Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Zaidi ya wanachama wa CHADEMA 5000 wajiunga na CCM Bukoba

Yani hawajamaa kila kukicha wana jifariji mtaisoma mwaka huu change ni muhimu white ndani ya nyumba
 
ndg punguza mhemuko mbona na mimi nilikuwepo hao watu wamejiunga saa ngapi wakati hata mgombea urais amesahau kuwatambulisha madiwani na kuwaombea kura jitathmini mambo yenu mwaka huu si mazuri

Mwaka huu wananchi wameelemika sana tena sana wanajua kuchambua mbivu na mbichi,huyo mgombea wenu anayejinyea jukwaani mtakoma naye,asiposhikwa na kisukari presha itamuua maana pesa alizopoteza ni nyingi mno.Viva magufuri
 
Asilimia kubwa ya hawa wanachama ukiwauliza walijiandikisha lini Chadema utawasikia Nape kasema tuseme tu sisi tulikuwa Chadema. CCM kwa propaganda za kijinga?
 
Mmeanza ngonjela tena?
Ccm kila tawi wanaloshika linateleza
 
Hayo ndio mabadiliko ya kweli, sio kusukumwa na mafisadi
 
Ha! Ha! unachekesha sana!

Kadi zilichongwa feki na kuandikwa majina feki (watafute kadi moja wapo imeandikwa JAMIDU HUSENI) huyu ni balozi wa ccm kwa zaidi ya miaka 10. Sasa hii kadi aliichukuwa cuf lini?
 
In fwakit wanachama walikuwa kama watano hvi Ila kila mmoja alikuwa na kadi za chadema orijino kabisa kama elfu moja hivi so hapo ni kadi zilizorudishwa maana wenyenazo wame...mh....dah kutunga uongo kazi nimeshindwa kujitetea!
 
Hivi hamjisikii vibaya kuandika uongo kama huu? Hivi hata nafsi zenu haziwasuti nyie viumbe dhaifu? Haijawahi kutokea hata ndani ya upinzani watu wote hao kujiunga na chama kingine kwa maramoja... Hivi mnajua watu elfu tano wakoje au mnaota njozi za alinacha?
TUMIKIENI KWA HALALI KILE MNACHOLIPWA

Umewapa ukwel mkuu
 
Katika mikutano yake ya kampeni, Mgombea urais kupitia CCM Bw.JOHN POMBE MAGUFULI amekuwa akiitendea haki mikutano hiyo kwa kunadi sera zake vizuri,kuelezea mikakati na namna atakavyoiendesha serikali yake,mgombea huyo akiwa mkoa wa Kagera amezidi kuonyesha dira kwa watanzania juu ya kuwa kiongozi mzuri kwa taifa la Tanzani.

Katika mikutano yake, zaidi ya wanachama elfu tano kutoka chadema wamerudisha kadi zao na kujiunga na CCM.

Hiyo elfu 5 ni idadi ya watu au shilingi ya Kitanzania? Watu 5,000 sio mchezo ndugu. Angalia figure zako.
 
Ujinga mwingne bhana,Hizi porojo tumeanza kusiskia muda mrefu sana nilitegemea kama ingekuwa kweli wanahama CHADEMA isingekuwa na wanacha mpaka sasahiv na wala tsingekuwa tnashuhudia maelfu ya watu wakihudhuri mikutano ya UKAWA..Kwa kweli CCM mnatakiwa mbadilike acheni siasa ujinga mnazozifanya.
 
Back
Top Bottom