Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Ukawa mmechemka haha mlikuwa mnatafuta iwe kick watu wawapongeze sasa mtandaoni wanamuongelea zitto na magufuri hahaha kalata mmezichanga vibaya
 
Jiandaeni kisaikolojia 2020 mana wafuasi wengi wa UKAWA Kimbilio lao litakuwa ACT mana kwa sasa ndo chama pekee cha Upinzani kilicho makini na chenye viongozi wenye busara na vichwa vilivyotulia ambao wako kwa ajili ya maslah ya wananchi na sio yao binafsi kama UKAWA,

Duh! endelea kuota
 
Lakini kama Zitto angeamua kutoka nje angekaa wapi? Maana mi namini UKAWA walipotoka nje kuna mahali walienda kukusanyika na kuongea mambo yao. Je, Zitto angekaa wapi na angeongea na nani na nini? Nampongeza sana kwa hilo.

Lakini ssem wakae wakijua kuwa Zitto kubaki ndani sio kwamba aliwaunga wao mkono. Jengo la bunge na bunge lenyewe sio mali ya ssem. Zitto alibaki ndani kama mbunge na sio mwanachama wa ssem. Alibaki ndani kutimiza wajibu wake kisheria, pia alibaki ili ajifunze na kuona kasoro ziko wapi ili apate mahali pa kuanzia katika kutekeleza mipango yake ya upinzani kisiasa. Asante Zitto kwa kujitambua na naamini hutakuwa kama mzee Cheyo au Lyatonga. Pia najua hutakuwa tayari kucheza ngoma usiyoijua

Issue si kutoka na kukusanyika bali kupinga Dr Shein. Je anaunga mkono kinachofanyika Zanzbar?
 
Zitto na Jakaya ni smart politicians kwa hapa Tanzania. Fuatilia utaniambia.
 
Tukumbuke kuwa kipindi cha sakata la escrow account, Zitto akiwa Mwenyekiti wa PAC tayari alishakuwa msaliti, mnafiki, CCM n.k. Lakini mbona hakufanya kazi kwa maslahi ya CCM? Uzuri wa Zitto hafanyi jambo ambalo haoni kama litaleta tija kwa wananchi, kwa hilo muiteni majina yote mabaya mnayojua lakini tunaomkubali tutaendelea kumuona kama mwanasiasa makini mwenye kujali maslahi ya nchi na wananchi.

....hapa hoja ni kwamba:......kwa nini wana ccm wanampongeza sana wakati huu kwa kitendo cha kubaki bungeni tu na si kwa matukio mengine ya huko nyuma?
 
yule jamaa anategemea sana uchawi amechanja chale hadi kwenye macho, we tafuta pic yake uiangalie kwa karibu
 
Kama ulimsikiliza Kitila Mkumbo ni kwamba alichofanya Zitto ni msimamo wa chama chao cha ACT. Wao kama ukawa hawawatambui viongozi wa zamani wa znz ambao wamengangania madarakani. Lakini waliazimia viongozi hao wakiingia bungeni wasisimame ila wakae tu na si kutoka nje. Naona alichofanya Zitto ndicho kitendo sahihi na cha kiungwana kwa kuwa wao act wanamtambua rais na walitaka Zitto awe bungeni kusikiliza hotuba ya rais ya ufunguzi wa bunge.


......kaka mimi nimekuelewa na jimemuelewa zitto na msimamo wa chama chake,kinachonishangaza ni hizi sifa za kinafiki kutoka ccm.
 
DSC02617.jpg
 
Suala la kutoka nje ya bunge ni la kimkakati vikao vilshakaliwa tangu cku magufuli anaapishwa waliotaka zitto atoke kwanin hawakumshirikisha kwenye vikao vile halafu leo mlishapanga yenu ndo mnataka naye awe bendera fuata upepo anajitambua sana yule jamaa achaneni nae ni bora ukapiga kelele na ccm kuliko Zito he's a man himself ndani ya nchi hii.
 
shida nikwamba UKAWA hawana sera na msimamo.

waliiaminisha jamii kuwa hawakubaliani na matokeo wakaenda mpaka ICJ , lkn leo kipo wapi...wanarudi kimya kimya bila hata kuwaambia wafuasi wao...

kama huwezi kusimamia maneno yako basi ni udhaifu mkubwa mno ktk siasa...

zitto alifanya kile anacho kiamini....angekuwa ni mtu mwingine nae angetoka kisa tu ni mpinzani na wala hana hata hoja madhubuti
 
Huyu ndiye RAis wa kweli mtu tuliyemsubiri mda mrefu sn.
Naamin wote waliopigia chuo wataisoma namba.Naamini ujuma za waliohodhi mailinikenye Mabank wana umwa maumbo yakuendesha
pa pesa za Uswisbdohajaongel name zitaudirudishwa haraka sana
 
Leo hii Zitto yupo karibu na CCM..?????Siasa hizi watuonee huruma sisi wafuasi wao wanatuchanganya changanya mpaka hatujielewi sasa tushabikie chama gan
 
Ukiona mpinzani anakusifia rudi nyuma jitafakari! ! Kwanini mtu unayepingana naye akusifie?

Je umemshinda?
Je amekushinda?
Je ametambua udhaifu wako na anakulia timing? Yaan kwanini akusifie? ??????????

Na mtu akimsifia fisadi anafaa kuwa rais tufanyaje?
 
Nchi hii ni ya kizandiki sana yani ahadi zilizotolewa juzi tu kwenye hotuba tayari zimeshatulevya kiasi cha kuamini kua kila kitu kimefikia mwisho,jamani hii nchi ina matatizo mengi tofauti na inavyofikiriwa na kumbukeni tuna miaka takribani 54 toka tupate uhuru.Matatizo tuliyonayo hayataondolewa kwa hotuba,kauli mbiu,migomo ya ukawa bungeni,ukali wa maneno,hasira,vijembe na nguvu ya dola.Tunapaswa kua na mikakati mizuri na ya pamoja ya kua na katiba imara itakayosimamia Elimu bora,Uongozi,Afya,na uchumi bila kufanya hivyo rais ambae yupo madarakan hta kma atafufua matumain yetu bdo atakaekuja kma hakuna msingi mzuri wa kikatiba ataharibu tu tumeona mfano mzuri kwa tofauti iliyopo wkt wa uongozi uliopita.
 
Back
Top Bottom