Zahera na AS Vita ndani ya nchi hii?


Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,477
Likes
2,400
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,477 2,400 280
Nimeona Haji akiongea kimafumbo juu ya huyu kocha kuwa alidanganya kwenda Kongo lakini kumbe yupo na AS Vita hapa nchini.

Kama yanayosemwa ni sahihi basi huyu kocha aliyejijengea heshima kubwa anatuchukulia poa sana Watanzania. Amekuwa akitoa lugha za kejeli kwa wachezaji wa Tanzania bila staha akaachwa, sasa anataka kuhujumu Simba ambayo inawakilisha nchi tena waziwazi si kutuona wadwazi?

Kama taarifa hizi ni kweli huyu kocha atakuwa amepitiliza sasa. Amekosa namna ya kuwasaidia hao AS Vita huku akiheshimu kuwa analipwa mshahara na Watanzania?

Ni vizuri akakanusha taarifa hizi kama si kweli ili zisimchafulie sifa nzuri aliyojijengea hasa namna alivyoijenga Yanga nyakati hizi ngumu kiuchumi kwao.

Kila lakheri chama kubwa Simba, mnawakilisha nchi, lindeni heshima ya taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti analipwa mshahara na watanzania!! We umemlipa??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,237
Likes
20,281
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,237 20,281 280
Nimeona Haji akiongea kimafumbo juu ya huyu kocha kuwa alidanganya kwenda Kongo lakini kumbe yupo na AS Vita hapa nchini.

Kama yanayosemwa ni sahihi basi huyu kocha aliyejijengea heshima kubwa anatuchukulia poa sana Watanzania. Amekuwa akitoa lugha za kejeli kwa wachezaji wa Tanzania bila staha akaachwa, sasa anataka kuhujumu Simba ambayo inawakilisha nchi tena waziwazi si kutuona wadwazi?

Kama taarifa hizi ni kweli huyu kocha atakuwa amepitiliza sasa. Amekosa namna ya kuwasaidia hao AS Vita huku akiheshimu kuwa analipwa mshahara na Watanzania?

Ni vizuri akakanusha taarifa hizi kama si kweli ili zisimchafulie sifa nzuri aliyojijengea hasa namna alivyoijenga Yanga nyakati hizi ngumu kiuchumi kwao.

Kila lakheri chama kubwa Simba, mnawakilisha nchi, lindeni heshima ya taifa hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe na Haji Manara wote hamna akili, Simba siyo timu ya Taifa, Simba unawakilisha msimbazi, mimi binafsi nitakwenda uwanjani kuwashangilia AS Vita baada ya kuwapiga full dozi usiku tutakuwa ngwasuma kuyakata mayenu.

Ukitafuta mashabiki machizi nchi hii basi ni mashabiki wa Simba, kuamini kwamba Simba ina uwezo wa kuifunga Vita ni matumizi mabovu ya akili na kumjaribu Mungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,237
Likes
20,281
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,237 20,281 280
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
799
Likes
712
Points
180
Smt016

Smt016

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
799 712 180
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
507
Likes
658
Points
180
Age
49
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
507 658 180
wana yanga tupo nyuma ya kocha wetu zahera... simba wanaanzia wapi kuwakilisha nchi..

simba na yanga ni wapinzani wa jadi .. hata siku moja mwana yanga hawezi muombea simba ushindi... zaidi ya unafiki tu..

na ninataka mfungwe 5
Usisahau kesho unafungwa na Lipuli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,237
Likes
20,281
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,237 20,281 280

Forum statistics

Threads 1,272,381
Members 489,924
Posts 30,449,410