haya haya sasa ndo wakati wa beibe nasty kuweza kwenda kwa mama kunyonya imissmy mum n my frends wa dar n u jf member who ever is gona b in town plz jus let me knw so as i can c uu if u...
Najua kwa sasa Taifa linapita katika Kipindi Kigumu,hata wale Wadau makini wa Jf wako busy kujadili Maswala yanayo likumba Taifa kwa wakati huu.Hivyo basi sio vibaya kupoza Akili kwa kujadili hoja...
Jamani Napata tabu kuelewa ...ukizingatia nishakula chumvi nyingi sana
Wanamanisha nini unamsalimia mtu kwa kumshika mkono harafu anakutekenya katikati ya kiganja??:confused2:
Nimeuliza hivi kwa...
Prisoners' v/s Employees...!!!!! ... Really good one
IN PRISON
AT WORK
you spend the majority of your time in an 8'X10' cell .
you spend most of your time in a 6'X8'...
A guy in a hurry entered the ladies toilet instead of the men's toilet in a hotel. He sat down and noticed four buttons with the following inscription on them: WW, WA, PP & APR. Curious, he...
Habari wakuu humu JF kuna avater za kila aina watu wanazitumia kujitambulisha.
Je unapoona avater ya mtu fulani kwa mfano MHOSNI,LIZZY,MICHELLE,KLOROKWINI,CPU,MARIA ROZA,SUZY,HELEN,THE...
Grandma and Grandpa were watching a healing service on the television.
The evangelist called to all who wanted to be healed to go to their television set, place one hand on the TV and the other...
niliamka zangu walaa sijui kitakachonipata huyoo hadi kkoo...baada ya kumaliza mishe ile narudi nikashikwa mkono na fundi viatu na kuniambia ana dawa ya kusafisha safari boots zangu tsh 300 kwa...
Kijana mmoja wa kimasai alinda dukani akaulizia bei ya soda ilikuwa hivi:
mangi-karibu rafiki,nikusaidie nini?
Masai-shee unisaidie?kwani nimekuambia sina hela?
Mangi-(kimya)
masai-cocacola...
From Yahoo
In a child custody case the Lady is given the chance to plead her case and says "I brought the child to life. I carried him for 9 months. He is mine, I should keep him."
The...
Siku 1 Mlevi mmoja huko ughaibuni alimaindiwa sana na mkewe kwa kare katabia kake {mi mhaya} ka kulewa pombe na kuja amechelewa usiku, so wife akamwambia "leo ukichelewa sikufungulii mlango!!"...
Afisa m1 kaenda kwenye shamba la miti kukagua. Msimamizi akamwambia usiingie sasa hivi! kabla hajafafanua yule Afisa akatoa kitambulisho cha kazi 'we nani wa kunizuia na hiki kitambulsho?'' Jamaa...
Binti alirudi kijijini baada ya miaka 5. BABA: We mwanaharamu umeondoka hapa kwa miaka mitano hukutaka kutuandikia barua wala kutuma salamu unajua
ulimtesa sana mama yako?
BINTI: Baba niliona...
Mme anamlalamikia pasta, "Tangu mke wangu awe mlokole ananikera sana wakati wa kushiriki tendo la ndoa maneno yake ya mapenzi yamekuwa 'ooh haleluya, asante simba wa yuda, thank u alfa na...
Nimemsikia Boniface mkwasa akikana kuwa dadazetu hawajishughulishi na usagaji kama vyombo vya habari vinavyo ripoti, kumbe kambini hawajifunzi soka tu ni pamoja na Malavu davi?nimesikia kwenye...
hamjamboni wanaCC
dah, wakati watu tuko kwenye kampeni ya TOKOMEZA MICHANGO YA HARUSI, SEND OFF NA KITCHEN PARTY mwingine anaibuka kukuomba mchango wa birthday! jaman jaman jaman maisha yenyewe...