Zahera na AS Vita ndani ya nchi hii?


nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,252
Likes
2,769
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,252 2,769 280
Mimi sijaelewa Zahera ana ihujumu vipi Simba kwa kushiriki kwake na timu ya As Vita. Yule sio mtanzania ni mkongo, na ile As Vita ni timu inayotokea Congo, Kocha wa Vital ni kocha mwenzie anayefundisha nae timu ya taifa ya Congo. Tatizo lipo wapi kwa Zahera kumpa mbinu za kiufundi kocha mwenzie? Hapo hakuna hujuma, labda kama Zahera anafanya namna ili marefa wahongwe, au kama anafanya mbinu chafu zisizoruhusiwa kwenye mpira wa miguu. Lakini kama anaisaidia Vita kwenye mambo ya kiufundi kwenye uchezaji wa mpira basi kwa upande wangu sioni hiyo hujuma kwa timu ya Simba.

Na pia Zahera halipwi mshahara na watanzania, bali analipwa mshahara na timu ya Yanga ambao ndio maasimu wa Simba.
Sent using Jamii Forums mobile app
Zahera mwenyewe alishindwa kuifunga Simba SASA anamdanganya nini ibenge???

Acha wanikusanye tuwapige Kwa ujumlaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,581
Likes
3,981
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,581 3,981 280
Zahera ana uhuru wa kuzunguka na AS Vita popote mjini hapa. Si AS Vita tu, hata na Al Ahly au Nkana, hakuna tatizo kwa kuwa huenda ana malengo mapana zaidi kuliko ya kuwa kocha wa Yanga. Lakini ambacho aliharibu (hata kama hakuvunja sheria au utaratibu) pengine ni kusema tu hataenda Iringa kwa kuwa anaenda kwao DRC. Angekaa tu kimya awasubiri AS Vita hapa Dar. Pengine wanamlipa vizuri kuliko Yanga, tumuache tu
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
2,590
Likes
2,114
Points
280
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
2,590 2,114 280
Tusuburi dakika 90 Za jmosi!
 
M

massachusett

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,704
Likes
1,086
Points
280
M

massachusett

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,704 1,086 280
Write your reply...
mikia fc mshasahau walichokifanya haruna niyonzima na masoud djuma kwenye mechi ya shirikisho yanga na rayon

acheni kulalamika,mutu ya kongo iko mujini
 
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
21,292
Likes
74,096
Points
280
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
21,292 74,096 280
Ukitakujua ni vita ya kinchi wimbo wa taifa lazima upigwe. Acheni hizo mbute fc

Sent using Jamii Forums mobile app
Wimbo wa taifa upigwe kwa misingi gani au ni lini ulisikia ukipigwa?

#Simba for Simba
#Yanga for Yanga
#Taifa Stars for Tanzania
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,640
Likes
15,638
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,640 15,638 280
wana yanga tupo nyuma ya kocha wetu zahera... simba wanaanzia wapi kuwakilisha nchi..

simba na yanga ni wapinzani wa jadi .. hata siku moja mwana yanga hawezi muombea simba ushindi... zaidi ya unafiki tu..

na ninataka mfungwe 5
Hahahahahahahaha
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,528
Likes
10,531
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,528 10,531 280
wana yanga tupo nyuma ya kocha wetu zahera... simba wanaanzia wapi kuwakilisha nchi..

simba na yanga ni wapinzani wa jadi .. hata siku moja mwana yanga hawezi muombea simba ushindi... zaidi ya unafiki tu..

na ninataka mfungwe 5
Hizo 5 5imba washazizoea, wagongwe hata 13 tu. Kama waliwaanika waarabu juani, hawa Bana Congo ni Tshishimbi Type, twende jua twende mvua
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,581
Likes
3,981
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,581 3,981 280
Tumuache Zahera apooze machungu ya Yanga kufungwa na Simba. Pengine atafarijika akiona walau Vita imemsaidia kulipa kisasi
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
6,634
Likes
9,266
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
6,634 9,266 280
M

Makambovich

Member
Joined
Oct 27, 2018
Messages
74
Likes
87
Points
25
M

Makambovich

Member
Joined Oct 27, 2018
74 87 25
Hivi sio vita vya nchi hizi ni timu mbili kutoka mataifa mawili tofauti, hata CAF waliacha utaratibu wa nyimbo za Taifa kwenye mechi za vilabu.
Isitoshe njia za mawasiliano zipo nyingi hata asingekutana nao bado kama kuna vitu vya kuwaambia anaweza kupiga hata simu!!
Najiuliza hivi press conference zetu ni waandishi kusikiliza tu hata kuhoji hakuna maana huyu alitakiwa aambiwe pale pale apunguze ujinga
 
B

Big gun

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
16
Likes
17
Points
5
B

Big gun

Member
Joined Feb 17, 2019
16 17 5
Nimeona Haji akiongea kimafumbo juu ya huyu kocha kuwa alidanganya kwenda Kongo lakini kumbe yupo na AS Vita hapa nchini.

Kama yanayosemwa ni sahihi basi huyu kocha aliyejijengea heshima kubwa anatuchukulia poa sana Watanzania. Amekuwa akitoa lugha za kejeli kwa wachezaji wa Tanzania bila staha akaachwa, sasa anataka kuhujumu Simba ambayo inawakilisha nchi tena waziwazi si kutuona wadwazi?

Kama taarifa hizi ni kweli huyu kocha atakuwa amepitiliza sasa. Amekosa namna ya kuwasaidia hao AS Vita huku akiheshimu kuwa analipwa mshahara na Watanzania?

Ni vizuri akakanusha taarifa hizi kama si kweli ili zisimchafulie sifa nzuri aliyojijengea hasa namna alivyoijenga Yanga nyakati hizi ngumu kiuchumi kwao.

Kila lakheri chama kubwa Simba, mnawakilisha nchi, lindeni heshima ya taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Simba itafungwa kwa sababu za kisaikolojia, hivi Zahera anawahujumu kweli? Hivi AS Vita hawaijui Simba hicho ndio mnachodhani kwamba Zahera anatoa siri zenu. Kwa mpira wa kisasa timu zinafahamiana vizuri tu tena zinafanyiana uchunguzi mapema. Kalieni uchawi mtapigwa mapema.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,734
Likes
9,683
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,734 9,683 280
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
724
Likes
480
Points
80
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
724 480 80
Mimi sijaelewa Zahera ana ihujumu vipi Simba kwa kushiriki kwake na timu ya As Vita. Yule sio mtanzania ni mkongo, na ile As Vita ni timu inayotokea Congo, Kocha wa Vital ni kocha mwenzie anayefundisha nae timu ya taifa ya Congo. Tatizo lipo wapi kwa Zahera kumpa mbinu za kiufundi kocha mwenzie? Hapo hakuna hujuma, labda kama Zahera anafanya namna ili marefa wahongwe, au kama anafanya mbinu chafu zisizoruhusiwa kwenye mpira wa miguu. Lakini kama anaisaidia Vita kwenye mambo ya kiufundi kwenye uchezaji wa mpira basi kwa upande wangu sioni hiyo hujuma kwa timu ya Simba.

Na pia Zahera halipwi mshahara na watanzania, bali analipwa mshahara na timu ya Yanga ambao ndio maasimu wa Simba.
Sent using Jamii Forums mobile app
WACHUKULIE CHANGAMOTO ANAZOWAPA ZAHERA KAMA FURSA WATAFANIKIWA.
 
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2015
Messages
724
Likes
480
Points
80
Mawembasa1979

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2015
724 480 80
Zahera yupo Congo,ni kocha msaidizi wa team ya taifa ya Congo. Congo DRC wanacheza na Liberia Alhamisi ijayo. Manara mpumbavu tu,badala ya kufocus kwa team ya Simba yupo busy na whereabouts za Zahera. What for?
Afadhali umewapasha ukwreli wenzako. Good narration!
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840