Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Mfalme juha hana na hajawahi kuwa na akili ya kujitafakari maana anaamini kashushwa na malaika
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mengi mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa kwa kuituhumu Polisi kwa mauji huko Uvinza, Kigoma hivi karibuni.

Kama madai haya ni ya kweli, basi kuna mtu(anaepanga mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Namkumbusha zitto atoe taarifa polisi, na sehemu nyingine za usalama, na apewe udhibitisho wa taarifa yake, ili ikitokea basi wananchi waanzie hapo. Hawatakawia kumruka kwamba hajatoa taarifa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Atoe taarifa polisi na sehemu nyingine za usalam???!!! Unawajua wanaopanga hizo mission?! Yaani umelogwa halafu unaenda kwa mganga wa kienyeji badala ya kwenda kwenya maombi kanisani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mlivytaka kumuua Lissu aliwakosea kitu gani tofauti na zzk?
Uuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.

Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujajusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
They better do that Maana wakija this time watakutana na bahari sio ziwa tena..

Kipindi kuelekea Uchaguzi huwa kinakuwa na mambo mengi mno.
 
Back
Top Bottom