Nimegundua kitu kimoja, katika Big Brother inayoendelea sasa hivi huko Africa Kusini, kuna makundi mawili, la kwanza ni kundi lililojaa wasanii na kundi la pili si la wasanii. Kuna utofauti mkubwa...
habari za likizo ya lazma wanaJF toka juzi mwezenu nimeshikwa na Malaria vibaya, yaani leo ndo nimetoka hospital baada ya kulazwa! Niombeeni jamani nipate nafuu!
Ni hili, binafsi jibu silifahamu.
Jamaa alimkabidhi Mzee wake 50000/=
Baadae akaanza kuchukua kidogo kidogo.
Mchakato ulikuwa kama hivi;
50000/=
Alichotoa ~~~~kilichobaki...
Lifestyle does make a difference! Will I live to see 85?
Here's something to think about......
I recently picked a new primary care doctor. After two visits and exhaustive lab tests, he said I...
dagmh hii wiki kuipata jf imekuwa kimagutu kama umeme wa tanesco mara huoooooo mara haaaaaaa.......huoooooo.....ayaaaaaaa......huooo....
though umeniwezesha kuwajua wadau muhimu through fcbk
A mother taught her son to go toilet by numbers :- 1.
open ur zip 2. take out ur equipment 3. pul the skin
back 4. do ur business 5. pull the skin forward 6. put
back ur equipment 7. close...
Ndugu zangu samahanini kama nitakuwa nawaboa ila naelezea ukweli jinsi nilivyokuwa nahisi nakosa kujua nchi na dunia nzima inaendaje kwa siku zote jamii forum ilipokuwa kwenye matengenezo, uko...
HUYU NDIO BATA ALIYEINGILIWA NA BINADAMU MPAKA AKAFA
Kama ulisikiliza hekaheka za juzi katika leo tena!!
Hii imetokea hapahapa Dar es salaam njemba imekutwa ikimuingilia bata...
Mchungaji alikuwa anakatiza kitaa mara akakutana na mlevi yuko chakari anayumbayumba kushoto mara kulia,anaanguka ananyanyuka. Mchungaji alitikisa kichwa kwa masikitiko akamsogelea ikawa hivi...
ni vizuri kufahamu ukweli ila ukweli unauma siku zote mi naona heri ndanganywe napendwa ,nathaminiwa lakini nicufahamu ukweli je wewe unapenda nini,kufahamu ukweli au kuongopewa ukiamini ndivyo
Jaman hii ni Ligi ngumu sana,haisomeki wala haieleweki,na haijulikan nani atashinda,,,,,
Kuna baadhi ya wadau husema kabisa kuwa Ligi hii haina formula,kuna wakat mchezaj anafanya mazoez akiingia...
Kutokana na tangazo la utawala la shule zote kufungwa kuanzia 12 -15 May kutokana na uhaba wa chakula baada ya wanafunzi kuongezeka kwa kasi kutokana na multiple ID's na kuenea kwa mtandao huu...
Jamaa alikuwa kitandani na mke wa mtu, mwenyewe akarudi na kugonga mlango. Mke akamwambia jamaa pitia dirishani kimbia,jamaa akaanza kubisha eti nje kuna mvua, mwanamke akamwambia jamaa ana hasira...
Ndg zangu.
Nawapenda wote ila nasikitika kuwaambia kuwa 2taonana tar 15 . Ingawa baba kasema 2kacheze kwa majirani ila kweli kule ha2japazoea kama hapa home! Kwaherini.
I LOVE MY JOB . .. . . .
If you don't laugh out loud after you read this you are in a coma!
This is even funnier when you realize it's real!
Next time you have a bad day at work think of this...
Kuna habari kwamba ile dawa ya kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha mwenzi asiyemwaminifu ktka...