Mtemi Mbojo
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 2,299
- 4,001
Moja ya Runinga yenye watazamaji wengi hapa Tanzania , East Africa na duniani kwa ujumla ni ITV , wazee wa super brand, ila cha kusikitisha baadhi ya vipindi vyake wanaweka watangazaji/mtangazaji asiye na uwezo hivyo kuathiri kabisa uwasilishaji wa taarifa kwa sisi walaji
Mfano ni Msomaji wa kipindi cha Kumekucha -Magazeti asubuhi, ndugu Juma Kapalatu, mara zote amekuwa hasomi vizuri magazeti hivyo kuathiri ufikishaji wa taarifa kwetu sisi walaji. Natumai suala hili mtalishughulikia
.
Asante
Mfano ni Msomaji wa kipindi cha Kumekucha -Magazeti asubuhi, ndugu Juma Kapalatu, mara zote amekuwa hasomi vizuri magazeti hivyo kuathiri ufikishaji wa taarifa kwetu sisi walaji. Natumai suala hili mtalishughulikia
.
Asante