maumivu ya UUME | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maumivu ya UUME

Discussion in 'JF Doctor' started by itahwa, Apr 9, 2012.

  1. i

    itahwa Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    nini husababisha maumivu sehemu za uume? ameshatembea hospitali nyingi na kupewa dawa ambazo mpaka sasa hazijamsaidia chochote na maumivu bado yapo! any specialist unayemjua atakayeweza kutusaidia? au hata ushauri wa kitaalamu juu ya hili swala
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Aneyeumwa wewe au ndugu yako? Kama ni wewe jazilizia nyama basi au kama ndugu yako muulize

    1.Uume unauma tu mda wote au akikojoa?
    2.Je anafanya mapenzi mara kwa mara na je anamuandaa vizuri mpenzi wake?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Pole sana ila najua fika hamu uliyonayo.Je mara nyingi huwa kwanza kujua hedhi yako iko sawa sawa? Lakini pia kama unajaribu kufanya katika siku ambazo mimba yawezatungwa. Mie si dokta uweke na siku zako ili watalaam wanapokuja wakupe kitu kizuri cha kufanya.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Itahwa samahani sana mkuu kwa bahati mbaya nimechangia kimakosa hapo.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 2,298
    Trophy Points: 280
    maumivu yakizidi muone dakitari.
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni vema kwenda hospitali na kuwa muwazi kwa daktari, kumueleza nyendo zako kwa tiba sahihi.
     
Loading...