Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

- You know, I don’t get my super friend and brother Zitto Kabwe. Mara leo unakiunga mkono CCM, mara anaishambulia. I mean I don’t get unless someone helps me. You can’t eat from two enemies. Either you are with us or against us.

-Ha! ha! ha! ha! ha! ha! Watanzania, msidanganyike. Hizi kujitetea na kujaribu kujisafisha kwa huyu bwana. Kuna jambo, na ni kwa nini atumie nguvu nyingi kabla ya report ya CAG kutolewa? Jiulize………Mnakumbuka kuna viongozi wa upinzania wametajwa? Tuone Zitto atachomokaje . Kumbuka Albert msando alipokea fedha kwa niamba ya…………….? Ushahidi hupo

- Sam Sholei alikuwa Managing Director wa Mwananchi Communication. Baada ya kugundulika kwamba permit yake kuisha, alilazimika kurudi kwao. Zitto Kabwe aliingia kati na kupiga kelele sana, akimtetea Mr. Sholei kwa nguvu zake zote. Je ni kwa nini Zitto alifanya hivyo? Ni kwa sababu, Zitto alipewa fedha nyingi sana na Mwanamke mmoja anayeitwa Gladys Sholei ambaye ni mke wa Sam. Zitto alipewa offer ya kwenda vacation kwenye moja ya visiwa ndani ya bahari ya Indi.

- My super friend Zitto leo anaishambulia CCM sana tu akitafuta attention, kana kwamba amesahau fadhila za CCM kwake. You know, mara nyingi Mbwa kamwe amng’ati anayemlisha. Zitto you know historia yako ndani ya CCM ni ndefu. Ulipotaka uwaziri wa nishati na madini tena kwa kulazimisha unadhani ni vitu ambavyo tumeshavisahau? ACT-Inapumua kutokana na fadhila za CCM sasa kelele za nini kutuma watu kukusafisha wakati unajua umechafuka pasipo kusafishika. Sasa nakubaliana ni kwa nini CHADEMA walikufukuza, sababu Kubwa UNAFIKI.
 
Ha ha haha ha ha ha ha ha,

mkuu MOSSAD, ni mimi mwenyewe huwezi kuamini nilikuwa shabiki na kipenzi cha zitto lakini kama unavyojua vijana hatuchoki kuongeza kitu kichwani kwenye mishe zangu nimepata uozo wa zitto mwingi kweli kumbe huyu kamaa ni mnafiki kiasi hiki yani ni mpigaji wa kufa mtu halafu akiharibi anawahi kujikosha kama alivyofanya jaa mjinga sana,kiukweli majina yote machafu kama mwizi,fisadi,rushwa,msaliti,tapeli,mvutaji na mengine yote unayojua unaweza kumwita zito utakuwa hujamsingia bali anastahili sikuamini niliposhuhudia zitto akiapa kuisaidia benki ya standard charterd ya waingereza eti zile pesa za a/c ya Ya tegeta ipewe hiyo bangi wakati anajua mahakama imeshatoa maamuzi kuwa PAP ndiyo wameshinda kesi hizo hela na mali zote za IPTL wapewe wao lakini zito hataki eti waingereza wamemsaidia sana kwenye siasa na mambo mengine kwahiyo na yeye lazima awasaidie.

Kama haitoshi zitto huyu ambaye tulimuona kama mzarendo leo anashirikiana na wakili tapeli mkono kuibia tanesco bila hata ya aibu anamtisha katibu mkuu wa nishati kisa amegomea mipango yao mingi ya kuchota pesa tanesco amakweli usilolijua ni sawa na usiku wa giza nilikuwa simjua zitto sasa nimemjua hafai kanisani wala msikitini mungu jalia na wengine wamjue nilishatangaza sitaki hata kusikia sauti yake wala hoja zake na kinafiki make kanajifanya kuongea kwa hisia kumbe kanafiki sijui angekuwa ile jinsi nyingine ingekuwaje kama pamoja na hii jinsi yuko hivi nahene bagosha bane!

hapana mkuu! huyu ndo yule yule zzk unaemfahamu. ndio yule yule wa Tanzania kwanza mangine yatafuata

mkuu siku zote alikua kipenzi chako kwa sababu katika harakati zake za uzalendo alikua ajagusa sehemu inayokupatia ridhiki, Leo ameigusa kunako ridhiki yako unamkimbia!?

Na bado mtamkana sana unless ridhiki zenu zitokane na jasho lako kinyume cha hapo yaani kama zinatokana na kuramba watu viatu lazima humchukie zzk

linalotutia faraja sie wengine zzk ajali anawapoteza marafiki wangapi!? kubwa kwake ni wanaichi kwanza mengine yatafuata
 
Li mtu jinga umebadilisha ID?

U knw, umeandika vizuri ZK hachomoki safari hii u knw
 
Story za zitto some time zinakela sana zito hawezi kujisafisha hata afanye nini amechafuka kwa kiasi kikubwa sana hafai kabisa anakula rushwa sana pia mnafiki na msaliti.
 
- You know, I don’t get my super friend and brother Zitto Kabwe. Mara leo unakiunga mkono CCM, mara anaishambulia. I mean I don’t get unless someone helps me. You can’t eat from two enemies. Either you are with us or against us.

-Ha! ha! ha! ha! ha! ha! Watanzania, msidanganyike. Hizi kujitetea na kujaribu kujisafisha kwa huyu bwana. Kuna jambo, na ni kwa nini atumie nguvu nyingi kabla ya report ya CAG kutolewa? Jiulize………Mnakumbuka kuna viongozi wa upinzania wametajwa? Tuone Zitto atachomokaje . Kumbuka Albert msando alipokea fedha kwa niamba ya…………….? Ushahidi hupo

- Sam Sholei alikuwa Managing Director wa Mwananchi Communication. Baada ya kugundulika kwamba permit yake kuisha, alilazimika kurudi kwao. Zitto Kabwe aliingia kati na kupiga kelele sana, akimtetea Mr. Sholei kwa nguvu zake zote. Je ni kwa nini Zitto alifanya hivyo? Ni kwa sababu, Zitto alipewa fedha nyingi sana na Mwanamke mmoja anayeitwa Gladys Sholei ambaye ni mke wa Sam. Zitto alipewa offer ya kwenda vacation kwenye moja ya visiwa ndani ya bahari ya Indi.

- My super friend Zitto leo anaishambulia CCM sana tu akitafuta attention, kana kwamba amesahau fadhila za CCM kwake. You know, mara nyingi Mbwa kamwe amng’ati anayemlisha. Zitto you know historia yako ndani ya CCM ni ndefu. Ulipotaka uwaziri wa nishati na madini tena kwa kulazimisha unadhani ni vitu ambavyo tumeshavisahau? ACT-Inapumua kutokana na fadhila za CCM sasa kelele za nini kutuma watu kukusafisha wakati unajua umechafuka pasipo kusafishika. Sasa nakubaliana ni kwa nini CHADEMA walikufukuza, sababu Kubwa UNAFIKI.
On this zitto is clean
 
Nilishawahi kuwa mlinzi wake.

Nilishawahi kukaa nae hunifahamu wala sitotokea kuwa ccm wala kuipigia kura ama kuisifu.

Ni chama ambacho kimeuwa watu na kinauwa siwezi kuwa kwenye dhambi ya namna hiyo.

Kipindi alikuwa Zitto.

FYI...ZK wa 2006-2009 siyo huyu wa leo.

Kwa sasa hata kijiweni kwetu Flirtiase siwesi kaa nae meza moja. Mie na yangu nae kivyake.

Mnafiki huyo kaka yako. Anatumika anataka kick. Aishkru Mahakama

tatizo lako kwenye sala zako badala ya kumuomba mungu akupandishe we unamwomba mungu awashushe walio juu! utakawia sana mkuu
 
Li mtu jinga umebadilisha ID?

U knw, umeandika vizuri ZK hachomoki safari hii u knw
Hawezi kuchomoka labda ule uchawi wake toka kigoma kama utakuwa bado unafanya kazi unaweza kumsaidia bila hivyo aibu yake.
 
Le mutuz ni debe tupu, Umbea tu unakusumbua. lete ushahidi.
 
Ninyi si ndio mlikuwa mnamtetea ZZK katika mgogoro na CHADEMA? Leo imekuaje? There is something hiden
Story za zitto some time zinakela sana zito hawezi kujisafisha hata afanye nini amechafuka kwa kiasi kikubwa sana hafai kabisa anakula rushwa sana pia mnafiki na msaliti.
 
- You know, I don’t get my super friend and brother Zitto Kabwe. Mara leo unakiunga mkono CCM, mara anaishambulia. I mean I don’t get unless someone helps me. You can’t eat from two enemies. Either you are with us or against us.

-Ha! ha! ha! ha! ha! ha! Watanzania, msidanganyike. Hizi kujitetea na kujaribu kujisafisha kwa huyu bwana. Kuna jambo, na ni kwa nini atumie nguvu nyingi kabla ya report ya CAG kutolewa? Jiulize………Mnakumbuka kuna viongozi wa upinzania wametajwa? Tuone Zitto atachomokaje . Kumbuka Albert msando alipokea fedha kwa niamba ya…………….? Ushahidi hupo

- Sam Sholei alikuwa Managing Director wa Mwananchi Communication. Baada ya kugundulika kwamba permit yake kuisha, alilazimika kurudi kwao. Zitto Kabwe aliingia kati na kupiga kelele sana, akimtetea Mr. Sholei kwa nguvu zake zote. Je ni kwa nini Zitto alifanya hivyo? Ni kwa sababu, Zitto alipewa fedha nyingi sana na Mwanamke mmoja anayeitwa Gladys Sholei ambaye ni mke wa Sam. Zitto alipewa offer ya kwenda vacation kwenye moja ya visiwa ndani ya bahari ya Indi.

- My super friend Zitto leo anaishambulia CCM sana tu akitafuta attention, kana kwamba amesahau fadhila za CCM kwake. You know, mara nyingi Mbwa kamwe amng’ati anayemlisha. Zitto you know historia yako ndani ya CCM ni ndefu. Ulipotaka uwaziri wa nishati na madini tena kwa kulazimisha unadhani ni vitu ambavyo tumeshavisahau? ACT-Inapumua kutokana na fadhila za CCM sasa kelele za nini kutuma watu kukusafisha wakati unajua umechafuka pasipo kusafishika. Sasa nakubaliana ni kwa nini CHADEMA walikufukuza, sababu Kubwa UNAFIKI.

watanzania sasa tuna akili..lete ushahid wa haya c kubw bwaja ka poyoyo!!!!
 
Hv kwanin ashambuliwe kipindi hiki?
Mnajaribu kumvunja moyo,hata kama ni kweli anatumiwa basi mi naona waendelee kumtumia kuwaumbua!
 
Watanzania tunaelewa mpaka yuambiwe na wazungu,ile mind set ua papai la kizungu?kuku wa kizungu,Mapera ya kizungu ndiyo imsyolitafuna taifa hili.

Fedha ya Rada ililiwa kihuni wakati wa utawala wa Mkapa,Lipumba akasema saana akaonekana anatafuta umaarufu.

Baadae waliposema wazingu kuwa tunajiinia wenyewe hivyo tukachulue chenji tukaenda huku tukiwa tunajisifu kuwa pesa zimeridi.

Leo Mabillioni yameibiwa ,Zitto na Kafulila wanasimamia maslahi ya Umma linakuja jitu linaleta ushabiki wa vyama?

Hivi kuna vyama ambavyo vinashangilia ufisadi?

Kwa wazalendo wote tuungane ma yeyote anaedai Fedha hizi zirejeshwe na kila aliehusika ashughulikiwe.

Hawa wspiga debe waajizi ni sehemu ya wanaonufaika na wizi.

Wezi tuwatokomeze bila kuangalia vyama vyao

Hii ndio tofauti ya siasa za kweli na Presure group.
Zitto na kafulila na yeyote mwenye nia njema fanyeni kazi ya kuitumikia nchi,watanzania wanyonge tupo pamoja nanyi,hata wakiwafukiza Bungeni bado haki itasimama
Hongera Mzalendo wa Kweli Zitto Kabwe

Hiyo hoja si ya ZK, HOJA ya KAFUlILA.

Huyo anajipendekeeza tu. Kadandia Hoja ili apige dili sasa tumemstukia atafute hoja zake.

Alifika wapi issue ya Uswiss kama siyo kupiga dili? Ilikuwaje anasafiri mwenyewe na kujilipia nauli kama siyo dili?

Ameishia wapi na mikataba ya madini ya TPDC kama siyo kashapiga dili?

Hongera Kafulila tupo nyuma yako
 
Hawezi kuchomoka labda ule uchawi wake toka kigoma kama utakuwa bado unafanya kazi unaweza kumsaidia bila hivyo aibu yake.

Hachomoki matunguli yameshafeli. Maza kasepa nayo. Hivyo panya wataendelea kuishi salama salimini

Ana hali mbaya sana. Wanaanda usaliti ndani ya chama kwa kujiona wao eti wasomi. Pyuuuu.

Sasa kwa hili tunamjua Kafulila na tupo nyuma yake. Siyo huyo mpiga dili. Tumemstukia.

Amuachie Kafulila alielianzisha. Yeye na sarakasi za fedha za uswiss mbona hakuingiliwa?
 
Hachomoki matunguli yameshafeli. Maza kasepa nayo. Hivyo panya wataendelea kuishi salama salimini

Ana hali mbaya sana. Wanaanda usaliti ndani ya chama kwa kujiona wao eti wasomi. Pyuuuu.

Sasa kwa hili tunamjua Kafulila na tupo nyuma yake. Siyo huyo mpiga dili. Tumemstukia.

Amuachie Kafulila alielianzisha. Yeye na sarakasi za fedha za uswiss mbona hakuingiliwa?

Subirini jumatano moto uwake
 
Back
Top Bottom