Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
Eti ndani ya JF misukule ya kimagamba ndo inamtetea Zitto!! This guy, Zitto, seems to be a necessary evil.

Let them burying him.

Mashabiki wa Simba ndio wawe mstari wa mbele kuwashauri Yanga kipa wa kumpanga gorini, haya ni zaidi ya maajabu.
 
Last edited by a moderator:
Abari kwa wana jf wote Zitto ni kiongozi jasili na mkakamavu kama ukomavu kwenye siasa ilasha upata sasa sioni sababu ya wajinga wasio elewa nin wanafany kwa kuleta taarifa za udaku humu ndani,kama unaona kunajambo hulijui nibora kuuliza maana siujinga.....Zitto ayupo nchini lakini huko aliko amekwenda kikazi na hao vingozi wenu wa CDM wanalijua hilo sasa acheni uchozi kwa kuvumisha amekimbia kamati kuu Zitto hawezi kukimbia maana yeye ni mtu anaye jiamin siku zote.
 
Toeni matamko,andamaneni,fanyeni vyote mnavyoona ni sahihi kwa manufaa yenu lakini tanzania yetu tuachieni kama ilivyo msitutilie nuksi make chadema fujo mnaona ndiyo ishu za maana kwenu.

Tanzania yenu na nani wewe mbulumundu!? Watu Leo hawajui watakula nini sababu ya mgao wa umeme, kuna vinyozi, kuna wenye kuuza samaki wabichi, kuna wachomeleaji, kuna mashine za kusaga, mitambo ya kusukuma maji vyote hivyo vimeathirika na mgao. Lakini wewe kengemaji huoni tatizo sababu ya buku Saba. Wewe ni lumpeni tu, huitaji umeme katika maisha yako kwa vile huna cha kutumia umeme. Acha sisi watanzania tunaotakia mema nchi yetu tuandamane kudai umeme ambao ni chachu ya maendeleo
 
Abari kwa wana jf wote Zitto ni kiongozi jasili na mkakamavu kama ukomavu kwenye siasa ilasha upata sasa sioni sababu ya wajinga wasio elewa nin wanafany kwa kuleta taarifa za udaku humu ndani,kama unaona kunajambo hulijui nibora kuuliza maana siujinga.....Zitto ayupo nchini lakini huko aliko amekwenda kikazi na hao vingozi wenu wa CDM wanalijua hilo sasa acheni uchozi kwa kuvumisha amekimbia kamati kuu Zitto hawezi kukimbia maana yeye ni mtu anaye jiamin siku zote.

Mkuu pole na Division Five naona hata kuandika vizuri huwezi. Bado unayo nafasi ya kujiunga na darasa la NGUMBALU
 
Toeni matamko,andamaneni,fanyeni vyote mnavyoona ni sahihi kwa manufaa yenu lakini tanzania yetu tuachieni kama ilivyo msitutilie nuksi make chadema fujo mnaona ndiyo ishu za maana kwenu.

Kweli wang'wiswe Wewe mbado!
Kumbuka rasimu ya katiba mpya ilivyopitishwa bungeni! Then wapinzani wakaungana na kufanya mikutano miwili mikubwa Dar na Znz! Na wakaazimia kufanya maandamano nchi nzima! Kama si busara za Mh Rais kuingilia Kati na kuzungumza na wapinzani tungepata maridhiano na marekabisho ya rasimu?
Nakushangaa sana unaeita maandamano eti vurugu!
 
Rejea madiwani Wa Bukoba! Watu hawafukuzwi hivihivi! Ila muda ukifika atafunga virango! Mitego hua anaingia panya tu na si binadamu Mwenye akili!

Mbona Arusha madiwani walifukuzwa, mwanza madiwani walifukuzwa, hapa kigugumizi kinatoka wapi?
 
Huwezi kumuona kwenye maandamano kwasababu Yeye si mpinzani! Aandamane kwa kudai nini?
We Msukuma mwenzangu vipi?
Tena bahati nzuri tumekutana wasukuma wote mpka kisukuma tutaongea leo,
niambie chadema wakiandamana wanadai nini zaidi ya kufanya fujo barabarani na kusababisha maafa daima huwa hawana cha msingi cha kudai.
 
WAKATI Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ikiendelea na kikao chake jijini Dar es Salaam, Naibu Katibu Mkuu, Zitto Kabwe, amekacha.

Zitto ambaye katika siku za hivi karibuni aliibua mjadala kwenye vyombo vya habari, hasa alipoingia kwenye malumbano na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, amekacha kikao hicho na badala yake ametoa taarifa ya kusafiri nje ya nchi.

Kwa mujibu wa habari hizo, taarifa iliyotolewa kwa wajumbe wa mkutano huo na Mwenyekiti wa CHADEMA taifa, Freeman Mbowe, ilisema kuwa Zitto yuko safarini nchini Sudan, lakini anatarajia kuhudhuria mkutano huo wakati wowote.

Habari kutoka ndani ya kikao hicho kinachofanyika kwenye Hoteli ya Blue Pearl, jijini Dar es Salaam zilieleza kuwa baadhi ya wajumbe wameonyesha dhahiri kukerwa na hatua ya naibu katibu mkuu huyo kutoshiriki.

Waliolalamikia hatua hiyo walisema kuwa limekuwa jambo la kawaida kwa Zitto kutohudhuria vikao muhimu vya chama huku akijua fika kwamba yeye ndiye msaidizi mkuu wa katibu mkuu wa chama taifa.

Mmoja wa wajumbe wa kikao hicho aliliambia gazeti hili kuwa moja ya ajenda zilizowasilishwa jana na Mkurugenzi wa Fedha na Uchumi ni kuhusu mapato na matumizi ya chama ambayo alidai ingefaa Zitto awepo kuisikiliza.

Mjumbe huyo ambaye aliomba jina lake lihifadhiwe, alisema ajenda hiyo ilikuwa muhimu kwa Zitto kuwepo kwani akiwa Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali (PAC), amekuwa akidai kwamba CHADEMA na vyama vingine hawana hesabu za mapato na matumizi ya fedha za ruzuku wanazopata kila mwezi.

Mkutano huo unaendelea leo.

Tafuta chanzo cha habari.....nasio ukurupuke alafu unaleta habari za udaku humu ndani mjinga wew.
 
Tena bahati nzuri tumekutana wasukuma wote mpka kisukuma tutaongea leo,
niambie chadema wakiandamana wanadai nini zaidi ya kufanya fujo barabarani na kusababisha maafa daima huwa hawana cha msingi cha kudai.
Waandamane kudai UMEME, tumechoka na giza. We mbulumundu hujui umuhimu wa umeme kakojoe ulale, acha wanaume tujadili mustakabari wa nchi yetu.
 
Yote heri cha msingi jadilini maendeleo ta chama na jinsi ya kulikomboa taifa mjadala juu ya zito sijui mboe sijui lema hauwezi kuzuia mgawo wa umeme wala kuleta dawa kwenye mahospital wala kuleta maji kwa wananchi yote hayo yatapita lakini mahitaji ya watanzani yapo palepale.cdm tokeni humo na mikakati ya ukombozi achaneni na majungu tutapotea

Umenena ndugu kama niswala la zitto limeongelewa sana haijali madai hayo yawe kweli au yasiwe kweli hayana faida yoyote kwa watanzania waleo ambao wanateseka miaka hamsini ya uhuru la kini hatahao waliopo mjini wanakosa umeme zaidi ya masaa 12 .je walioko vijijini itakuwaje ndugu zangu tusikubali kutekwa na mijadala ya watu wachache tukaacha kujadili mambo ya msingi kwa mstakabali wa Taifa.karibuni uteuzi wa wajumbe wa bunge la katiba unakaribia je vyama mmeaandaa wawakilishi wa kitaifa au mnaendelea na malumbano ya watu binafsi.ndugu zangu chadema chondechonde msiingie kwenye huu mtego wenzenu tayari washatengeneza makundi yao ya urais 2015 na tayari wamejigawa kwenye kambi zao sasa wanataka nanyie muwe na makundi ili yale ya wenzenu ambayo yananguvu yaweze kuwasambaratisha kwa urahisi.achaneni na upuuzi huu tafuteni ukombozi na watanzani tayari wamshajenga imani na nyie
 
Mbona Arusha madiwani walifukuzwa, mwanza madiwani walifukuzwa, hapa kigugumizi kinatoka wapi?

Mitego ikitegwa siku zote huingia viumbe visivyo akili na si binadamu!
Sasa kazi kwako kutafakari juu ya hili jambo kwa sura mbili!
Zitto Kweli ni msaliti Au umeundwa mgogoro bandia ndani ya Cdm? Maana hii ndo siasa Mkuu! Siasa ni kiza kinene!
 
WAKATI Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ikiendelea na kikao chake jijini Dar es Salaam, Naibu Katibu Mkuu, Zitto Kabwe, amekacha.

Zitto ambaye katika siku za hivi karibuni aliibua mjadala kwenye vyombo vya habari, hasa alipoingia kwenye malumbano na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, amekacha kikao hicho na badala yake ametoa taarifa ya kusafiri nje ya nchi.

Kwa mujibu wa habari hizo, taarifa iliyotolewa kwa wajumbe wa mkutano huo na Mwenyekiti wa CHADEMA taifa, Freeman Mbowe, ilisema kuwa Zitto yuko safarini nchini Sudan, lakini anatarajia kuhudhuria mkutano huo wakati wowote.

Habari kutoka ndani ya kikao hicho kinachofanyika kwenye Hoteli ya Blue Pearl, jijini Dar es Salaam zilieleza kuwa baadhi ya wajumbe wameonyesha dhahiri kukerwa na hatua ya naibu katibu mkuu huyo kutoshiriki.

Waliolalamikia hatua hiyo walisema kuwa limekuwa jambo la kawaida kwa Zitto kutohudhuria vikao muhimu vya chama huku akijua fika kwamba yeye ndiye msaidizi mkuu wa katibu mkuu wa chama taifa.

Mmoja wa wajumbe wa kikao hicho aliliambia gazeti hili kuwa moja ya ajenda zilizowasilishwa jana na Mkurugenzi wa Fedha na Uchumi ni kuhusu mapato na matumizi ya chama ambayo alidai ingefaa Zitto awepo kuisikiliza.

Mjumbe huyo ambaye aliomba jina lake lihifadhiwe, alisema ajenda hiyo ilikuwa muhimu kwa Zitto kuwepo kwani akiwa Mwenyekiti wa Kamati ya Hesabu za Serikali (PAC), amekuwa akidai kwamba CHADEMA na vyama vingine hawana hesabu za mapato na matumizi ya fedha za ruzuku wanazopata kila mwezi.

Mkutano huo unaendelea leo.
Kwa wakera vipi wakati yupo safarini.
 
kwanini chadema hawana ofisi ambayo si ya kukodi hasa makao makuu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom