Yupo wapi yule jamaa aliyedai kuibiwa mke na Dr. Slaa?. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi yule jamaa aliyedai kuibiwa mke na Dr. Slaa?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HGYTXK, Oct 3, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania tunapenda kuchezewa akili sana,nakumbuka yule jamaa alipewa promo sana kwenye media kuliko ata ajali ya meli,cha ajabu hizo media ata hazimtafuti sasa baada ya uchaguzi.Kajidhalilisha na sijui kama hii hali ngumu ya maisha inampata kwa upuuzi aloufanya.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani ndugu yangu yule jamaa si sawa na pad (zile sijui alwayz zile)......unatumia tu ukiwa kwenye hedhi kisha haina maana tena na unatupa

    Labda tuwaulize magamba walipomaliza walitupa wapi, chooni au walifukia chini
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wakili alikuwa dogo mmoja ambaye naye aligombea udiwani hapo Dar akashindwa so walikuwa wote wana ganga njaa .Dogo anaendelea na kazi kama wakilli ila jamaa sijui kaishia wapi .
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unamtafuta wa nini? Unataka kumpa mke? Keshafungua kesi tusubiri matokeo.
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ccm walimhaidi ukuu wa Wilaya.
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hili valangati lilianzishwa mwaka 2010 wakati CCM ikiwa na ile Sekretariati ya Makamba SR, sasa kwa kuwa Sekretariati ilipotezewa, basi na hiyo issue ilikosa mshiko baada ya Makamba mwenyewe kustaafu / kustafishwa. Lakini kwa kuwa tuliambiwa kesi ko mahakamani tusubiri siku hukumu ikitolewa labda ndipo hadithi itaanza upya tena.
     
  8. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasubiri makao ambayo Makamba aliahidi kwenda kuandaa, Njaa bana kitu mabaya sana, Jamaa kachapiwa Mkewe na Nchemba na kupewe senti Kidogo kimyaaa! kwa hali hii Tanzania Bila.....Haiwezekani(natania tu wakuu).
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,060
    Trophy Points: 280
    keshapewa chake katulia kama hayupo.
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    anasubiri 2015 kama slaa atasimama tena kwenye uchaguzi nae aanze tena kudai mke wake, yaani kama kuna dalili zozote za mkewe kuwa first lady basi anakuja juu kwa sasa hamhitaji.
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nasikia kaolewa na gamba fulani....Sijui tutegemee wajukuuu...????
     
  12. std7

    std7 JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kweli Mungu uchunguza moyo jamaa angeukwaa urais sijui wake zetu tungewaficha wapi.
     
  13. O

    Omr JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kumrudishia mke wake?
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi nilijua wewe ni mwanaume kumbe ni mwanamke! lol, samahani kwa kukufananisha na mwanaume, nahisi nilikudhalilisha.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Media za kibongo noma kweli, yaani sasa walivyokaa kimya utadhani kesi hii haipo kabisa!
     
  16. Q

    Quick Senior Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuwaulize TBC coz walikuwa wanaipenda sana,,,mahabbat tehe tehe
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Nchemba ameapa kufanya ziara kwenye majimbo ya mikoa yote bara, tahadhari makada wa ccm na pro-ccm wote mnatahadharishwa kuwa makini na wake zenu
     
  18. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 980
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Inasemekana mama alihitaji katoto kengine na jamaa nguvu zilishamwishia na babu wa Loliondo alikuwa hajaibuka.

    Na Mungu hamtupi mja wake mama wa watu akakesha anasali na kuomba na kweli akatelemshiwa dume la mbegu sasa hivi nasikia ana ka baby.
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ...Jamaa kapewa Vick Kamata kwasasa...ha ha ha ha ha ah!!!
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Utamsikia akianza kutafuta attention kwenye media mara uchaguzi ukikaribia tena.
     
Loading...