Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Tunaomba zisichomwe moto; warudishiwe waweke library zao
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Nasikitika Lowassa kaperform under-expectations!!Sioni vission yoyote ndani yake, bora arudishwe Slaa.
Nitarudisha kadi yangu ya Chadema pia..
Kura yangu kwa Magufuli..
 
Nasikitika Lowassa kaperform under-expectations!!Sioni vission yoyote ndani yake, bora arudishwe Slaa.
Nitarudisha kadi yangu ya Chadema pia..
Kura yangu kwa Magufuli..


Rudisha tu hiyo Kadi maana utakua umepishana na Gari ya Mshahara maana LOWASA ndiye Rais
 
Wataisoma mbele kwa mbele! yaani tarehe 28 oct,wajiandae kwa vulugu za aibu,vulugu za kumpoza El aliye mpa Baba Free Lady bil 10 ili awe mgombea wa Ukawa.
 
Hao ni ccm, huwezi rudisha kadi za chadema ccm, yaani wameambiwa kama ni hela ya kula ninayo, sina shida, watoto wangu wanasoma vizuri, halafu warudishe kadi
 
Nasikitika Lowassa kaperform under-expectations!!Sioni vission yoyote ndani yake, bora arudishwe Slaa.
Nitarudisha kadi yangu ya Chadema pia..
Kura yangu kwa Magufuli..

Anza kurudisha mtoto uliyesingiziwa kwanza.
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Mh!!Ngumu kumeza!!Nipo Bukoba.Nambie imetokea eneo gani? Maruku,Rwamishenye? Kashai,Mashujaa,Viwanja vya Lowassa,Kyakairabwa,Kibeta ama Rwabikanshe?
 
Tatizo bado mnalo, EL hapelekwi ikulu na kura za CDM bali kura za CCM na za wale wasio na vyama. subiri uone.
 
Japo hii ni ya muda mrefu kidogo, swali: Msije mkajichanganya kuwa kura mnazopanga kuiba ndo mnasema wanachadema kuhamia ccm! Imekula kwenu hazitoweza kuingia kwenye system!
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

wasap said:
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Nawahurumieni CCM, mtatumia kila aina ya ulaghai lakini Ikulu mnaondoka. Robethn aka wasap aka LUMUMBA team aka Masaki IT, mnajisumbua bure, hamtaweza kuyazuia mabadiliko...pole zenu.
 
Back
Top Bottom