Chesty,Chapakazi,Eeka Mangi,
..jamani mimi ni kati ya wale waliopinga sana kitendo cha JK kumpigia kampeni Mramba.
..nakubaliana na nyinyi kwamba Mramba ni fisadi, lakini wakati huohuo lazima tutambue kile kinachoendelea huko majimboni.
..wapiga kura huko majimboni wana mambo mengi sana yanayowasibu kimaisha, pia wanakwazwa na elimu ndogo, hivyo basi si rahisi kufuatilia hizi hoja za kitaifa ambazo sisi tulioko mjini tuna access na taarifa nazo.
..sasa a disconnect btn wapiga kura wa Rombo na masuala ya kitaifa ndiyo yaliyosababisha Mramba akapita kwa kishindo ktk kura za maoni za CCM.
..mpiga kura wa Rombo wa leo haangalii Mramba alisema nini, au alishiriki vipi, ktk suala la ununuzi wa ndege ya Raisi, au Alex Stuart, etc etc, bali anaangali Mramba amechukua hatua gani kutatua kero zinazowakabili wananchi wa Rombo.
NB:
..Mramba aliwahi kushindwa uchaguzi mwaka 1995 kwa tuhuma za kushindwa kutatua kero za wana Rombo. sasa kama kuna maswala ambayo ameshindwa kuyashughulikia tangu mwaka 2005 basi nina imani wananchi wa Rombo watamkataa. They have done it before.