Zitto ndani ya kumekucha ITV


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Kamanda Zitto yuko hewani kwenye kipindi cha kumekucha cha ITV akiongelea walioficha fedha Uswis.
 
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
241
Likes
0
Points
0
Age
41
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
241 0 0
Kutoka kipindi cha mahojiano asubuhi hii ITV Zitto Kabwe ametangaza kumuunga mkono Katibu Mkuu wa CCM, Ndugu Kinana kwa uamuzi wake wa kukataa na kukataza wanaccm kuitana waheshimiwa. Anasema tulipoacha kuitana Ndugu ndipo matabaka na kasi ya kujilimbikizia Mali na madaraja katika utoaji huduma ilipoanza. Je, Ndugu ni physchological factor katika kujenga nchi moja. Tuendelee na mjadala.
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Anasema wenzetu Senegal wameweza ku-trace fedha zao zilizo kuwa zimefichwa Uswis kupitia bank ya dunia na wameweza kurejesha fedha zao, sisi tukiamua kufanya kama wao tunaweza, serikali inaonekana haiko tayari.

Azimio la bunge nila aina yake kwa kuwa hakuna nchi yoyote imekuwa na azimio kama hili. Cha msingi ni kuwa na nia ya dhati kwa wabunge wengine ili kuoko fedha hizo.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mimi binafsi sioni uhusiano wa karibu kati ya watu kuitwa waheshimiwa na suala la ufisadi.[This means coefficient of correlation is equal to zero].
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
hiki kichwa ni hazina kwa taifa.
lazima tukiunge mkono lakini tukikishauri kipunguze wenge saa nyingine.

mkuchika ashughulikiwe na bunge kwa kukiuka azimio la bunge.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
402
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 402 180
AMUOMBE PIA BW JANGILI AWE KAMPENI MENEJA WAKE KT HARAKATI ZA KUGOMBEA URAISI KUPITIA CHADEMA KWAN KINANA NI MENEJA MZUR WA KAMPENi
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
"Wasiwasi wangu ni watu wa serikali kukata tamaa"

"Hatuwezi kuwataja tu maana tumeshawataja hata mafisadi kwa majina lakini hakuna kilicho fanyika"

"Lazima tubadili mbinu, ambayo itawafanya wahusika kuwajibika na si kutaja tu halafu hakauna kinacho fanyika"
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
"Tanesco ni kweli kuna ubadhirifu mkubwa sana na hii ni ripoti ya mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali, kuna zadi ya dola milioni mia nne na hamsini na nne zimeibwa"

"Kuna raketi ya watu ambao wao kazi yao ni kupiga deal kwa umeme wa dharua"

"Mpango wa umeme wa dharura umekwisha kwa nini unaendelea huku wakiendelea kulipwa"
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
"Fedha zimetoka hazina kwa ajili ya ununuzi wa mafuta ya kuendesha mitambo na watu wamechikichia, mafuta hayaja nunuliwa na hakuna hatua zilizo chukuliwa"
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
7,941
Likes
5,167
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
7,941 5,167 280
Zitto!! Ulijibu maswali 100 kwa ufasaha,ila hoja hii moja umechemsha!!eti nini?ukiitwa mheshimiwa unakuwa fisadi/mwizi? Hapana,yeye kinana ambaye si mheshimiwa(mwizi a k a fisadi)arudishe basi uhai wa tembo wetu alioshiriki kuwaangamiza na hatimaye kubainika akisafirisha mzigo huko asia!! Eti huyu ndiye mtu safi kabisa ccm!!ptuuuu
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
"Waziri wa fedha nataka atoe taarifa ni kiwango gani cha fedha kimetoka kwa ajili ya kununua fedha, sasa hivi kwa sasa tunatumia zaidi ya bilioni 172 kwa ajili ya kununulia mafuta mazito ya umeme wa dharura" duhh halafu kuna wajinga wanasema elimu bure haiwezekani! Kina chama na Ritz aibi yenu.
 
Last edited by a moderator:
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
227
Likes
14
Points
35
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
227 14 35
"Fedha zimetoka hazina kwa ajili ya ununuzi wa mafuta ya kuendesha mitambo na watu wamechikichia, mafuta hayaja nunuliwa na hakuna hatua zilizo chukuliwa"
Anasema kila mwezi tanesesco wanatumia zaidi ya dola milion 70,wasiwasi wake ni je pesa hizo ni kweli zinatumika ama zinaliwa?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,511
Likes
8,977
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,511 8,977 280
Nampata hapa Zitto ngoja tuone strategy zake za kuwa introduce kwa sirikali wale waliompa taarifa ambao ni mswizz na muingereza!!
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,511
Likes
8,977
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,511 8,977 280
Haaaaa Zitto amependekeza waandishi wa habari wawe wanawahoji kama walivyofanya JF wamemuhoji masaa nane na wamemuuliza maswali magumu na mengine ya kuuzi...
 
Last edited by a moderator:
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,898
Likes
125
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,898 125 160
Kwa style hii kuna dalili za Baba Mwanaasha kuikimbia magogoni kabla ya mda wake au Zitto watammwakyembe
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
"Watanzania wamekosa matumaini, ni lazima tuanze upya kujenga matumaini kwa wananchi wetu"

"Bunge limeingia kwenye mtego wa kuanza kupoteza matumaini kwa wananchi"

"Vyombo vya habari zina nafasi kubwa sana ya kujenga imani kwa wananchi"

"Jamiiforums nimefanya mahojiano nao kwa masaa 8 wananchi wameuliza mengi, vyombo vya habari vina nafasi kubwa kwenye kurejesha imani kwa wananchi"

"Ripoti ya ngwilizi inatakiwa iwekwe wazi ili wabunge waijadili"
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
291
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
291 4 0
Kamanda Zitto yuko hewani kwenye kipindi cha kumekucha cha ITV akiongelea walioficha fedha Uswis.
kaka naomba uendelee kutujuza
nipo mbali kidogo na JF imeshaniathiri nipo darasani but naendelea kufuatilia kinachojiri
 

Forum statistics

Threads 1,215,404
Members 463,197
Posts 28,546,830