Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
hata zito afanye nini hawezi kuwafurahisha tanzania daima na baadhi ya wana cdm uchwara.
Ck zote wanamuona mbaya.

Kumejaa ukanda na udini, sasa wanamyafutia nini?
Kijana kishajitambua
 
Kama mnaona Zitto, haendani na nyinyi CDM si mumfukuze... maana kwa mambo ambayo mnamtuhumu nafikiri hana sifa za kua mwana CDM, na kama mnaendelea kumkumbatia basi nyie CDM ni wanafiki sana mnaomchafua kwa manufaa yenu binafsi hasa ya kiuongozi.

hii ni sawa na kukumbatia bomu ambalo linataka kulipuka alafu wewe hutaki kuliachia ilihali unataka kuishi, sasa sisi tutakuelewaje hapo?

Tutamvua gwanda pale mtakapo mvua gamba Lowassa na Chenge.
 
Kwani mlikuwa hamfahamu kwamba yupo Sudani kabla ya mkutano kuanza..tz daima kweli sani.
 
Hata zito mwenyewe anaweza kujiondoa. Nilikuwa Kijiji fulani Ludewa, nikaona vijana wakizungumza kuwa zito anakiharibu chadema. ZITO ONDOKA BWANA

Utakuwa unahusika na hujuma, bahati mbaya sana hata chama hakikutambui, mbege umeiamkia saa ngapi leo?
 
Huenda Mh.Zitto nae akiupata urais akawa anasafiri zaidi ya mr Vasco da gama
 
Zitto siyo tu wajumbe umewakera hata Watanzania wengi wanaongeza wasi wasi juu ya mwenendo wako ndani ya chama.
 
Kila kikao anaomba udhuru.

Anachkifanya katika huo udhuru kinaonekana ama ndo blaa blaa zenu na fitna kama kawaida yenu?
Kazi azifanyazo ni kubwa kuliko umfikiriayo, halafu mwanitia kero na kichefuchefu sana ninyi watu!!!
Ooh! chama kina watu wengi makini mara Zito hafai, sasa kama hakufaini hicho kijikatiba chenu hakina kifungu cha kumuwajibisha mwanachama anayeenda kinyume ama ikibidi hata kumfukuza kama si kumvua uwanachama?
 
Akitoka Sudan ataanza vikao vyake Facebook na twitter, vikao halali vya chama vya kuhoji anakimbia.

Jinga sana hili jamaa, wale vibaka wote aliowashika akili sasa ndio waone wanamshabikia mtu wa aina gani.

Nadhani huyu anafaa sana kuwa mwenyekiti wa Chadema twitter na facebook.
 
Mtu aliyelalamika Zitto kutokuwepo ni Godbless Lema. Hii ni ishara kuwa Lema alikuwa kashajiandaa kuanzisha drama.

Zitto amefanya jambo la maana kutokuhudhuria kikao cha watu waliojiandaa kwa shari.

Zitto anapenda na kulinda AMANI NA UTULIVU...
 
Kitu ninachojiuliza hivi kwanini Zitto Kabwe anatetewa kwa NGUVU SANA na PRO CCM?

Mimi sina tatizo na Zitto tena namkubari sana, Lakini hili suala la kutetewa kwa nguvu na CCM linanipa mashaka makubwa. Ninaweza kuwa siko sahihi lakini ni mtazamo wangu.

Hata ungekuwa mjinga kiasi gani hii ina raise eye blows!
 
Gazeti lenyewe lipo kipropoganda zaidi, kichwa cha habari tosha kupata picha halisi kuwa limekaa kimajungujungu tu.
 
Kama vipi Zitto akaoe uchagani hasa kwenye ukoo wa Mbowe, ili wamuamini na kumpa uenyekiti wa chama!
 
Nampongeza zitto kutohuzulia kikao hicho kwanza ndani ya chama hapendwe hata hao tanzania daima kila leo huandika tarifa mbaya kuhusu zitto safi sana zitto usiende make mule ndani pamejaa adui zako watupu.
 
Kama vipi Zitto akaoe uchagani hasa kwenye ukoo wa Mbowe, ili wamuamini na kumpa uenyekiti wa chama!

Chadema sio mali ya mbowe ama mtu mwingine ni mali ya umma wa watanzania wapenda mabadiliko
 
Ripoti kuipata sio mpaka uwepo kwenye kikao. Andikeni ripoti wapeni wanachama na viongozi wazione. Acheni porojo kwenye masuala ya pesa.

Haya katibu wa itikadi na uenezi na msemaji wa cdm kupitia c.c.m,utajaolewa kwa hiki kiherehere chako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom