Kumbe twiga star wasagaji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe twiga star wasagaji?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kankwale, Jul 2, 2012.

  1. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimemsikia Boniface mkwasa akikana kuwa dadazetu hawajishughulishi na usagaji kama vyombo vya habari vinavyo ripoti, kumbe kambini hawajifunzi soka tu ni pamoja na Malavu davi?nimesikia kwenye kipindi cha michezo radio times saa1usiku
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mbona yeye mwenyewe ndie alinukuliwa akisema mojawapo ya sababu za kushindwa ni wachezaji kutafunana wenyewe kwa wenyewe.
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Tumeshaambiwa ni starehe kama starehe zingine!!! kweli kuishi kwingi kuona/kusikia mengi!!
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Halafu yule mama mkurugenzi wa michezo aliyetetea usagaji kambini naye ni msagaji tu.
     
Loading...