Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
Kamati kuu ya CHADEMA itoe tamko la kulaani Mgao wa Umeme. Maelfu ya watanzania tunakoseshwa mapato na huu mgao na hakuna mtetezi, tegemeo pekee lililobaki ni CHADEMA. Msiache maCCM waendelee kuharibu nchi kwa kukaa kimya

Mkuu tamko peke yake halitatosha maana wameishatoa matamko mengi. Sasa waende mbali zaidi kwa kuitisha maandamano. After all tumemiss Sana maandamano, sijui kwa nini CHADEMA siku hizi hawaitumii hii haki ya kujieleza. Huu Ni wakati muafaka, Mh Mbowe(KUB) itisha maandamano ya kudai umeme.
 
Zitto habebwi na chama anakubalika kwa hoja zake na mijadala yake yenye tija kwa taifa wala siyo propaganda za chadema kwani zitto umewahi kumuona kwenye mandamano ya chadema kuuza sura.

Huwezi kumuona kwenye maandamano kwasababu Yeye si mpinzani! Aandamane kwa kudai nini?
We Msukuma mwenzangu vipi?
 
Asa kikao wamekipanga makusudi yeye akiwa hayupo nchini unategemea atashiriki vipi???
Halafu kikao kimejaa mambulula tu na washika pembe...yote hiyo ni kutaka kuendelea kumfanya ZZK mkosaji tu.

TANZANIA DAIMA NI SAWA NA GAZETI LA UDAKU TU.:disapointed:
 
Mkuu tamko peke yake halitatosha maana wameishatoa matamko mengi. Sasa waende mbali zaidi kwa kuitisha maandamano. After all tumemiss Sana maandamano, sijui kwa nini CHADEMA siku hizi hawaitumii hii haki ya kujieleza. Huu Ni wakati muafaka, Mh Mbowe(KUB) itisha maandamano ya kudai umeme.
Toeni matamko,andamaneni,fanyeni vyote mnavyoona ni sahihi kwa manufaa yenu lakini tanzania yetu tuachieni kama ilivyo msitutilie nuksi make chadema fujo mnaona ndiyo ishu za maana kwenu.
 
- Yaaani badala ya kukerwa na uchaguzi wa Chama kutofanyika kwa miaka mingi hivi wanakerwa na Zitto kutokuwepo? Duh!!, zile zile siasa za majina!!

Le Mutuz

Bora urudi kwenye sakata lako na Kapuya kule kwenye thread nyingine na hilo suala la uchaguzi ungelianzishia thread mkuu
 
Zitto ni janga , ndani ya CDM na Taifa kwa ujula, huyu Bwana ni Ndumilakwili! I don't trust him at all! Halafu kama wanamlealea hivi, atimuliwe tu kama Madiwani wa Arusha..yeye ni nani ajioni keki hivyo kama mwanamke anayeringia Uchi wake!


Ukiona hivyo ujue chama chenyewe ni dhaifu kinashindwa kufanya maamuzi magumu. Au labda tuhuma zote zinaishia kwenye mitandao kwenye vikao halali hazifiki.
 
Zitto atawakera sana make yeye hataki siasa za kimandamano bali anataka saisa za hoja na uwajibikaji.
 
Chuuuuuu ohaya ya ng'hana ong'wise.AKENAKO GADI GA-MAGEUZI

Neyo akikwang'wana kalekoba kakeyuge gete echama kiswe ahaha kalepela ke lolo?
Okokabona ne haha omuJf kalena makelege gakwe!
 
Asa kikao wamekipanga makusudi yeye akiwa hayupo nchini unategemea atashiriki vipi???
Halafu kikao kimejaa mambulula tu na washika pembe...yote hiyo ni kutaka kuendelea kumfanya ZZK mkosaji tu.

TANZANIA DAIMA NI SAWA NA GAZETI LA UDAKU TU.:disapointed:

aliandikaje barua ya udhuru?
 
Neyo akikwang'wana kalekoba kakeyuge gete echama kiswe ahaha kalepela ke lolo?
Okokabona ne haha omuJf kalena makelege gakwe!

kinehe ngosha, ong'wise! Chuuu. Zitto ale na masala
 
Last edited by a moderator:
Chadema janga sugu la wazawa wanashindwa kukerwa na viongozi wao kubadili katiba kinyemela wanakerwa na kutohudhulia kwa zito kazi kweli.
 
Eti ndani ya JF misukule ya kimagamba ndo inamtetea Zitto!! This guy, Zitto, seems to be a necessary evil.
 
Last edited by a moderator:
Asa kikao wamekipanga makusudi yeye akiwa hayupo nchini unategemea atashiriki vipi???
Halafu kikao kimejaa mambulula tu na washika pembe...yote hiyo ni kutaka kuendelea kumfanya ZZK mkosaji tu.

TANZANIA DAIMA NI SAWA NA GAZETI LA UDAKU TU.:disapointed:

Wewe pandisha gaguro lako katingishe wowowo lako love connect.

Vikao vya kikatiba unataka kusema yeye havijui? Kama hakuwa na taarifa ni vipi alitoa udhuru?

Jinga kabisa wewe.
 
Ukiona hivyo ujue chama chenyewe ni dhaifu kinashindwa kufanya maamuzi magumu. Au labda tuhuma zote zinaishia kwenye mitandao kwenye vikao halali hazifiki.

Rejea madiwani Wa Bukoba! Watu hawafukuzwi hivihivi! Ila muda ukifika atafunga virango! Mitego hua anaingia panya tu na si binadamu Mwenye akili!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom