Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Katu siwezi kupuuza madai kama haya!!!

Hata Ben Saanane alitujuza members wenzake hapa hapa JF kwamba anatishia kuuawa lakini, kama ilivyo ada, wakatokea watu wakamkejeli na kumuita anatafuta kiki!!

Thread ile ilikuwa ndiyo thread ya mwisho kwa Ben na kiasi cha wiki moja baadae, taarifa za kutoonekana kwa Ben zikaanza kusambaa na hadi hivi sasa hatujui kimemkuta nini hasa!!!

Na ndicho pia kilitokea kwa Tundu Lissu pale aliposema bayana kuna watu walikuwa wanamfuatilia!

Sijapata kughadhibika kama hata baada ya kuwa TL amemiminiwa risasi, bado wakatokea washenzi na kudai hizo ni kiki tu!
Zitto anatafuta kiki mpya kwa 2019
 
I hope it’s not true.
Nakumbuka ya T.A.L yaliianza hivi hivi
Alisema kuna vijana wanne wanamufuatilia kila anakokwenda, akaenda mbali zaidi kwa kuwaambia IGP na wenzie wa kitengo kwamba vijana wao wanamufuatilia….
Mwisho alitoa no. za gari inayomufuatilia lakini kizazi cha nyoka mkasema YOU HOPE ITS NOT TRUE……. Yaliyoendelea ni T.A.L yupo hospitali mwaka sasa.

Wewe kama wewe unapata faida gani mkuu watu wakiteka na kufanyiwa vitendo vya kinyama?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na Ben Saanane pia alilalama wakamfyekelea mbali


Hiyo lugha tu uliyotumia kwamba. ,,wakamfyekelea mbali” inaonyesha jinsi hata usivyo na upendo wowote na akina Saanane, Tundu Lisu & Co. na wala yaliowatokea hayajakugusa, acheni kulazimisha mambo, kama mtu hakuhusu acheni kujifanya mnaumia wakati ni usanii mtupu.
 
Hiyo lugha tu uliyotumia kwamba. ,,wakamfyekelea mbali” inaonyesha jinsi hata usivyo na mapenzi akina Saanane, Tundu Lisu & Co. na wala yakiyowatokea hayakugusa, acheni kulazimisha mambo, kama mtu hakuhusu achenj kujifanya mnaumia wakati ni usanii mtupu.
Subiri na wewe ufyekelewe mbali ndio utajua kama nina mapenzi na wewe au na wao
 
Tutasikia mengi hadi kufikia 2025.
Mzee baba endelea kukaza vyuma.
 
Nakumbuka ya T.A.L yaliianza hivi hivi
Alisema kuna vijana wanne wanamufuatilia kila anakokwenda, akaenda mbali zaidi kwa kuwaambia IGP na wenzie wa kitengo kwamba vijana wao wanamufuatilia….
Mwisho alitoa no. za gari inayomufuatilia lakini kizazi cha nyoka mkasema YOU HOPE ITS NOT TRUE……. Yaliyoendelea ni T.A.L yupo hospitali mwaka sasa.

Wewe kama unapata faida gani mkuu watu wakiteka na kufanyiwa vitendo vya kinyama?

Sent using Jamii Forums mobile app

Nyie watu hamjaelewa kabisa. Mna vichwa vigumu sana.

Ninaposema ‘I hope it’s not true’ ni kwamba, namaanisha hizo habari naombea au natamani zisiwe za kweli.

Yaani habari za huo mpango wa kumuua Zitto zisiwe za kweli.

Au wewe na nyumbu wenzio mnataka hizo habari ziwe za kweli?

Mimi sitaki ziwe za kweli. Nataka ziwe fake news tu.

Ninachotaka kusiwepo kabisa na hata fikra za kutaka kumuua.

That’s why I hope it’s not true.

What part of that don’t you understand?
 
Back
Top Bottom