Jamii Health (Jukwaa la Afya)

We care about your health! Uliza swali lolote la kiafya na wanachama wetu watakusaidia haraka iwezekanavyo. Kumbuka: Mficha maradhi, kifo humuumbua!

On JF:

Wana-JF; I hope this information is worth to share it with you. Toothache is a conditionwhere the tooth or its surrounding gums cause extreme pain due to one of theseveral reasons. It can be...
0 Reactions
3 Replies
3K Views
Habari zenu ze great thinkes! Je ni tatizo mwanamke kujimwagia pasipo sababu?yaan anapokua ktk shughuli zao. mfano akipiga chafya anajikuta amemwaga,ila sio wakat wote,kama ni tatizo dawa yake...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Habari zenu wana MMU..... Leo sipo kimapenzi ila ni kuhusiana na uvutaji wa sigara. Ni ishu niliyoiona kwa watu wangu wa karibu ambao ni wavutaji wa sigara. Kuna ndugu yangu ambaye ni mvutaji...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Like minty gum...i know you can't chew it for an hour..hahaa But seriously chewing gum is supposed to be chewed on for how long before disposing it (to have maximium fresh breath)
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Tarehe 12/06/2012 nilipima maalaria nikawa nayo 4,nikapewa dawa za kutumia Atequick (spelling not sure)hazikunisaidia kwani baada ya kumeza nikawa najisikia vibayaa sana tumboni mpk trh 24/06...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
Ugonjwa wa saratani (cancer) ni miongoni mwa magonjwa hatari yanayosumbua watu duniani hivi sasa, Tanzania ikiwemo. Wagonjwa wanaongezeka kila kukicha katika Hospitali ya Ocean Road jijini Dar...
0 Reactions
3 Replies
3K Views
Mara baada ya kuambukizwa HIV, dalili za mwanzo ni zipi? na inachukua muda gani hizo dalili kuanza kujitokeza? Naombeni kujuzwa jamani
0 Reactions
15 Replies
6K Views
Habari zenu wadau, naombeni msaada wenu wa kitabibu kuhusu kuzidiwa hasira, kadri mda wa bunge unavyozidi ndivyo na mimi huzidiwa hasira, nimejitahidi kutolifuatilia na kujaribu kuweka pamba...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
Habari za leo ndugu zangu. Leo nimeona nije kupata ushauri kuhusu matumizi ya feni. Kila mara ninapolala usiku huwa natumia feni hiii ni kwa sababu ya hali ya joto la Dar Es Salaam ila ninasikia...
0 Reactions
1 Replies
6K Views
Wana JF wapi naweza pata hii herb 'purified Tribulus terrestris extract', available under the brand name Libilov. Hii ni kwa wale wenye matatizo ya pre mature ejaculation. Kwa anayejua anijuze...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Nina dada yangu anamtoto wa mwaka mmoja wa jinsia ya kike.. anatatizo la kustuka anapokua usingizini(usiku)-akistuka uwa analia sana,anambembeleza analala..baada ya saa moja anastuka tena..kazi...
0 Reactions
7 Replies
21K Views
Kila ninapokula karanga siku inayofuata huwa naharisha sana mpaka kiuno kinauma, ni kawaida!!.
0 Reactions
11 Replies
4K Views
wadau mke wangu anapata maumivu makali sana pindi anaponyonyesha mtoto pia kama kuna viuvimbe kwenye chuchu pls msaada tafadhali n.b ni mzazi week ya tatu sasa
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Is an effect of coffee to wake up early, you know, but which has become a major problem, it seems that the men at the same time also an effective weapon against prostate cancer!The benefit of the...
0 Reactions
0 Replies
972 Views
anaharisha maziwa ya mama, tatizo ni nini tumbo linamjaa ananyonya sana
0 Reactions
3 Replies
5K Views
So many sphycologists, doctors etc always say that making love cures headache but I havent got a proper scientifc explanation on this issue and how far true it is. Mwenye uelewa zaidi atumwagie...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
ni mdogo angu umri 24 msichana, anaota ndevu na anazinyoa ka mwanamume kidevuni na anamustachi ki aina hii nini?hajawahi kutumia mkorogo toka azaliwe.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Nilitumia dawa za Malaria aina ya Co-Malafin,nilitumia siku tatu,baada ya hapo,siwezi kukaa juani au sehemu yoyote ile yenye joto!yaani Mwili unachomachoma mpaka vinatokea vipele na vinauma...
1 Reactions
5 Replies
2K Views
11 STEPS TO REDUCE MENSTRUAL PAIN This article is not for ladies alone..Guys, if u love your lady, then my guess is sometimes when she is having her Periods, you are also stressed as she goes...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Daktari Njelekela katoa tangazo hili leo kwa madaktari waliogoma Muhimbili: TANGAZO KWA MADAKTARI WOTE WA HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI Uongozi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili unawatangazia...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Back
Top Bottom