Cheaters sasa mkome, vinginevyo .....!

Cheaters sasa mkome, vinginevyo .....!

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Posts
10,811
Reaction score
11,032
Kuna habari kwamba ile dawa ya kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha mwenzi asiyemwaminifu ktka relationship. Nionavyo mimi:
1) wengi tutaumbuliwa na hii dawa
2) mwisho wa cheating umefika
3) relationships nyingi sasa zitakuwa imara kwani cheating ndo inaongoza ktk kuvunja relationships
4) njia ya mwenda mbinguni sasa ni nyeupe maana uzinzi ndo unaongoza kuangusha watu dhambini
5) siyo fair kwa fb na gb kuumbuana kwa kutumia hii dawa maana wote mnazini tu, hamjahalalishwa
6) wauzaji wa hii dawa watakula hela mpaka basi

wewe unaonaje?
 
hii dawa mbona ipo siku nyingi tu?

Kuna habari kwamba ile dawa ya
kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari
watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha
mwenzi asiyemwaminifu ktka relationship. Nionavyo mimi:
1) wengi tutaumbuliwa na hii dawa
2) mwisho wa cheating umefika
3) relationships nyingi sasa zitakuwa imara kwani cheating ndo inaongoza
ktk kuvunja relationships
4) njia ya mwenda mbinguni sasa ni nyeupe maana uzinzi ndo unaongoza
kuangusha watu dhambini
5) siyo fair kwa fb na gb kuumbuana kwa kutumia hii dawa maana wote
mnazini tu, hamjahalalishwa
6) wauzaji wa hii dawa watakula hela mpaka basi

wewe unaonaje?
 
kiukweli ni nzuri hata mimi natamani ningeipata lakini mwisho wa siku ni kudhalilishana na umpendae bora tu wazingatie ukimwi bado upo
 
Inatakiwa ipigwe marufuku kwani haijathibishwa madhara yake kiafya.TBS na wale watu wa madawa mkowapi muondoe hili janga la kitaifa.Manake hata viongozi itakula kwenu angalieni mara mbili mbili jamani
 
huko ni kudhalilishana tu.kama mapenzi hakuna tena,haina haja ya kugandana,kila mtu aanze maisha yake.unahisi unamkomoa mwenzako,kumbe na wewe unajikomoa vile vile.imagine habari zienee,nina amini na wewe muweka tego,utajisikia vibaya
 
nimependa signecha yako mto mada,:madgrin::madgrin:
 
Hiyo dawa (waswahili tunaiita TEGO) haifanyi kazi kam mnatumia c*ndom!!!!!
 
haisaidii kitu... unamkamata mtu wakati kishagonga mzigo! ukigandishwa unaunganisha humo humo
 
huko ni kudhalilishana tu.kama mapenzi hakuna tena,haina haja ya kugandana,kila mtu aanze maisha yake.unahisi unamkomoa mwenzako,kumbe na wewe unajikomoa vile vile.imagine habari zienee,nina amini na wewe muweka tego,utajisikia vibaya

Nina wasiwasi na wewe!!
 
Watz bana! 92% ya mawazo yao yoooote ni ngono! Alas! sodom 'n gomorrah, alas the contemporary tz!
 
  • Thanks
Reactions: LD
Hiyo dawa mamangu kaniambia ipo toka enzi na enzi,sio kitu kigeni hiyo issue ya wakenya imekua popular kwa sababu ya kukua kwa teknolojia ya mawasiliano..
 
Kweli wajinga ndio waliwao....kuna watu kucha kuchwa wanawaza kuroga na kurogona tu. Uchawi haufanyi kazi
 
Kuna habari kwamba ile dawa ya kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha mwenzi asiyemwaminifu ktka relationship. Nionavyo mimi:
1) wengi tutaumbuliwa na hii dawa
2) mwisho wa cheating umefika
3) relationships nyingi sasa zitakuwa imara kwani cheating ndo inaongoza ktk kuvunja relationships
4) njia ya mwenda mbinguni sasa ni nyeupe maana uzinzi ndo unaongoza kuangusha watu dhambini
5) siyo fair kwa fb na gb kuumbuana kwa kutumia hii dawa maana wote mnazini tu, hamjahalalishwa
6) wauzaji wa hii dawa watakula hela mpaka basi

wewe unaonaje?
ni uongo mtupu
 
huko ni kudhalilishana tu.kama mapenzi hakuna tena,haina haja ya kugandana,kila mtu aanze maisha yake.unahisi unamkomoa mwenzako,kumbe na wewe unajikomoa vile vile.imagine habari zienee,nina amini na wewe muweka tego,utajisikia vibaya

Dada acha hofu au wa kushoto kulia mbona mi mke wangu kaniruhusu kumwekea?
 
Ww uko wapi.... ipo dawa mke wako akitiwa nje ya ndoa inanasaaaaa kama ya mbwa na haitoki hadi uje, or mumewe as well.... Itafute.....seriously.....

Kuna habari kwamba ile dawa ya kufanya wazinzi au cheaters wagandane sasa imeingia bongo, na tayari watu wameanza kuichangamkia kwa kasi ya ajabu. Lengo ni kumkomesha mwenzi asiyemwaminifu ktka relationship. Nionavyo mimi:
1) wengi tutaumbuliwa na hii dawa
2) mwisho wa cheating umefika
3) relationships nyingi sasa zitakuwa imara kwani cheating ndo inaongoza ktk kuvunja relationships
4) njia ya mwenda mbinguni sasa ni nyeupe maana uzinzi ndo unaongoza kuangusha watu dhambini
5) siyo fair kwa fb na gb kuumbuana kwa kutumia hii dawa maana wote mnazini tu, hamjahalalishwa
6) wauzaji wa hii dawa watakula hela mpaka basi

wewe unaonaje?
 
Back
Top Bottom