Re: Friji mpya


W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
88
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 88 45
Jamaa alinunua friji jipya, akawaza namna ya kuondokana na lile la zamani basi hatimae akaliweka nje ya nyumba yake na kuandika kibao ANAE TAKA KUCHUKUA ACHUKUE BURE. Watu wakawa wanapita wanafungua lakini kila mtu akawa anaogopa kuchukua maana hakuna aliyeamini mtu anaweza akagawa friji zima bure. Baada ya kuona wiki imepita halijachukuliwa, akaandika FRIJI INAUZWA LAKI 3, usiku
uleule likaibiwa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,177
Likes
2,515
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,177 2,515 280
hahahahahah ..lol. Hatari kwa kweli.:scared:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,785
Likes
5,323
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,785 5,323 280
Ha ha haaah!! Watu wanajiamini sana kwenye wizi...
 
R

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,832
Likes
307
Points
180
R

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,832 307 180
Jamaa alinunua friji jipya, akawaza namna ya kuondokana na lile la zamani basi hatimae akaliweka nje ya nyumba yake na kuandika kibao ANAE TAKA KUCHUKUA ACHUKUE BURE. Watu wakawa wanapita wanafungua lakini kila mtu akawa anaogopa kuchukua maana hakuna aliyeamini mtu anaweza akagawa friji zima bure. Baada ya kuona wiki imepita halijachukuliwa, akaandika FRIJI INAUZWA LAKI 3, usiku
uleule likaibiwa.
Hahahahaaa
Miaka ileee, kulikua na mtindo wa kufunga uchafu vizuri (mara nyingi kwenye boksi), kisha kuweka kwenye pikapu nyuma, halafu ukipita nayo kariakoo au manzese watu wanasepa na mzigo....
 
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
103
Likes
1
Points
35
CHIHAYA

CHIHAYA

Senior Member
Joined Mar 12, 2012
103 1 35
Mkuu naona umeamua kutumia tafida kwa hali ya juu. Sema walikuwa wanafunga mavi kwenye rambo then kwenye begi au box. Halafu ruksa kusepa nalo.
hahahahaaa
miaka ileee, kulikua na mtindo wa kufunga uchafu vizuri (mara nyingi kwenye boksi), kisha kuweka kwenye pikapu nyuma, halafu ukipita nayo kariakoo au manzese watu wanasepa na mzigo....
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
36
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Hahahahaaa
Miaka ileee, kulikua na mtindo wa kufunga uchafu vizuri (mara nyingi kwenye boksi), kisha kuweka kwenye pikapu nyuma, halafu ukipita nayo kariakoo au manzese watu wanasepa na mzigo....
Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930