Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Nilifikir wa tz wote mutaungana khs lalamiko la zito na kukemea vitendo ya kikatil vinavyoendelea nchin kwenu vya kutesa na kuua kila anaemkosoa mflame kumbe la wapo wanaosema kik, wapo wanaosema ngonjera nk
msisahau kuhusu TL Pia kuhusu ben saa 8 nao walitoa malalamiko yao hiv hiv lakn mliwapuuza na kukejel kama mnavokejel
wewe unaekejel na kuponda amin ambaye amewai kula nyama ya mtu hajawai kuacha
WAKIMALIZA KWETU WATAKUJA NA KWENU
Walikuambia watakuja.kwetu !? Au ni uzushi wako kama Zitto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We jamaa assumptions zako "zakihollywood" unahisi matukio ya kibongo ni kama ya MI7 au CIA kwamba wako so efficient yaani mission zao wanaziexcute na accuracy ya 90% blaza hii ni bongo kustage matukio hatuwezi, kutengeneza scenes kazi kila kitu sisi chenga blaza.

Wewe umesuka plan yako ya sumu kwenye mic ukaona yes mission accomplished au unahisi TL angepigwa critical shots na snipers sijui. Lile ni jaribio la kumuua limefeli nani alifanya hatujui Ila ni wabongo ambao kulipua kazi jadi yetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna mtaalamu analipua !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Kwa maneno mengine, kama madai haya ya Zitto yana ukweli na siri zinavuja kama hivi, basi wahusika wajitafakari sana kama wako pamoja(wote wanaridhika na matendo haya).
Kweli kabisa mkuu
 
Operation Mzizima 1 ndio ile ya Lissu au..?? kama hili lina ukweli basi tupo pabaya mno
 
Kama hana uwezo wa kuyatatua haya basi hafai ndiyo maana kuna uhalali wa kusema anahusika moja kwa moja hata kama ni kwa kupitia watendaji wake watukutu.
Waliomuua imrani kombe ndio hao hao walioua wote hao + karume+ mtikila+ chifupa+sikoine -ben sa 8 nao ni (+) (-) watu wasojulikana[emoji41]

sent from this unknown device
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


kiki za kitoto
 
Katu siwezi kupuuza madai kama haya!!!

Hata Ben Saanane alitujuza members wenzake hapa hapa JF kwamba anatishia kuuawa lakini, kama ilivyo ada, wakatokea watu wakamkejeli na kumuita anatafuta kiki!!

Thread ile ilifuatia threads zingine 2 tu, na muda mfupi baadae, taarifa za kutoonekana kwa Ben zikaanza kusambaa na hadi hivi sasa hatujui kimemkuta nini hasa!!!

Na ndicho pia kilitokea kwa Tundu Lissu pale aliposema bayana kuna watu walikuwa wanamfuatilia!

Sijapata kughadhibika kama hata baada ya kuwa TL amemiminiwa risasi, bado wakatokea washenzi na kudai hizo ni kiki tu!
kiki zao ndo zinawaletea shida. Huyo zitto mzee wa misifa ndo mshahara wake huo. anajifanya kila kitu anajua yeye wakati nchi iko nyuma sana kimaendeleo. tunahitaji mshikamano yeye analeta kiki za kitoto
 
Nimefurahi tu na Code za Operation umeweka wazi ..hao waliopanga huko wanashangaa sasa hivi hizo info zimevujaje

Haya mashetani yamesha onja damu ya Lissu,Mawazo,Azory ,Ben Saanane na wale waliokuwa wanaelea mto Ruvu kwenye viroba Mwigulu akatuambia ni wahamiaji haramu ,bila kusahau Kibiti hivyo hawawezi acha
Uzuri auwae kwa upanga atauliwa kwa upanga ni swala la muda tu

Na amwagae damu zisizo na hatia laana yake ipo mpaka kizazi cha nne huko

Sent using Jamii Forums mobile app
hacha uoga wewe, fanya kazi
 
Mkuu mbona kama umechanganyikiwa " asipige kulelewa ndio nini? Taarifa zenu zipo hadharani.
Haya. Lieu baraka ya kwenda polisi alikwenda mtandaoni Je cruiser nyeupe mliizuia?
Haya sasa ni mlemavu tena kwa bahati. Wambieni waende polisi.
Regnad Mengi na Pesa zake mara kadhaa amekuwa akiarifu polisi pale anapotishwa.
Likitokea la kutokea utakuwa ni mpango wa kuichafua serikali
 
Alafu kundi la wajinga linasema tuko huru, tuko salama????
 
Alafu kundi la wajinga linasema tuko huru, tuko salama????
Wewe ndio kundi la wajinga coz unaangaika na propaganda za akina zito.Umejaribu kumuuliza nani anataka kumuua?Umemuuliza Karipoti polisi?Au tayar mshajua ni nani anataka kumuua?

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Back
Top Bottom