Kana-Ka-Nsungu
JF-Expert Member
- Oct 4, 2007
- 2,257
- 373
Masa,
Sidhani kama umemuelewa Kana vyema. Nilivyomsoma, hakutoa kauli hii kwa kupenda sifa au kujidai aonekana smart than anybody......ni kama vile he was trying to derive a point kwamba washkaji wengi anaowaona mle..wengi wao anawajua na picha nyingi zinakuwa zinaconfirm anachokijua kuhusu wale anaowaona mle.....wanakutana mitaani..iwe bar..club nk...it was kinda of saying well..I know them..sidhani alikuwa na maana kwamba anajisifu kwamba yeye ni mtu wa mjini au kijijini...as you happen to understand! Leo nikisema kwamba "mi kijana wa town bana..ujanja wa kina Masha nauelewa sana..it doesnt mean kwamba naishi Dar Es Salaam....its just a matter kwamba..I know their tricks.." from my association with them.. Take it slow port!
Masanja,
Masanja, you must be a teacher! It takes a lot of hard work to explain things na ueleweke kwa watu wenye vichwa vizito kama kina Masanilo and sometimes I just cant be bothered!