Duh, leo nalala Chanika……………………..!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
[FONT=&amp]Inaelekea saa tano za usiku sasa, Daladala sizioni, na simu ya mama Ngina haipatikani…………!
[/FONT]
[FONT=&amp]Haya mambo ya kwenda shamba jioni ndio madhara yake, ngoja nitafute Guest mapema nipate kujistiri. Nitajieleza kesho kwa mama Ngina.
[/FONT]
[FONT=&amp]Wana JF naomba muwe mashahidi wangu kesho nikipata kibano. [/FONT]
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Mbona umeonekana pale bondeni hotel magomeni?
Acha kutafuta kisingizio...leo mama lazma akupe makofi lol
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Mbona umeonekana pale bondeni hotel magomeni?
Acha kutafuta kisingizio...leo mama lazma akupe makofi lol
Acha masihara bana, nime-stuck hapa Chanika tangu saa tatu za usiku daladala hazifiki huku.
Nimepata guest na nimeshalipia ili kupitisha usiku wa leo huku...........Nitajieleza kesho, naomba tu uwe shahidi yangu mkuu....................
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
dah naomba akuchape viboko 10
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Acha masihara bana, nime-stuck hapa Chanika tangu saa tatu za usiku daladala hazifiki huku.
Nimepata guest na nimeshalipia ili kupitisha usiku wa leo huku...........Nitajieleza kesho, naomba tu uwe shahidi yangu mkuu....................
Ili tutandikwe wote?
lol nenda kwa Ummi akakupe hifadhi yuko hukohuko tena jirani na hiyo guest
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
dah naomba akuchape viboko 10
wakati najisalimisha kwenu ili muwe mashahidi wangu, ndio kwanza mnaitisha na kunipa jakamoyo............ eeh Mnyazimungu, hebu waone viumbe hawa wasio na chembe ya huruma...............!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Najua Cantalisia akiona hii maneno atanizulia jambo kwa mama Ngina...................LOL
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
unalala gesti peke ako umetiwa ndimu hivi?

Urongo, lazima kesho umtambue.
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Likes
37
Points
145
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 37 145
Hongera mkuu naona leo mzigo unapiga uliuset muda mrefu sana.Tanesco wanajua lakini
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
isije ikawa nguo zako zimeloekwa?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
unalala gesti peke ako umetiwa ndimu hivi?

Urongo, lazima kesho umtambue.
Kongosho .......Guest za huku huwezi kuingia na mwanamke asiye wako, kwani wanataka cheti cha ndoa na kama huna hamruhusiwi kuchukua chumba...................
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Hongera mkuu naona leo mzigo unapiga uliuset muda mrefu sana.Tanesco wanajua lakini
Ushanitia najisi............... mie sipendi huo utani wa mambo ya uasherati.................LOL
 
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,051
Likes
10
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,051 10 135
Acha masihara bana, nime-stuck hapa Chanika tangu saa tatu za usiku daladala hazifiki huku.
Nimepata guest na nimeshalipia ili kupitisha usiku wa leo huku...........Nitajieleza kesho, naomba tu uwe shahidi yangu mkuu....................
Mkuu huko vikuku vya kienyeji ni vwa kumwaga. Usiache kupata hata kimoja.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Mkuu huko vikuku vya kienyeji ni vwa kumwaga. Usiache kupata hata kimoja.
Hii taarifa ulitakiwa uni-PM.............. Ushaharibu sasa........!
 
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,051
Likes
10
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,051 10 135
samahani mkuu kwa kuharibu! Nakupm kukupa maelezo ya ziada!
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Likes
13
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 13 0
Kwa hapo lazma atakuwa anawahi

si unajua huyo kila siku anacheleweshwa af anasingizia daladala
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Naomba unitake radhi, mie siko hivyo kabisaaa.............
hahahhhaa Mtambuzi, mnona washakudhibiti loh......
Chezeya chanika
kwiiiiiiii
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878