Somo kwa wote (pitia hapa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo kwa wote (pitia hapa)

Discussion in 'JF Doctor' started by cement, Jul 6, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tarehe 12/06/2012 nilipima maalaria nikawa nayo 4,nikapewa dawa za kutumia Atequick (spelling not sure)hazikunisaidia kwani baada ya kumeza nikawa najisikia vibayaa sana tumboni mpk trh 24/06 nikarudi hosp nikashauriwa nipiwe choo nikakutwa na minyoo.Nikapewa Arbendazon nikatumia siku tatu!lakini tumbo halikutuliaa likawa linauma sana nikarudi hsp mara nyingine nikapewa Erthromizine+Snidazone

    Hapa ndo shida ilipoanzia nilikuwa nakula na shiba vzr sana na kula na matunda maji kwa wingi tatizo moyo kwenda mbio kukosa pumzi usiku yaani ikawa zaidi ya ugonjwa.
    Nikashauriwa niende hosp kubwa nikaenda pale Mnazi mmoja nikacheki full blood picture ikawa safi,hakuna malaria wala typhode nikaambiwa dawa nilizopewa kwa awamu ya pili ni kali sanaaaa na hata zile za malaria sio nzuri kabisa!nikaambiwa niache dawa zote hz ss hv natumia Vitalcap+Cipro naendelea vizuri dawa za awali sema vimeniletea aleji kwenye koo pana bana japo daktari wangu kaniambia itakwisha hali hii


    Ushauri kwa wote tuwe makini na afya zetu hizi hosptali binafsi zinatuua bila kujua sitaki niseme hii hosp nii kubwa sana na ina aminika kweli hapa Dar
    Tuwe makini kabla ya kuanza kumeza dawa!
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,617
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Thanks for info na Pole sana Mungu atakusaidia utapona.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,464
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Itaje hiyo hospital utasaidia wengi.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu. lakini ni bora uitaje hiyo hosp.
     
  5. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 135
    Itaje hiyo hospitali kama kweli unataka kutuelimisha. jitahidi mkuu itaje si unajuwa hapa ni ''where we dare to talk openly''?.
     
  6. A

    ADK JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Umenena vema mkuu hosp kama hizo zipo nyingi hapa dar sasa we kwa kusadia jamii we itaje hiyo hospital
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ulitibiwa na dokta Uli.
     
  9. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    itaje Hospital.
     
  10. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 225
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Bro na Aksantekwa taarifa.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    kutusaidia vizuri.....taja hospital....
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Hakuna malaria 4, hilo tu linanionyesha kuwa hospitali hiyo ni fake. Ingelikuwa mimi nikaona ameandika malaria 4, nisingelirudi nyuma. Sidhani kama kweli alipitia field ( na mambo mengine ya kitaalamu) zinazipendekezwa kabla ya kuandika hizo 4!!!!
     
Loading...