Zahera na AS Vita ndani ya nchi hii?


MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,356
Likes
9,987
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,356 9,987 280
Nimeona Haji akiongea kimafumbo juu ya huyu kocha kuwa alidanganya kwenda Kongo lakini kumbe yupo na AS Vita hapa nchini.

Kama yanayosemwa ni sahihi basi huyu kocha aliyejijengea heshima kubwa anatuchukulia poa sana Watanzania. Amekuwa akitoa lugha za kejeli kwa wachezaji wa Tanzania bila staha akaachwa, sasa anataka kuhujumu Simba ambayo inawakilisha nchi tena waziwazi si kutuona wadwazi?

Kama taarifa hizi ni kweli huyu kocha atakuwa amepitiliza sasa. Amekosa namna ya kuwasaidia hao AS Vita huku akiheshimu kuwa analipwa mshahara na Watanzania?

Ni vizuri akakanusha taarifa hizi kama si kweli ili zisimchafulie sifa nzuri aliyojijengea hasa namna alivyoijenga Yanga nyakati hizi ngumu kiuchumi kwao.

Kila lakheri chama kubwa Simba, mnawakilisha nchi, lindeni heshima ya taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
802
Likes
717
Points
180
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
802 717 180
Mimi sijaelewa Zahera ana ihujumu vipi Simba kwa kushiriki kwake na timu ya As Vita. Yule sio mtanzania ni mkongo, na ile As Vita ni timu inayotokea Congo, Kocha wa Vital ni kocha mwenzie anayefundisha nae timu ya taifa ya Congo. Tatizo lipo wapi kwa Zahera kumpa mbinu za kiufundi kocha mwenzie? Hapo hakuna hujuma, labda kama Zahera anafanya namna ili marefa wahongwe, au kama anafanya mbinu chafu zisizoruhusiwa kwenye mpira wa miguu. Lakini kama anaisaidia Vita kwenye mambo ya kiufundi kwenye uchezaji wa mpira basi kwa upande wangu sioni hiyo hujuma kwa timu ya Simba.

Na pia Zahera halipwi mshahara na watanzania, bali analipwa mshahara na timu ya Yanga ambao ndio maasimu wa Simba.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,503
Likes
1,620
Points
280
Age
51
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,503 1,620 280
Nimeona Haji akiongea kimafumbo juu ya huyu kocha kuwa alidanganya kwenda Kongo lakini kumbe yupo na AS Vita hapa nchini.

Kama yanayosemwa ni sahihi basi huyu kocha aliyejijengea heshima kubwa anatuchukulia poa sana Watanzania. Amekuwa akitoa lugha za kejeli kwa wachezaji wa Tanzania bila staha akaachwa, sasa anataka kuhujumu Simba ambayo inawakilisha nchi tena waziwazi si kutuona wadwazi?

Kama taarifa hizi ni kweli huyu kocha atakuwa amepitiliza sasa. Amekosa namna ya kuwasaidia hao AS Vita huku akiheshimu kuwa analipwa mshahara na Watanzania?

Ni vizuri akakanusha taarifa hizi kama si kweli ili zisimchafulie sifa nzuri aliyojijengea hasa namna alivyoijenga Yanga nyakati hizi ngumu kiuchumi kwao.

Kila lakheri chama kubwa Simba, mnawakilisha nchi, lindeni heshima ya taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Manara ni mbumbu na ana mchecheto, Atakamama Zahera atawapa mbinu Vita mwisho wasiku wanaocheza ni wachezaji sio Makocha. Kama mpira utachezwa bila mizengwe wakufungwa anajulikana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,553
Likes
1,606
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,553 1,606 280
Zahera halipwi mshahara na watanzania, kwa hiyo hata kama atataka kuwafundisha AS Vita, poa tu. Pia Simba siyo timu ya Tanzania, wale mamluki wote wanaocheza Simba unawaita watanzania? Hawajui hata kiswahili. Simba ni mamluki wa mtu binafsi tu kwa hiyo hata wakifungwa sawa tu.
It's bussiness, not political.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,675
Likes
8,195
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,675 8,195 280
Simba haiwakilishi nchi. Inajiwakilisha yenyewe. Hiyo sio Taifa Stars. Ndiyo maana mnasema this is Simba.

Zahera halipwi na Watanzania. Analipwa na Yanga, hasimu wa Simba. Mtu pekee anayelipwa na Watanzania ni Emmanuel Amunike.

Awe Congo au ajifiche na Vita, it's non of Simba business.

Nadhani mchecheto umewaingia mikia.

Okwi mmempa hela zake?
 
Panya Mabaka

Panya Mabaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
424
Likes
268
Points
80
Panya Mabaka

Panya Mabaka

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
424 268 80
mbumbumbu fc acheni upumbavu. hivi manara kawaloga? mangapi aliyowadanganya? pangeni timu, wekeni malengo ya kushinda, pambaneni, mnawachezaji wazuri na mna kila kitu. tunachotaka watanzania ni kuona mnawakilisha taifa letu vizuri, leteni kombe nyumbani. kwani zahera anaingia uwanjani na kucheza? au mnatafuta pa kufia? HUYO KICHAA WENU ANAWAPOTEZA. MTAKUA LINI NA AKILI ZENU ZA KUAZIMA! msituletee balaa la hamsa hamsa tena! na mkifungwa tunakaa na bakora mlangoni pa gari. unakula zako tatu za matakoni ndo unaingia kwenye gari... leteni ujinga!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,675
Likes
8,195
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,675 8,195 280
mbumbumbu fc acheni upumbavu. hivi manara kawaloga? mangapi aliyowadanganya? pangeni timu, wekeni malengo ya kushinda, pambaneni, mnawachezaji wazuri na mna kila kitu. tunachotaka watanzania ni kuona mnawakilisha taifa letu vizuri, leteni kombe nyumbani. kwani zahera anaingia uwanjani na kucheza? au mnatafuta pa kufia? HUYO KICHAA WENU ANAWAPOTEZA. MTAKUA LINI NA AKILI ZENU ZA KUAZIMA! msituletee balaa la hamsa hamsa tena! na mkifungwa tunakaa na bakora mlangoni pa gari. unakula zako tatu za matakoni ndo unaingia kwenye gari... leteni ujinga!
Mkuu, bila shaka wamesoma alama za nyakati. Wanatafuta visababu ili wakifungwa waseme ni Zahera. Sijapata kuona sababu ya kipumbavu.

Naamini wale Simba wenye akili zao timamu watakerwa na upuuzi wa Zeruzeru.
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
3,077
Likes
8,456
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
3,077 8,456 280
wana yanga tupo nyuma ya kocha wetu zahera... simba wanaanzia wapi kuwakilisha nchi..

simba na yanga ni wapinzani wa jadi .. hata siku moja mwana yanga hawezi muombea simba ushindi... zaidi ya unafiki tu..

na ninataka mfungwe 5
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,238
Likes
9,862
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,238 9,862 280
Zahera yupo Congo,ni kocha msaidizi wa team ya taifa ya Congo. Congo DRC wanacheza na Liberia Alhamisi ijayo. Manara mpumbavu tu,badala ya kufocus kwa team ya Simba yupo busy na whereabouts za Zahera. What for?
 
Akwota

Akwota

Senior Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
197
Likes
115
Points
60
Age
49
Akwota

Akwota

Senior Member
Joined Dec 15, 2016
197 115 60
Wametoka kwenye Do or Die now n Zahera na As Vita,kuna vitu mtu anaweza akazungumza vikatoa tafasiri ya ubongo wake!

Sent from Nokia 7 Plus
 

Forum statistics

Threads 1,273,496
Members 490,428
Posts 30,483,275