kasuku watatu,wa kwanza anauzwa $170,wa pili $100 na wa tatu $10. Akahoji;'kwanini huyu kasuku wa tatu anauzwa bei rahisi,akajibiwa,'ndio,anauzwa...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
waziri Mkuu - erickb52 waziri wa fedha - excellent waziri wa ulinzi- kingkong III waziri asiye na Wizara Maalum ni - Kongosho kwa sababu yeye mwenyewe hatumueelewi!
5 Reactions
238 Replies
11K Views
Nidhaili huyu ni mahili lakini huyu mahiri nidhahili na pata tabu kufahamu umahili wake Hasa tusomapo mashahiri yaliyomahiri nidhahili sisitahili hata kugusa shahiri lake Anastahili kuitwa fahari...
4 Reactions
16 Replies
2K Views
Sijawahi dhani hili litantokea mimi..nimetoka zangu moshi na saibaba la karatu linapita moshi saa saba hivi.. nikapitiwa na kijiusingizi kwa sababu huko nlikotoka mambo nimeacha shwaari!! Sasa...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Inaelekea saa tano za usiku sasa, Daladala sizioni, na simu ya mama Ngina haipatikani…………! Haya mambo ya kwenda shamba jioni ndio madhara yake, ngoja nitafute Guest...
0 Reactions
23 Replies
2K Views
''we mwanaume gani,unaskia raha tu mi nakuja kwako wala hushangai napendezaje,huoni mapafyume nnayonukia wala huushangai. Unashugulika wala sh 10 hunipi,cji tena kwako''
1 Reactions
5 Replies
987 Views
tafadhali kama ulishaliona tangazo hili, piga kimya...MUTE!
0 Reactions
5 Replies
1K Views
wakuu mimi sina la kuongea, vipi tukizomewa na mashabiki wa simba tuwajibuje? naomba mnisaidie, naona aibu sana. lakini refa kawapendelea simba, yaani anawapa penalt nne!?. hii sio haki. kama vipi...
1 Reactions
11 Replies
1K Views
Ondoa neno moja moja kutoka sentensi hii.<1>Oooh boy please don't touch me at all!.<2>Oooh boy please don't touch me at.<3>Oooh boy please don't touch me.<4>Oooh boy please don't touch.<5>Oooh boy...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jamani wadau wa MMU,mwenzenu nasumbuliwa na mafua balaa,nimeshndwa hadi kuhudhuria pindi leo.niombeeni nipone haraka,pia anae jua dawa ya mafua anisaidie,maana yananinyima raha mwenzenu.
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Njemba 1 ilikua imelewa, ikawa inatembea road mara ikaona taa 2 mbele, kulia na kushoto, ikasema hawa bodaboda vp; ikasimama katikati ya road; da kushangaa kidogo kumbe ni bonge la fuso limeshika...
0 Reactions
1 Replies
903 Views
Ukiwa Mandela rd utawaona vijana wana mifuko ya plastic wanakinga mafuta kutoka kwenye tank za malori. Je mafuta hayo wanayapeleka wapi? Nimejaribu kuwauliza hawakunipa jibu.
0 Reactions
6 Replies
982 Views
&#8203;A secretary complained about her boss..... She said, "My boss is so sex-crazed". Every time he comes into the office, I must do the LAPTOP position and then the DESKTOP position, followed...
0 Reactions
0 Replies
900 Views
beibe nasty nina mwezi mzima jino linanisumbua sasa leo nimeamua nijiandae niende hospitali mwenzenu.
1 Reactions
60 Replies
4K Views
kulikuwa na vuguvugu kubwa kuhusuana na hizi fulana. sasa sijasikia tena hili suala. wala sijaona mdau yoyote popote kavaa nembo ya JF ilhali kuna jeshi kubwa na wana jf humu uraiani. niwaulize...
0 Reactions
41 Replies
4K Views
Back
Top Bottom