Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Watu wa Rufiji hawana hilo tatizo la “r na l”

Watu wa Rufiji ni Wabantu, na Wabantu wote wana hilo tatizo, inategemea na neno jinsi lilivyohaba ndivyo linavyozidi kuchanganya, karibu Rufiji, ingawaje niko Dar.
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Inasaidia nini kuandika tuhuma kwenye Twitter? Kama kuna ushahidi wa kuridhisha kuhusu tuhuma hiyo si aende polisi akatoe habari. Huko atapewa namba ya kumbukumbu ya taarifa aliyoitoa na polisi watatakiwa kutoa ulinzi upasao kulingana na uzito wa tuhuma. Hata kama ikitokea 'akimalizwa' kweli watu watafuatilia kuanzia kumbukumbu za ripoti iliyotolewa Polisi na kutabainika kama kulikuwa na uzembe kwa Polisi katika kutekeleza majukumu yao. Polisi hawawezi kufanya kazi kwa 'rumours' zitolewazo kwenye mitandao ya kijamii; that is if at all wameziona hizo rumours.
 
Tundu Lissu alitahadharisha hivihivi watu tukachukulia masihara.

Ben Saanane alilalama watu tukachukulia mzaha...

Ngoja tusubiri tuone
Jee, kuna kumbukumbu yo yote (namba ya taarifa iliyotolewa polisi) kuhusu tuhuma alizokuwa nazo Lissu? Watu walichukulia masihara kwa kuwa tu alikuwa analalamika vijiweni bila kufika polisi na kutoa taarifa akapewa namba ya taarifa yake. Polisi hawawezi kufanya kazi kwa rumours zinazoandikwa mitandaoni. Kwanza wala hatuna uhakika kama polisi wameziona hizo rumours kwa sababu mitandao ya kijamii siyo njia rasmi ya utendaji kazi wa polisi; au idara yo yote ya kiserikali.
 
Huu ulimbukeni wa hali ya juu. Ukosefu wa akili ndio UTI wa mgongo wa umaskini.
Eti hata Kama ni serikali imepanga kumuua lisu wangemuwekea damu ya group tofauti kwenye chumba Cha upasuaji dodoma.
Akili yako inawaza kabisa kuwa serikali katika kupanga kumuua Lissu waliplan kuwa watammiminia risasi 38 then baada ya hapo hatakufa Bali atapelekwa chumba Cha upasuaji then wao wawe wameandaa kabisa damu ya group tofauti??
Aisee unasikitisha Sana kwa uzuzu wa kiwango hiki.

Zama zimebadilika ndugu.
Watu wanaelewa hayo yote unayosema sijui kuua kwa sumu na wanajihadhari nayo na ndio maana umeona serikali yako ya mauaji imebadilisha mbinu na kuona Bora kumimina mirisasi tu.
Nikupe story fupi labda. Siku moja nikiwa Mwanza alikuja Lissu na wenzake watatu katika baa moja inaitwa vila park. Nilikaa jirani na meza yao. Nilipata funzo moja kubwa kwa nilichokishuhudia. Walikuwa wanaagiza vinywaji na Chakula. Cha ajabu kila kinywaji kikiletwa wanabadilishana mpaka glasses. Lissu aliagiza kinywaji lakini mtumiaji akawa mwenzake aliye pembeni na Cha mwenzake ndicho kikawa chake. Walifanya hivyo hivyo na kwenye Chakula.

So unaweza kuona ni jinsi gani watu sio wajinga Tena hivyo wauaji nao wanapata tabu mpaka kuona Sasa wanatumia chatu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa ulichokiongea ni kipi? Hoja yako ni ipi?
Unadhani kuna trained soldier anayeweza kutumia risasi nyingi namna hiyo?
Wake up wewe hakuna afisa aliyefunzwa atakayemimina risasi hovyo vile..

Mengine hayo uliyosema, ni alinacha tu
 
We jamaa assumptions zako "zakihollywood" unahisi matukio ya kibongo ni kama ya MI7 au CIA kwamba wako so efficient yaani mission zao wanaziexcute na accuracy ya 90% blaza hii ni bongo kustage matukio hatuwezi, kutengeneza scenes kazi kila kitu sisi chenga blaza.

Wewe umesuka plan yako ya sumu kwenye mic ukaona yes mission accomplished au unahisi TL angepigwa critical shots na snipers sijui. Lile ni jaribio la kumuua limefeli nani alifanya hatujui Ila ni wabongo ambao kulipua kazi jadi yetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi unakumbuka hapa Tanzania ilishapangwa mauaji yakaenda nje ya lengo, mlengwa akiwa hajui ila alinusuriwa na Mungu tu.

Hivi tukio kama lile lingetokea angejua nani kama ni mauaji, huijui nguvu ya serikali wewe. Acha kuongea usichokijua, intelijensia yao ni pana mno
 
Angekuwa amesema kuna “watu wanataka kumuuwa rais”, polisi wangesubiri aende kutoa maelezo? Lema mwenyewe aliota ndoto wakamfuata! Acheni unafiki!
Nasema hivi acheni UPUMBAVU, Muulizeni Nani anataka kumuua?Acheni kuendeshwa na siasa za maji taka

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Jee, kuna kumbukumbu yo yote (namba ya taarifa iliyotolewa polisi) kuhusu tuhuma alizokuwa nazo Lissu? Watu walichukulia masihara kwa kuwa tu alikuwa analalamika vijiweni bila kufika polisi na kutoa taarifa akapewa namba ya taarifa yake. Polisi hawawezi kufanya kazi kwa rumours zinazoandikwa mitandaoni. Kwanza wala hatuna uhakika kama polisi wameziona hizo rumours kwa sababu mitandao ya kijamii siyo njia rasmi ya utendaji kazi wa polisi; au idara yo yote ya kiserikali.
Polisi wameingiaje hapo? Mbona unachachawa na hoja ndogo tu? Mi nimezungumzia kulalamika mitandaini sio kuripoti polisi.. Au una mashaka??
 
Polisi wameingiaje hapo? Mbona unachachawa na hoja ndogo tu? Mi nimezungumzia kulalamika mitandaini sio kuripoti polisi.. Au una mashaka??
"Polisi wameingiaje"? Polisi ndiyo chombo maalumu cha kulinda usalama. Hata kama wewe ukigombana na jirani yako usalama ukahatarishwa polisi wanahusika moja kwa moja. Ndiyo maana ya kuripoti polisi katika kila tishio la usalama. Hata kama unamfahamu anayetishia usalama wako huna budi kwenda polisi kupata usuluhishi. Ukimfuata moja kwa moja unayemtuhumu kunaweza kukawa na majanga zaidi ambayo hukutegemea. Unapolalamika mitandaoni hizo zinakuwa hadithi za kustarehesha watu vijiweni na hustahili kumlalamikia yo yote kama uovu uliokuwa unaushuku ukatokea kweli.
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha,

kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Kati ya watu "masaburi" Wewe Ni namba moja; Maisha ya mwenzako yako hatarini Wewe anashangilia. Sawa mkubwa, kuna siku yatakuwa yenu, maana Mungu Ni wetu sote.
 
Nasema hivi acheni UPUMBAVU, Muulizeni Nani anataka kumuua?Acheni kuendeshwa na siasa za maji taka

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
Unaanza matusi sasa. Kama huna hoja piga kimya.
 
Nonsense. Kumjibu kichaa nawe utaonekana kichaa. Chama kimemshinda kajishindilia Ukawa na kwa sababu wenyewe pia wa hoi wamemkubali. Hamna kitu hapo. Ngoja sasa wale waliosema ulitaka kuwahujumu kwa pesa ulizopewa pale benki wakushughulikie. Kuna yule jamaa wa Arusha mzoefu wa shughuli hizo atapewa opereshen coded" hujumu taifa" akumalize mseme ni serikali
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Hawa warundi wa kigoma shida sana. Hawawezi kuishi nchi za watu bila kutaka uongozi wa kisiasa. Kuanzia sheikh issa ponda kuna zitto kuna yule mtoto wa shule kila siku fujo tu kutafuta umaarufu.
Mfalme juha hana na hajawahi kuwa na akili ya kujitafakari maana anaamini kashushwa na malaika

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie endeleeni tu kukejeri na kutafuta mshiko kwa mabeberu na kutumaini wawawekeni nyie kuwafanyia kazi ya kupora uchumi wetu. Awamu ya 5 haiko kufanya mzaha na mtu kwamba nyie kina zzk lissu et al mnapigania demokrasia wakati ukweli mnatumika ili kukidhi uroho wenu wa kushika dola. Si mnajidai mnajua sheria na katiba wakati mnategemea kuwahonga mahakimu au baadhi ya mahakimu ni wenzenu..Mkipotea au kuvunjwavunjwa miguu ni shauri lenu maana awamu hii ni hapa kaxi tu kuwaletea watu maendeleo.
 
Back
Top Bottom