Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

[h=3]Leo zimebaki siku 17 kupiga kura. Hivi sera za UKAWA ni zipi?[/h]

1. Mabadiliko. Lakini mabadiliko maana yake nini?
2. Elimu bure? Sawa, tueleze kivipi?
3. Elimu bure, afya bure, kuondoa kodi ya mfanyakazi, kupunguza ushuru kwa wawekezaji na wafanyabiashara wadogo wadogo, kutotegemea misaada?
4. Hivi kweli? Fedha ya kutoa vitu bure itatoka wapi bila kodi?
5. Kwenye gesi? Lakini hadi leo gesi hata haijaanza kutoa hiyo faida. Tunaambiwa faida ni ndani ya miaka 6 ijayo angalao, je mpaka miaka 6 inaisha hivyo vitu bure vitakuwa vinatolewaje?
6. Kwa mkopo? Toka kwa nani? Tutalipaje huo mkopo?

UKAWA SERA ZENU NI ZIPI? MBONA HAZIELEWEKI? MBONA ZIMEKAA KIJANJA JANJA NA HAZIWEZEKANI?
 
sasa nyie wanaukawa mnashangaa na mnabisha wakati hukohuko bukoba wagombea wenu wamevurugana,jimbo wamepewa cuf,chadema wameingilia halafu mnategemea kushinda pande hizo,mnaanzaje kushinda??

Puropagandaaaaa!!!
 
Kwel NENO la kwenye BIBLIA huwa ni NENO ambalo LINALOISHI

DEUTRONOMY 28:7 As your ENEMIES GATHER to plan your DOWNFALL and SET BACKS God shall CONFUSE and DISMISS them in SEVEN directions.

Leo yametimia
GENGE la UKAWA lilijikusanya kwa lengo ovu na MASLAHI binafsi ya kuifirisi nchi hii
lakini mungu kawatawanya kama alivyowachafua lugha wajenzi wa mnara wa BABEL

Leo tunashuhudia kila mtu na DIRECTION yake wanaisambaa UKAWA

Kuna direction ya uongoz wa NCCR MAGEUZI

Direction ya DKT SLAA

Direction ya PROF LIPUMBA

Direction ya JOHN MNYIKA

Direction ya viongoz waandamizi wa CHADEMA

Na sasa DIRECTION ya MBOWE

Asante MUNGU kwa kulinusuru TAIFA na MBWA MWITU wakali waliovaa ngozi ya MWANAKONDOO aitwaye MABADILIKO

Zumbukuku wewe kila mtu biblia anaijua shut up! mbona husemi direction zenu jinsi ccm inavomeguka
Meguka ovyo.
 
[h=3]Leo zimebaki siku 17 kupiga kura. Hivi sera za UKAWA ni zipi?[/h]

1. Mabadiliko. Lakini mabadiliko maana yake nini?
2. Elimu bure? Sawa, tueleze kivipi?
3. Elimu bure, afya bure, kuondoa kodi ya mfanyakazi, kupunguza ushuru kwa wawekezaji na wafanyabiashara wadogo wadogo, kutotegemea misaada?
4. Hivi kweli? Fedha ya kutoa vitu bure itatoka wapi bila kodi?
5. Kwenye gesi? Lakini hadi leo gesi hata haijaanza kutoa hiyo faida. Tunaambiwa faida ni ndani ya miaka 6 ijayo angalao, je mpaka miaka 6 inaisha hivyo vitu bure vitakuwa vinatolewaje?
6. Kwa mkopo? Toka kwa nani? Tutalipaje huo mkopo?

UKAWA SERA ZENU NI ZIPI? MBONA HAZIELEWEKI? MBONA ZIMEKAA KIJANJA JANJA NA HAZIWEZEKANI?
Pamoja na hizo sera zenu ccm mbona mwaka huu watu wengi wanawachukia?
 
Magamba mnajificha kwa viganja vya mkono. Yaani safari hii kila mnakoshika ni moto.
 
Ktk watu wanojitambua ni wahaya labda hao niwakimbiz kwa taarifa yako bk ndomstar wa mbele kudai mabadiliko
 
[h=3]Leo zimebaki siku 17 kupiga kura. Hivi sera za UKAWA ni zipi?[/h]

1. Mabadiliko. Lakini mabadiliko maana yake nini?
2. Elimu bure? Sawa, tueleze kivipi?
3. Elimu bure, afya bure, kuondoa kodi ya mfanyakazi, kupunguza ushuru kwa wawekezaji na wafanyabiashara wadogo wadogo, kutotegemea misaada?
4. Hivi kweli? Fedha ya kutoa vitu bure itatoka wapi bila kodi?
5. Kwenye gesi? Lakini hadi leo gesi hata haijaanza kutoa hiyo faida. Tunaambiwa faida ni ndani ya miaka 6 ijayo angalao, je mpaka miaka 6 inaisha hivyo vitu bure vitakuwa vinatolewaje?
6. Kwa mkopo? Toka kwa nani? Tutalipaje huo mkopo?

UKAWA SERA ZENU NI ZIPI? MBONA HAZIELEWEKI? MBONA ZIMEKAA KIJANJA JANJA NA HAZIWEZEKANI?

Mr Chin ngoja tu leo ni kufurahishe kuwa ni kweli UKAWA hawana sera lakini je vipi huku kwenye sera zilijaa ahadi kibao utekelezaji wake ukoj? aKwa maana nao ni ahadi tu kwa kwenda mbele hadi Mag anasahau kama chama chake ndy kiko madarakini. Yaani Wana wa TZ tudanganywe tena kwa miaka mingine mitano! Hivi mbona watu mnakosa huruma kiasi hiki? Sasa ili kuleta denocrasia ya kweli ya kuwepo vyama vingi mi nadhani ingekuwa busara tu wapinzani nao wangechukua dola ili nao wakukuruke kwa miaka hii mitano ijayo kudhihirish u super sub wao au siyo?
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Sasa tuambie baada ya hiyo Sept.21 ni wangapi waliojiunga chadema na ukawa kwa ujumla?
 
Leo zimebaki siku 17 kupiga kura. Hivi sera za UKAWA ni zipi?



1. Mabadiliko. Lakini mabadiliko maana yake nini?
2. Elimu bure? Sawa, tueleze kivipi?
3. Elimu bure, afya bure, kuondoa kodi ya mfanyakazi, kupunguza ushuru kwa wawekezaji na wafanyabiashara wadogo wadogo, kutotegemea misaada?
4. Hivi kweli? Fedha ya kutoa vitu bure itatoka wapi bila kodi?
5. Kwenye gesi? Lakini hadi leo gesi hata haijaanza kutoa hiyo faida. Tunaambiwa faida ni ndani ya miaka 6 ijayo angalao, je mpaka miaka 6 inaisha hivyo vitu bure vitakuwa vinatolewaje?
6. Kwa mkopo? Toka kwa nani? Tutalipaje huo mkopo?

UKAWA SERA ZENU NI ZIPI? MBONA HAZIELEWEKI? MBONA ZIMEKAA KIJANJA JANJA NA HAZIWEZEKANI?

Mbona majibu mmepewa tayari kuhusu upatikanaji wa fedha? Hebu sikiliza kwa makini;


​
 
Last edited by a moderator:
ngj nikwambie kitu labda ulikuwa hujui sehemu ambako watu wameelimika sana huwezi kuona ccm ikishinda na wala huwezi kuvaa jezi la ccm bila kuzomewa

sehemu hizo ni
BUKOBA
MWANZA
KILIMANJARO
MBEYA
ARUSHA
DAR
MARA
NK
 
Back
Top Bottom