Zitto kuokolewa na baraza kuu?


K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,360
Likes
2,419
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,360 2,419 280
Kwa mujibu wa baadhi ya wajumbe wa baraza kuu la chadema,upo mpango wa kuukubali utetezi wa zzk na kumwokoa asifukuzwe kwani inasemekana idadi kubwa ya wajumbe wa baraza kuu wanamkubali zzk.Iwapo hali itakuwa hivyo kweli,basi watu wengi nikiwemo mimi binafsi,tutakuwa tumekatishwa tamaa na kitendo hicho.Simwamini zzk tangu ateuliwe kwenye kamati ya buzwagi

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
M

Mwadau

Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
66
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mwadau

Member
Joined Sep 19, 2013
66 0 0
Kwa mujibu wa baadhi ya wajumbe wa baraza kuu la chadema,upo mpango wa kuukubali utetezi wa zzk na kumwokoa asifukuzwe kwani inasemekana idadi kubwa ya wajumbe wa baraza kuu wanamkubali zzk.Iwapo hali itakuwa hivyo kweli,basi watu wengi nikiwemo mimi binafsi,tutakuwa tumekatishwa tamaa na kitendo hicho.Simwamini zzk tangu ateuliwe kwenye kamati ya buzwagi

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Labda ajifanye kipofu kama anaamini baraza kuu lita mbakiza, kwanza maamuzi yaliyochukuliwa na kamati kuu ilikuwa ni utwkelezaji wa maadhimio ya baraza kuu mwezi january 2013. Baraza kuu liliazimia zitto achukuliwe hatua za kinidhamu kisha baraza kuu lipelekewe taarifa za hatua sitahikibzilizo chukuliwa juu ya bwana Zitto.

Itakuwa ni ajabu sana na ndoto maana hata zitto siku hiyo alilia na kukimbilia nje kisha mbunge wa chadema wa viti maalum dada mstaarabu asiye na makuu na mtu yeyote yule dada Grace Kiwelu alienda na kumbembeleza zitto aache kulia kwani hizo ndizo siasa.
Nimemshangaa sana wakili wake kwa kuendelea kumpotosha ama zitto hakusema ukweli kwa wakili wake kuwa baraza kuu vile vile liliagiza kuchukuliwa hatua za kinidhamu.

La mwisho kabisa ni hawa wanaojifanya kuwa upande wa zitto, kiukweli hawajitambui yaani weww ni mjumbe wa baraza kuu unajua kabisa hoja hii inaweza kuja baraza kuu halafu wewe unajiuzulu, kwanini uaisubiri kikao kikubwa cha baraza kuu ukatoa ishawishi wako kwa wajumbe kumuokoa zitto? Ninamna gani kweli watu hawajui katiba na kanuni za vyama vyao, haya sasa kamteteeni mkiw nje ya baraza kuu la chama.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
Simwamini
zzk tangu ateuliwe kwenye
kamati ya buzwagi....
alikula hela ndefu na akafumba mdomo kuhusu madini
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,568
Likes
3,068
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,568 3,068 280
Kwa mujibu wa baadhi ya wajumbe wa baraza kuu la chadema,upo mpango wa kuukubali utetezi wa zzk na kumwokoa asifukuzwe kwani inasemekana idadi kubwa ya wajumbe wa baraza kuu wanamkubali zzk.Iwapo hali itakuwa hivyo kweli,basi watu wengi nikiwemo mimi binafsi,tutakuwa tumekatishwa tamaa na kitendo hicho.Simwamini zzk tangu ateuliwe kwenye kamati ya buzwagi

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Kwa aliyoyafanya hastahili kuwa hata mshabiki wa Chadema huyu jamaa ni hatari sana, na isingekuwa Chadema ni mpango wa Mungu ingesambaratika kama Nccr na mpango mzima Zzk alikuwa ndiye mtekelezaji, huyu jamaa anyanganywe kadi
Tena nashauri hata huyu Albert Msando anatakiwa kufatiliwa kwa karibu, yeye ni kiongozi ndani ya Chama kwa nafasi yake ya udiwani, iweje leo ndiye mtetezi wa wasaliti tena kupitia media na sio ndani ya vukao halali vya chama
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,379
Likes
6,007
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,379 6,007 280
Kwa aliyoyafanya hastahili kuwa hata mshabiki wa Chadema huyu jamaa ni hatari sana, na isingekuwa Chadema ni mpango wa Mungu ingesambaratika kama Nccr na mpango mzima Zzk alikuwa ndiye mtekelezaji, huyu jamaa anyanganywe kadi
Tena nashauri hata huyu Albert Msando anatakiwa kufatiliwa kwa karibu, yeye ni kiongozi ndani ya Chama kwa nafasi yake ya udiwani, iweje leo ndiye mtetezi wa wasaliti tena kupitia media na sio ndani ya vukao halali vya chama
chadema mpango wa mungu, JK chaguo la mungu (by jopo la maaskofu akiwepo kiongozi mkuu kabisa wakatoliki tz).
tuache kumsingizia Mungu ujinga wetu.
siasa za africa ni ujinga kaka, uchaguzi 2015 toka 2011 tunajadili siasa sasa sijui kazi tunafanya saa ngapi.
sisi tufanye kazi, tusikilize sera kampeni zitakapoanza 2015 then mpigie kura unaemuamini by the way africa ni masikini sana kwa hiyo inaonekana ni common problem kwa africa, matatizo ya tz ndio matatizo ya africa yote kwa hiyo inaonekana weusi tunashida moja.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,557
Likes
5,067
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,557 5,067 280
Si mimi tu, hata mwenyekiti wa kamati ya Bunge kuchunguza sakata la Richmond DR. Mwakyembe naye alimshangaa sana Zito juu ya kauli yake ya kuyanunua yale magenerator yaliyoingizwa kwa mikataba ya utata namnukuu "Jamani siamini hivi ni huyu huyu Zitto Kabwe ninayemjua mimi"

Tuko wengi tukiamini kwamba kuna kitu kilichofanyika kumbadilisha fikra na mtazamo wake Mwanasiasa huyu machachari sana baada tu ya ile kamati kuanza kazi yake.
 
M

Mulungwani

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
457
Likes
1
Points
33
Age
42
M

Mulungwani

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
457 1 33
Nawapenda sana wana Kigoma wote na wananchi wa Kigoma lakini wabunge wanaowapata cjui wana mashetani gani
Kaborou na Zito wanayoyafanya cna hamu hata kidogo
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Si mimi tu, hata mwenyekiti wa kamati ya Bunge kuchunguza sakata la Richmond DR. Mwakyembe naye alimshangaa sana Zito juu ya kauli yake ya kuyanunua yale magenerator yaliyoingizwa kwa mikataba ya utata namnukuu "Jamani siamini hivi ni huyu huyu Zitto Kabwe ninayemjua mimi"

Tuko wengi tukiamini kwamba kuna kitu kilichofanyika kumbadilisha fikra na mtazamo wake Mwanasiasa huyu machachari sana baada tu ya ile kamati kuanza kazi yake.
mkuu tungefuata ushauri wa zitto hii hasara tunayoiingia sasa hivi tusingeipata, kumbuka tunalipa deni tena lenye riba kubwa. Zitto ni kiongozi mahiri aliisoma ile issue ilivyokaa akaona inakula kwetu tusipoichukua. sasa acha tuendelee kuugulia maumivu sote mimi na wewe kwa ujinga kama huu wa kwako.
wewe unafikiri ukisema dr mwakyembe ndo usalama wetu? hivi nyinyi akili zenu mliziachaga wapi? Think.
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
amekuwa na pesa isiyo na maelezo, ataponea wapi, siku ya baraza kuu, zitaletwa nondo za kufa mtu. ngoja adanganywe na mwanasheria wake feki
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,557
Likes
5,067
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,557 5,067 280
mkuu tungefuata ushauri wa zitto hii hasara tunayoiingia sasa hivi tusingeipata, kumbuka tunalipa deni tena lenye riba kubwa. Zitto ni kiongozi mahiri aliisoma ile issue ilivyokaa akaona inakula kwetu tusipoichukua. sasa acha tuendelee kuugulia maumivu sote mimi na wewe kwa ujinga kama huu wa kwako.
wewe unafikiri ukisema dr mwakyembe ndo usalama wetu? hivi nyinyi akili zenu mliziachaga wapi? Think.
we uliona wapi mali iliyotokana na ununuzi wenye utata wa mkataba wa kwanza ikanunuliwa na umma? hata kama yangekuwa mapya bado mradi mzima wa Richmond uliyoyaleta hayo magenerator ulikuwa na harufu chafu ya Rushwa!! hapa ndipo nilimwona Zitto si Zitto yule tuliyemfahamu toka mwanzo eti anaharalisha Magenerator yanunuliwe sababu tu ya SHINDA zetu bila kujali mradi mzima ulikuwa na usafi gani. huo ni uongozi wa wapi?

Nina shida ya TV nyumbani kwangu, anakuja mtu anauza TV bila kujali imetoka wapi, lakini kwa sababu inafanya kazi - basi mimi nainuka kifua mbele kuinunua ili kumaliza tatizo langu na familia - hivi nitakuwa na akili kichwani kweli.
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Kwa aliyoyafanya hastahili kuwa hata mshabiki wa Chadema huyu jamaa ni hatari sana, na isingekuwa Chadema ni mpango wa Mungu ingesambaratika kama Nccr na mpango mzima Zzk alikuwa ndiye mtekelezaji, huyu jamaa anyanganywe kadi
Tena nashauri hata huyu Albert Msando anatakiwa kufatiliwa kwa karibu, yeye ni kiongozi ndani ya Chama kwa nafasi yake ya udiwani, iweje leo ndiye mtetezi wa wasaliti tena kupitia media na sio ndani ya vukao halali vya chama
Kwani kafanyaje
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
we uliona wapi mali iliyotokana na ununuzi wenye utata wa mkataba wa kwanza ikanunuliwa na umma? hata kama yangekuwa mapya bado mradi mzima wa Richmond uliyoyaleta hayo magenerator ulikuwa na harufu chafu ya Rushwa!! hapa ndipo nilimwona Zitto si Zitto yule tuliyemfahamu toka mwanzo eti anaharalisha Magenerator yanunuliwe sababu tu ya SHINDA zetu bila kujali mradi mzima ulikuwa na usafi gani. huo ni uongozi wa wapi?

Nina shida ya TV nyumbani kwangu, anakuja mtu anauza TV bila kujali imetoka wapi, lakini kwa sababu inafanya kazi - basi mimi nainuka kifua mbele kuinunua ili kumaliza tatizo langu na familia - hivi nitakuwa na akili kichwani kweli.
ndugu fuso mfano uliotoa sio relevant kwani usiponunua hiyo tv hupati hasara. lakini hii issue ya majenereta tungenunua ilikuwa ni nafuu kwetu kuliko hasara tunayopata ya kulipa sasa hivi. tunalipa bei kubwa zaidi ya mara 4 plus riba juu. kwa maana ingine tungenunua kwa robo ya bei tunayolipa na kuwa nayo hayo majenereta. jifunze maana ya kitu kinachoitwa mkataba. nisome taratibu utanielewa ninachomaanisha. sisi wengine sio wazuri sana wa kuelewesha japo tunaelewa wenyewe.
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Kwa mujibu wa baadhi ya wajumbe wa baraza kuu la chadema,upo mpango wa kuukubali utetezi wa zzk na kumwokoa asifukuzwe kwani inasemekana idadi kubwa ya wajumbe wa baraza kuu wanamkubali zzk.Iwapo hali itakuwa hivyo kweli,basi watu wengi nikiwemo mimi binafsi,tutakuwa tumekatishwa tamaa na kitendo hicho.Simwamini zzk tangu ateuliwe kwenye kamati ya buzwagi


Shit, another mistake. Iam sick again.......
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Huyu mkuu Zito tayari ameshafukuzwa cDM kilichobaki ni kukamilisha utaratibu tu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536