Ziara za Kinana (Katibu Mkuu wa CCM) Mikoani

Ziara za Kinana (Katibu Mkuu wa CCM) Mikoani

Nikukumbushe tuu ndugu ya Chasha serikali ya CCM imerekebisha mambo mengi kupitia sauti au jukwaa la wapinzania na kwa kazi hiyo vyama vya upenzani vimetokea kupata wafuasi kwa kuwasemea matatizo yao. CCM sasa inakwenda kufanya hivyo hivyo "performance evaluation against yardstick" - ilani ya uchaguzi. Mimi siyo mali ya chama chochote nachangia tuu kuchangamsha jukwaa.

Mkuu sasa hapo wanaenda Kuisimamia Serekali au? Mwenyekiti wa Chama Ndo Mkuu wa Serekali sasa hapo inakuja vipi? make kamawataenda kisimamia na sometime kuilaumu serikali ni Pamoja na kumlaumu Mweyekiti wao wa CHAMA, haya ni Mazingaombwe tu hakuna kitu hapa,

Matatizo ya Watanzania yanajulikana live so hayahitaji ziara za kwenda kuyasimamia
 
Kinana akifika geita awasaidie kupata soko la mananasi sasa ndio msimu wake unaanza yanauzwa ka buku
 
hiyo ndio inayotakiwa sio kukaa mezani pale lumumba
 
Haya majizi yameanza tena kutaka kuwadanganya watz. Kwa kizazi hiki hayatoki.
 
ameanza ku-survey mapori ya tembo

Ha ha ha ha ha!!! Umenifanya nicheke mkuu kwa sababu mambo mengine kama haya ni kuchekesha watu tu. Katibu wa chama tawala anakwenda geita kushughulikia masuala ya migodi? Hivi si chama hiki hiki ambacho waziri wake aliweka sahihi kwenye mkataba ya madini tena akiwa hotelini nje ya nchi? Mkataba ya 3%? Kweli huku ni ku-survey mapori ya tembo na sijui safari hii makontena yatakamatiwa wapi!
 
Ruzuku yetu hiyo ya over 1.2bn kwa mwezi. Zitafune tu Kinana. Kumbe zali linaweza kukujia hata uzeeni!
 
Kwa kweli CCM waliona mbali sana kwa kutaka kuibomoa taratibu ngome ya Chadema kule Arusha.

Kwa tunamfahamu Kinana ni alwatan saaana pale Arusha town na ni kipenzi cha wengi sana pale Town na kwa kipindi kirefu sana alikuwa Mbunge wa jimbo la Arusha town. Na hata kwa wale wenye kumbukumbu Ni Kinana alifungua Kampeni za mgombea Ubunge jimbo la Arusha town kupitia CCM batlda Buriani (sie wengine tumezowea kumwita Shemeji).

Hakika sasa Arusha kutakuwa na pata shika.

Tuombe kheir
 
Katibu ni mtu wa documents hivyo anatarajia atulie ofisini na kuchapa kazi. Hizo kazi za majukwaani na kukagua miradi na kufanya vikao vya kuimarisha chama ni kazi za makamu wa mwenyekiti ambaye kwasasa ni Mangula sio katibu mkuu. Ziara wafanye yeye Nape na Mangula kama kweli wako serious. Ila kwasababu lengo ni kugawana hela basi katibu mkuu amepangiwa mikoa yake na makamu mwenyekiti mikoa yake na wadudu wengine wote kwenye sekretariet
 
Ni Waziri au mie sijaelewa hii ziara na maudhui yake ?
 
Hivi KATIBA ya CCM inaruhusu secretariet kuundwa na hatimaye kuanza kazi bila KAMATI KUU kuwepo? Kamati kuu ina kazi ipi hasa? Chama Kikongwe namna hii kinapofanya mambo bila kuzingatia katiba yake na ndicho chenye serikali tuwaeleweje?
 
Ni KATIBU MKUU anafanya kazi za Waziri wa Viwanda na Biashara na zile za Waziri wa Madini inaonekana mawaziri husika wako likizo au posho haipo pia wizara husika hazifanyi kazi so inabidi waende wao maana ndio waliwateua kushika hizo nafasi
 
Pia Nape alisema hayaaaa kwenye account yake

THIS IS CCM..,WE DO WHAT WE WANT, WHEN WE WANT..,ALWAYS AT RIGHT TIME...!"

OUR TIME IS NOW....! Hii speed is beyond there imagination.,sijui kama watani wataweza mbio hizi.?!?"

Kwani Wilson Mukama alianziaga wapi vile? Then akaishia wapi tena?
Hebu aje aeleze hapo kwenye red alitaka kusema "their" au "there" akimaanisha nini? Au alikuwa na haraka ya kupost? Kwani angeandika kiswahili asingeeleweka tu?
 
Yacije yakawa mapovu ya bia tu hayo.. fujo wakati wa kufunguliwa.. ikishatuilia ndani ya glass inakuwa flat..! Maana ile ya mwanzo ilikuwa na falsafa ya kuvua gamba.. Ika-backfire na kuwachana live.. Imemuondoa Mkama ile akabaki Nape.. Sasa kaletwa Mangula na Kinana.. Yaani utafikiri tatizo hawalijui vile.. Nyoka ciku zote anagongwa kichwani.. na sio mkiani..
 
Stupidity, badala ya kushughulikia wezi wa fedha zetu walizoficha USWIS wanaanza kukimbiakimbia tu.
Na Mgao wa Umeme Umeshaaanza,Lazima Wakome hadi 2015.
 
Tunaanza Mtwara kushughulikia tatizo la soko la koro,kisha Sumbawanga kukagua miradi ya barabara,kisha Geita kushughulikia masuala ya migodi.

Na Mkoa wa nne ni Arusha ambako Katibu Mkuu atakagua Viwanda na kutatua tatizo la wawekezaji walioodhi viwanda bila kuvifanyia kazi...!

Katika ziara hii naona kama ankwepa kuonana na wananchi wa kawaida huko vijinini.
 
Uwiii! Tembo wetu wanamaliziwa rasmi!!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Nape hujui kingereza, si bora uandike kiswahili tu.
"THERE" or" THEIR" ???

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Hivi KATIBA ya CCM inaruhusu secretariet kuundwa na hatimaye kuanza kazi bila KAMATI KUU kuwepo? Kamati kuu ina kazi ipi hasa? Chama Kikongwe namna hii kinapofanya mambo bila kuzingatia katiba yake na ndicho chenye serikali tuwaeleweje?
Kama gari bovu vile,unaweka gia kwanza kisha unawasha.unaelewa litakavyoondoka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom