mnipe ushauri ktk swala hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mnipe ushauri ktk swala hili

Discussion in 'JF Doctor' started by Kipstech, Apr 8, 2012.

  1. Kipstech

    Kipstech Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kujisaidia sana kutumia mkono au vibrators una madhara.
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    duu.mmmh
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kuna madhara, labda ni nzuri zaidi kwani unakwepa ukimwi. kata kucha katika vidole usije jichubua mara kwa mara. weka gel katika vibrator na chukua size yako.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,048
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    hawa wanawake tunaowaona wanatembea barabarani wazuriii, kumba ndo mambo yao? siri ya mtungu aijuaye kata jamani. vyumbani kwa watu kuna mengi. hadi tz imefika hii? dah..pole sana, ushauri wangu nenda kaombewe, unahitaji kufanyiwa maombi. seriously.
     
Loading...