Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Mengi yupi? Huyu sie ambaye alituhabarisha kupitia tv yake kuhusu hujuma alizotaka kufanyiwa. Kama mkuu hamkupenda zito alivyomwaga mboga, kajinyonge. Aibu kubwa imewafika. Lisu analindwa na Mwenyezi Mungu hategemei policcm.
Haya ujue utulivu uliopo ni uimara wa polisi na kuaminiwa na raia wema. Lieu na chadema wamegoma kulipa ushirikiano jeshi la polisi wamekwama.
Tii sheria bila shuruti kuwa raia mwema.
 
Lisu alitoa taarifa hivi hivi ... nafikiri unajua kilichompata. Hata uchangiaji wako wa matusi unaonesha we ni mtu wa namna gani?
Alitoa taarifa kituo gani cha polisi?

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Dah! kama kitisho iko kingeelekezwa kwako, ungekaa kimya ukiamini ni ishu ya kisiasa? Naamini usingeichukulia poa hata sekunde 1. Lets be realistic.
Kwa hiyo alivyosema ye bwawa alimaanisha nini?kisha nani amtishe?? Kwa lipi?? Huyo hajawahi kutulia toka awe mwanasiasa..kila siku ye anatishwa..toka akiwa chadema.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli kabisa huyo zitto wao hajatulia, kila kukicha lazima sura yake anataka ionekane magazetini. Angejaribu kutafuta mbinu mbadala. watu wamechoka naye ukimbelembele na mambo ya kutunga si shwari
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Hapa naona kuna mtu anataka kujipiga risasi tena aanze laumu serikali!
Yaani kama serikali ikitaka kumzimisha huyu zito inahitaji kufanya operation maalum…mbona kuidhalilisha serikali yangu hivi! Who is zito by the way!
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Uliishaga jimaliza mwenyewe. Usisingizie watu.Huo ni mchezo mchafu unatuchezea ili ukiporomoka upate wa kumsingizia. Mchezo huo hi wakwako ndo maana unadhani na Spika anacheza kama wewe.
 
Operation Kama hizi ziwekwe biashara za nje .sio kwa watu wa ndani .watu wa ndani ni asset ya nchi kwa kuwa wana uchungu na nchi yao .pili wazalendo.wanachotoa si maoni binafsi hutanguliza nchi Kwanza.
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Anaona anapoteza mvuto kwa hiyo ameamua kufanya hivyo ili kuongeza status yake kwa jamii.
Namuasa tu kuwa 'Ukivukwa na nguo, Chutama'
 
Ameripoti polisi?kuwe na ushahidi wa kwanza?au Twitter tu?
 
Aombe asylum Au pia atoe taarifa Hii kwenye balozi Hii nchi sidhani kama ni Salama tena dah mpk miaka Hii mitano iishe itakuwa kama karne moja tumetawaliwa na huyu mtu
unafikiri ni miaka 5 tu? Ule mchakato wa nkamia bado unaendelea kimya kimya!
 
Yale yale ya Lisu,alisema jamaa wanamfuatilia mara kawabana kanisani st peter...mwisho wa siku akashambuliwa. You need a gang to hang with every where you go hapo watakuacha,else you are turn is closing in.
 
Alete ushahidi wa hili la 'kummaliza'; otherwiae ni porijo tu na kutafuta umaarufu
 
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Kwa maneno mengine, kama madai haya ya Zitto yana ukweli na siri zinavuja kama hivi, basi wahusika wajitafakari sana kama wako pamoja(wote wanaridhika na matendo haya).


Inawezekana kabisa wazo lake si la bure hata kidogo
 
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Kwa maneno mengine, kama madai haya ya Zitto yana ukweli na siri zinavuja kama hivi, basi wahusika wajitafakari sana kama wako pamoja(wote wanaridhika na matendo haya).
Kama ni kwel kama mmoja huku j f alvyowai kusema Ben alifanywa chakula cha chatu...ni bora risas Mara 20 na sio kifo cha kufanywa chakula cha joka....hii laana itawatafuna wote walio husika na huo unyama kama Kwel.. Mungu ww ndiwe uwezaye kulipa visasi maana unasema visasi ni juu yako tukuachie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom