Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

BKB ccm hawana chao wameshapigwa asbh km Lowasa alivyosema. Hakuna hiyo hata hiyo idadi ya magamba uliowataja
 
Hakuna kitu kibaya kama hofu ya kupoteza ulaji. CCM jnafutika 25 Oct hata mijaza JF na uongo
 
Hizo mlizochonga na mnahama nazo. Intelligensia iko juu sana kila sekunde ushenzi wenu ni hadharani. Ndani ya SSM mmechokana Siri njenje. Mchezo wa kizamani sana huo.
 
BKB ccm hawana chao wameshapigwa asbh km Lowasa alivyosema. Hakuna hiyo hata hiyo idadi ya magamba uliowataja

Kuna clip whatsapp wanahamisha vijana kwa malori to chato to kagera. Umati wa kununua. Ikumbukwe kura kila mmoja atapiga jimboni kwake. Aibu gambaz
 
Siku malory yatAkapo pinduka ndo tutajua kweli na kweli itatuweka huru
 
Hao ni wa ccm wenyewe tu..wanatengeneza kadi feki ambazo hazina ht majina wanagawa kwa wanachama wao hafu ikifika muda wa mkutano wanawarudishia,,,ni hvyo hvyo kila mkoa,,,,wanaigiza sn. Sijawh kuoana watu wanaulizwa km wanataka kurudish kd na mgombea hafu kadi wameshaziandaa tayari na wako mbele palepale......ni maigizo na uwongo wa waziwazi
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Yaan ccm ikishinda safari Hii,naomba maisha yawe magumu kuliko ilivyo ss ili manyumbu kama hawa wajifunze,yaani hata ukiwa na elfu 20 huwezi kunywa chai
 
Kwqnini wanatoka chadema tu ina maana hamna vyama vingine huu ni uongo mchana kweupe.
 
katika mikutano yake ya kampeni, mgombea urais kupitia ccm bw.john pombe magufuli amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na ccm.

naona umezaliwa august 18, 2015 humu jamiiforum..................unajitambua kwa lolote au kwa kuwa mnabadili id kila siku????????????????????????????????????????????????? Hufai kama mr. Chin, hata kama mpo kitengo cha propaganda inaonesha ni jinsi gani mlivyochini na duni sana ku-create propaganda....................................najizuia ila niseme upstair hamko good
 
Ukawa wanazidi kukimbia wameshaona hali tete na hata matajiri wanaotoa hela wamewakimbia wameshaona chenga tupu na sasa hv wanapitisha bakuli la kuombamba mchango
 
Ukawa wanazidi kukimbia wameshaona hali tete na hata matajiri wanaotoa hela wamewakimbia wameshaona chenga tupu na sasa hv wanapitisha bakuli la kuombamba mchango

Hakuna kitu kibaya kama kutumika.. Kwanza hili ni tusi kubwa kwa mwanaume
 
Walijiunga chadema
Mnawaita mafuriko

Wakirud ccm inakuwa cadi feki
Hahahahahahah

Ukiwa bhana
 
Kwel NENO la kwenye BIBLIA huwa ni NENO ambalo LINALOISHI

DEUTRONOMY 28:7 As your ENEMIES GATHER to plan your DOWNFALL and SET BACKS God shall CONFUSE and DISMISS them in SEVEN directions.

Leo yametimia
GENGE la UKAWA lilijikusanya kwa lengo ovu na MASLAHI binafsi ya kuifirisi nchi hii
lakini mungu kawatawanya kama alivyowachafua lugha wajenzi wa mnara wa BABEL

Leo tunashuhudia kila mtu na DIRECTION yake wanaisambaa UKAWA

Kuna direction ya uongoz wa NCCR MAGEUZI

Direction ya DKT SLAA

Direction ya PROF LIPUMBA

Direction ya JOHN MNYIKA

Direction ya viongoz waandamizi wa CHADEMA

Na sasa DIRECTION ya MBOWE

Asante MUNGU kwa kulinusuru TAIFA na MBWA MWITU wakali waliovaa ngozi ya MWANAKONDOO aitwaye MABADILIKO
unajitahidi kuandika, mpaka mwakani utakuwa mwandishi mzuri
 
Wahaya?? Wataishi kwa mil10?? Kweli nimeamini nakugambire hawajielew
 
hebu ongea kama mwanamke uliyekamilka wamerudisha kadi za harusi au kitcheni party??

Shida yenu iko hapo tuu kazi ya matusi kila kukicha haya sasa mnataka mabadiliko ya kutoka me kuwa ke?? Haya mtayapata ni vijana tumejipanga kuwapokea wana mabadiliko tupo tayari kuwatolea #POSA
 
Tumikia dayworker yako kwa haki hili sio tusi unless huelewi nini maana ya matusi
Kumbuka mtatakiwa mpeleke mrejesho mwisho wa siku

Angalau Mimi day worker kuliko Wewe mpiga debe
 
Hao ni wale wakimbizi mnao walazimisha kufanya nao mapenzi na kuwa patia kadi feki za Chadema ili siku za mikutano yenu wajifanye ni wana chama wa Upinzani wanarudisha kadi na kujiunga na CCM. Hizo habari mtabaki nazo tu. wenzenu UKAWA wanaendelea kubomoa zile Ngome imara za CCM."VIVA UKAWA."
 
Mzee Es na wengine! Nimefuatilia hoja zenu kwa makini, na hapa nitajaribu kujibu tu juu ya SAS.

a. Mtanzania ni nani? Je kila mtu mweusi anayeishi Tanzania ni Mtanzania? Je kila mtu mwenye kuchanganya damu si mtanzania? Kwa maoni yangu (na nadhani sheria iko upande wangu) Mtanzania ni yule mwenye kutimiza masharti yanayofahamika ya Uraia. Je SAS ni mtanzania kwa masharti hayo?

b. Je mwarabu anaweza kuwa Mtanzania kwa kuzaliwa na kwa kuchagua? Bila ya shaka! Je Mhindi anaweza kuwa mtanzania? Bila ya shaka! Tanzania na CCM wenyewe wameshakubali kuwa rangi si kitu tunao wahindi wengi na waarabu ambao leo hii wanawakilisha watu weusi kwenye Bunge!! Wamechaguliwa na watu kwa sababu ni Watanzania na wametumia haki yao hiyo. Tatizo la kukataa "kutaliwa na mwarabu" ni tatizo baya sana kwani linatokana na ubaguzi mtupu! Je Tanzania iko tayari kutawaliwa na Mchagga, Mnyakyusa, au Mhaya? Kuna watu watasema "Hapana! Hatuko tayari kutawaliwa na watu hao" Kisa na mkasa... ? ni makabila yao!!

c. Nakubaliana na wewe kwenye hoja ya SAS kwamba asitawale Tanzania kwa sababu moja tu nayo ni rekodi yake na sifa zake kama kiongozi!! Itakuwa ni kujidanganya kuwa mtu mweusi wa Tanzania basi ana uchungu zaidi na ana uwezo zaidi wa kuitawala nchi yetu! (Ushahidi unaonyesha vingenevyo). Kama SAS alikataliwa kwa sababu ya rekodi yake ya uongozi na historia yake kama kiongozi hiyo ni sawa, lakini kumkataa mtu kwa sababu ya rangi yake, ni uonevu mkubwa, kinyume na utanzania wetu, na zaidi ya yote ni kitendo cha kibaguzi ambacho watanzania tumeupinga tangu tuwe Taifa!! Ninawasihii wazee wenzangu tusianze leo ubaguzi huu... Kwa sababu mwisho itakuwa "Wahutu hawawezi kutawala nchi...let's kill em!"

d. SAS kukataliwa na Reagan, haituhusu, Reagan hakuwa Mpaka Mafuta wa Wafalme kama Nabii Samuel!! Hivi tukichagua viongozi wetu kwa kufuata baraka za wakubwa tutafika kweli? Miye binafsi sijali Reagan alionyeshwa nini kwenye faili la SAS ambaye aliwahi kuwa Rais wa Baraza la Umoja wa Mataifa. SAS alikataliwa na wakubwa sababu ya Uislamu wake na siyo Uarabu wake. Ndo maana hata wakati ulipofika kwa nchi za kiarabu kutoa Katibu Mkuu Mpya, hawakumtoa Muislamu bali Mwarabu Mkristu (Boutros Boutros Ghali)!

Ahsante naona wataanza kuelewa
 
Back
Top Bottom